Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời anh em tải và chia sẻ một số hình nền chủ đề Giáng sinh cho iPhone X và các mẫu iPhone khác

ART+
12/12/2017 19:56Phản hồi: 83
Mời anh em tải và chia sẻ một số hình nền chủ đề Giáng sinh cho iPhone X và các mẫu iPhone khác
Mình xin chia sẻ một vài hình nền chủ đề Giáng sinh cho anh em dùng iPhone, bao gồm cả anh em đang xài iPhone X. Năm ngoái thì mình cũng có bài chia sẻ cách trang trí iPhone dịp Giáng sinh, năm nay thì màn hình iPhone giờ đẹp hơn rồi, đặc biệt là iPhone X thì anh em nên tận dụng điều đó. Những ảnh ở đây do tác giả là @AR7 trên Twitter làm, ảnh cho iPhone X sẽ có độ phân giải khác so với ảnh dành cho các mẫu iPhone còn lại.

Anh em nếu thấy đẹp và hài lòng thì có thể tặng cho @AR7 một số tiền nho nhỏ để anh có động lực tạo ra nhiều ảnh nền đẹp cho iPhone. Link donate ở đây, và đây là Twitter của @AR7 (bạn nào có Twitter nhớ follow để có hình đẹp)

Tinhte-iPhone Wallpapers-1.jpg Tinhte-iPhone Wallpapers-2.jpg Tinhte-iPhone Wallpapers-3.jpg Tinhte-iPhone Wallpapers-4.jpg
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá đẹp
micheal90
TÍCH CỰC
6 năm
@cienkang Thấy trên Google Store có cái này cũng hay cho YouTube này https://chrome.google.com/webstore/detail/youtube-christmas-mode/cjfihhoepkahokoahkpholpnjcmclmle
Ngon
vivanthuy
TÍCH CỰC
6 năm
@Giàng A Lúa Avataa tởm 😆
Đến cái ảnh nền còn chất lượng tốt đến vậy..đúng là Apple 😃
@uochuý1489Quốc Huy Thím bị thế này lâu chưa? Sao ko có người nhà đi cùng?
cái này rất hợp với tai thỏ và Face ID , nó làm toát lên vẻ sang trọng của Iphone X , rất đẹp và long lanh

romanter2009
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoanghung.tb Cũng đang dùng ios nhưng vẫn like bác, “thật thâm thuý”
Công Võ
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoanghung.tb Haha.. comment này có tính giải trí cao..
@hoanghung.tb Sao comment lắm lông vậy =)))
Hacolin
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoanghung.tb có những người giành cả tuổi thanh xuân để đi chê ng khác
Himanxim
TÍCH CỰC
6 năm
con này xem video hay chơi game đúng khóc thét luôn. bị co bóp 2 đầu 2 dãy đen thui ăn vào diện tích hiển thị, còn khoản 4inch kinh vaiz

p/s: nguồn 1 bác trên fb, ko biết thực hư sao
huybm
TÍCH CỰC
6 năm
@tamle_o Kiến thức hạn hẹp thé, s7e s8 đầy ra đó, amoled đó, 2k đó mà pin trâu bì vãi ra. Cái ra ngon thì tung hô, cái lỗi tè le thì kiếm thằng đền tội thế, vãi cả sheeple.
tamle_o
CAO CẤP
6 năm
@huybm Trâu bì so vs cái j? có cần so ko? trâu so vs mấy con sámsung khác hả 😆. tự tìm dung lượng pin của mấy con trên mà so nhé con, pin to tổ chảng mà yếu nhớt nhất còn khen trâu bì, con vừa hạn hẹp vừa ngu
huybm
TÍCH CỰC
6 năm
@tamle_o Lạy hồn, đừng có lái. Comment bạn kia kêu X hao pin thánh cuồng này vào chê SS tui mới chỉ ra cho thấy thôi. Pin đó mà ko trâu bò thì là gì, cho dù so với iphone chỉ kém chút xíu chưa kể iphone tắt màn hình là ngưng chả có đa nhiệm mịa gì nên mới đỡ hao pin, mà người ta màn to và 2k, con to nhất ip 5.5 (ko kể X vì quá cùi) còn s8 s8+ màn to vô đối.
theblueone
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Himanxim

pin con nào trâu hơn thì coi clip test của anh bên Mẻo này thì đủ hiểu
huyhung33
ĐẠI BÀNG
6 năm
Link hỏng rồi
Luôn và ngay 6A089FD2-C992-47CA-A88C-74B69240A6D7.jpeg
@vanvuongteach Làm sao down về máy được vậy bạn? Trên google không thấy save về iPhone
@alominh0703 Chọn lưu vào onedrive hay đâu đó, rồi tải về
@vanvuongteach thanks
@vanvuongteach Bác cho e xin ảnh với ạ
Ko biết xài lâu thế nào chứ bữa cầm con iphone X ở tgdd tầm 1 tiếng mà ko thể thích được cái tai thỏ. cầu trời thằng samsung đừng có học theo.
Có số thánh cứ tìm cái gì đó dính dáng đến Iphone là bay vô phán lấy phán để...không thích cho qua cứ thù vặt chi cho thêm mệt...?Sao k quan tâm cái mình thích mà lại tìm kiếm cái mình ghét...hay do đố kị từ sự thấp kém về vật chất mà ra...?
@Hoho Nguyen Họ không thích thì kệ họ chứ chú nhảy lên làm gì? Diễn đàn đâu phải của riêng nhà đứa nào.
@hanunglongkaka Vậy tui nói vậy sao chú nhảy lên thế...tui cười cả chú đấy...chỉ có sự thấp kém mới dẩn đến đố kị...
@Hoho Nguyen Tui cười vì chú nhảy vào bài này đấy. Coi kỹ sản phẩm bài này là gì nhé... nhà chú có ăn muối i ốt đều đặn chứ?
@hanunglongkaka Sao cả trăm người k ai nhảy mà chú nhảy dựng vậy chú...?chú ăn nhiều iot nên nóng trong người nhảy dựng à...?Tui k đọc bài mà đọc cmt chú ạ...hay nói trúng sự thấp kém của chú...?chú cứ đọc các cmt xem tui nói đúng k...cái gì có liên quan Apple là bai vô rủa phán...cả chú đấy..thù vặt vậy?
sakuza199x
TÍCH CỰC
6 năm
thank for sharing.
Ko nói tới việc iPhone iPhone nhưng ad ko tìm cách trình bày bài cho sinh động à? Viết đéo có tâm ít ra cũng làm tí preview cho sinh động, không khí giáng sinh, quất cái bài cho 2-3 cái hình nền vào vô duyên vãi.
ko dow đc
Đẹp quá
Cảm ơn mod
IMG_0004.JPG IMG_0004.JPG IMG_0004.JPG IMG_0004.JPG IMG_0004.JPG lấy cái ảnh và donate 1 bitcoin rồi nhé. :v
@choang Cứ tưởng đây là năm 2006 hả bác 😃
K có theme xài ah mà chỉ có thay hình nền 😆
ShynHy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Người Việt chỉ dow chùa thôi 😁 ko ủng hộ xu nào đâu bạn.
tamle_o
CAO CẤP
6 năm
@ShynHy v thím bonus r hả 😆
vinhpham9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đau có tiền mua x đâu ma khoe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế