Mở hộp trên tay nhanh Xiaomi Redmi 5A mua tại Akulaku với giá 1690k

HUY1987
13/3/2018 8:10Phản hồi: 10
Mở hộp trên tay nhanh Xiaomi Redmi 5A mua tại Akulaku với giá 1690k
Xin chào anh em nào muốn mua con này với giá đó thì tải app akulaku về đăng kí tài khoản và nhập mã giới thiệu VDT9UE vào sau khi hoàn tất thủ tục đăng ký hạn mức tín dụng thì sẽ nhận được 3 mã giảm giá tổng lên đến 160k . Lấy mã giảm giá đó trừ trực tiếp vào món đồ mình cần mua . Anh em đang có nhu cầu mua hàng Xiaomi thì ghé qua đây xem và trải nghiệm nhé
Hàng chuẩn không phải lo lắng
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy này bao tiền ạ?
HUY1987
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Mina Ngọc Lan Dạ. Máy này mua với giá 1690 k tại Akulaku ạ. Bạn có thể tải app về và đk tài khoản rồi mua . máy ở đây là hàng chính hãng bảo hàng của Digiworld . Khi đk tài khoản mới bạn nhớ nhập mã giới thiệu VDT9UE vào để hoàn tất quá trình đk app akulaku sẽ gửi mã giảm giá cho bạn và trừ trực tiếp vào sản phẩm bạn mua. App này mới nên nó đang trợ giá để khuyến khích người dùng ạ.
đẹp quá
địa chỉ chính xác ạ
HUY1987
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoanhvuvu12 Máy mua tại App akulaku ạ. Anh có thể tải app về rồi đk tài khoản sau đó mua. Ngoài con Xiaomi 5A này giá 1690k ra còn nhiều máy khác giá cũng rất rẻ , rẻ hơn so với shopee , lazada hay tiki bán từ 200-400k đấy ạ. Nếu muốn nhận đc phiếu giảm giá 160k cho lần đk tài khoản mới thì anh nhập mã giới thiệu VDT9UE vào khi đk tài khoản. Sau khi hoàn tất quá trình đk luôn vầ trả góp nó sẽ gửi cho anh. Nếu ko rõ anh cứ cmt lại mình sẽ hỗ trợ.
ngon, bổ rẻ 😆
HUY1987
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kieutram94 Uhm đúng rồi . hàng ko phải lo. Giờ làm gì giá 1tr6 mà có đc con máy ngon như vậy.
cũng được đấy chứ nhi
Đăng ký thành viên được tặng 160k voucher nhé
HUY1987
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyenkhanhlong Bạn cũng mò vào tận trong này cơ à. Ám dữ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095