Chớp sáng màn hình khi load ảnh facebook

drtuananhnd92
17/1/2018 9:3Phản hồi: 11
Cho em hỏi ngu phát do mới chuyển sang ios
Em đang dùng con iphone 6s plus 64gb IOS 11
Xem ảnh trên máy thì ko sao nhưng load ảnh trên facebook thì có hiện tượng chớp sáng cái ảnh ý lên rất nhức mắt. Em cảm giác như đấy là hiện tượng load ảnh do mạng tải ko kịp nó chớp là tải xong rồi vì khi em vuốt xem lại ảnh thì ko bị hiện tượng ý nữa nhưng như thế rất khó chịu không biết có thể tắt hiện tượng này đi được không?
Em cảm ơn!
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zaizaiken
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trước mình cũng bị cập nhật face vài lần là k thấy nữa máy mình 7plus
@zaizaiken Bạn bị lâu ko? Mình đang đợi cập nhật lại fb mà hôm bữa mới cập nhật rồi. Nó cứ như vậy khó chịu thật. Mà lướt ở web thì ko bị.
[T].Prao.[H]
ĐẠI BÀNG
6 năm
đúng như bạn nói đó , do mạng load ko kịp nên nó chớp sáng ý , bạn đừng lo lắng quá ^^!
Máy em cũng giống chủ thớt. Có ai khắc phục đc chưa ạ?
Ai khắc phục đc chỉ giúp e với
Mình đang dùng 7+ ios 11.4 và cũng bị lỗi tương tự. Rất đau mắt. Có ai biết cách sửa không chỉ giáo với.
Mình cũng bị tương tự, đã test đủ mọi cách từ tùy chỉnh fb đến rất nhiều điện thoại. Mình đang dùng ip7plus, ios 11.4
Tình hình là fb mình trên máy ng khác đều bị, fb ng khác trên máy mình ko bị , tạo tài khoản mới ko bị.
Chắc chắn do FB mình có vấn đề,nhưng ko có cách giải quyết. Haizzz
có ai biết lỗi này là gì không, fb trên IP X của mình cũng bị chớp sáng khi load ảnh, nhìn đau mắt khó chịu quá
Mình đang dùng ip7 ios 11.4 , lướt fb cũng bị như vậy rất khó chịu, có ai khắc phục đc lỗi đó ko
zzleehozz
ĐẠI BÀNG
6 năm
có ai khắc phục duocjd vấn đè này ko nhỉ
zzleehozz
ĐẠI BÀNG
6 năm
.................................................................................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019