Văn hóa tinh tế ngày càng buồn cười

solokoku
28/3/2018 5:13Phản hồi: 12
mình chẳng hiểu thế nào gọi là văn hóa của tinh tế nữa phải chăng tinh tế đang có chiến lược bênh vực cho bọn bán nước???cụ thể cái hình mình post trên topic kia tải về trang web khác thế mà MOD cho rằng thiếu lịch sự xóa vô cớ ko cần hỏi ai????còn topic khác post hình cả "đống phân người"thì để nguyên luôn thật nực cười cho văn hóa của tinh tế,cần mở lại một lớp học phổ thông cho các MOD ôn lại kiến thức về hình ảnh khi còn trên ghế nhà trường rồi suy nghĩ những điều mình làm chả đâu vào đâu cả,nếu vì tiền BKAV thì ok mình ko nói nữa xem như mình đụng tới chén cơm của tinh tế thì sory vậy thôi ok!!!
P/S đó là một hình biếm họa chẳng có ý nghĩa gì ,cảm thấy rất buồn cười cho kẻ ném đá giấu tay này vì tiền bán rẻ lương tâm và cả web tinh tế
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không ai dám trả lời tất là thừa nhận xài tiền của BKAV rồi chứ gì ,thật không hiểu đã xài tiền dơ bẩn của người ta bày đặt post bài thảo luận khen chê làm chi nhỉ???hay có mục đích gì chăng?muốn hiểu mà không thể nào hiểu nổi diễn đàn tinh tế này,MOD và admin ăn tiền trắng trợn người ta rồi quay lưng tạo bài viết bêu xấu ngta xong ai comment nói xấu họ thì xóa bài ban nick vô cớ không suy nghĩ,chắc có mỗi diễn đàn này lạ lùng đến thế,không giống bất kỳ diễn đàn nào về độ minh bạch,thái độ cư xử của admin,BQT.Nói đúng hơn là một cái chợ ai muốn làm gì thì làm chẳng cần nể nang ai,vì đồng tiền bất chấp hậu quả,vậy mà nhiều người vào mới ghê chứ chắc đang xem "xiếc khỉ " chăng???thôi ko nói nữa quy chụp đến ai thì người đó tự hiểu hành động và lương tâm của mình.......
Mistress 9
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chào bạn

Mình là Mod đã xử lý bài viết của bạn kèm thông báo đến bạn Post bài không tinh tế.

Trên diễn đàn khi thảo luận mong các bạn post bài lịch sự giúp mình bạn nhé. Topic để mọi người thảo luận/trao đổi kèm cảnh báo chứ không phải để cãi nhau/post bài thiếu tôn trọng.
-> Tuy ông chủ BKAV Nguyễn Tử Quảng có quảng cáo quá đáng, quảng cáo không đúng về sản phẩm nhưng cũng đừng nên lấy người ta ra chế, ghép vào những hình ảnh thiếu tôn trọng kiểu xem người ta như con vật vậy, dù là hình ảnh bạn lấy ở chỗ khác về cũng vậy - đây là diễn đàn tinhte, mong bạn cũng nên post bài tinh tế giùm cho.

Cám ơn bạn.

Thân!
@Mistress 9 hình đó là hình tải diễn đàn khác họ ghép châm biếm quảng nổ,diễn đàn khác đăng vô tư duy chỉ có diễn đàn này quá lạ cho là hình phản cảm thiệt bó tay,hình biếm họa tất nhiên có chủ đề gì đó của người ghép ,ngta gửi gắm điều gì đó vậy thôi chẳng có điều gì bậy bạ cả,ko lẻ với 1 kẻ thù của nhân loại họ phải làm biếm họa để khen đưa họ lên 9 tầng mây à,bởi vậy mới nói diễn đàn này ngôn từ hình ảnh quá khác lạ so với tất cả diễn đàn trên thế giới?nói vậy MOD tinh tế hiểu ý mình rồi chứ gì
Mistress 9
ĐẠI BÀNG
6 năm
@solokoku Chào bạn

Người ta chế biếm họa là chế ông NTQ cầm quả bom chứ không ai chế ghép mặt vào súc vật cả - người khác biết mặt bạn, chế như thế bạn có chịu để yên không. Còn việc đăng hình được hay không tùy thuộc vào mỗi diễn đàn bạn nhé.

Mong bạn chú ý.

Thân!
Mấy bạn cho mình hỏi chút, xem qua mấy bài viết trên thì tất cả những gì mà bạn @solokoku nói trên đây đang đúng là sự thực của BQT diễn đàn này như thế ko nhỉ. Mình thấy ái ngại và hoang mang quá, thật khó còn tin nổi vào mắt mình đang xem nữa.
Mistress 9
ĐẠI BÀNG
6 năm
@antitte Chào bạn

Các bạn tham gia diễn đàn vui lòng tuân thủ Nội quy diễn đàn, diễn đàn để trao đổi/thảo luận/chia sẻ - các bạn vô chửi nhau/xúc phạm nhau rồi bị xử lý rồi lại trách BQT.

Và bạn không có bằng chứng thì không nên phê phán người khác vô cớ như vậy.

Thân!
@Mistress 9 Mình rất ko hài lòng câu trả lời trên của bạn, mình có làm gì đâu mà bạn vơ đũa cả nắm như vậy nhỉ.
antitte
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Mistress 9 muốn bằng chứng như thế nào nữa ruột gan Bphone đã mở ra và chính tinh tế là người bổ bụng bphone và nói là hàng TQ nên mới lập topic đó chính kuhiep là người lập ra anti,nói thế chẳng khác gì nói admin tinh tế vu khống cho BKAV hả,biết bao bài viết hình ảnh cụ thể rõ ràng muốn bằng chứng gì nữa đây???????? hay muốn công an ập vào còng đầu BKAV mới gọi là có bằng chứng à,thật buồn cười,nói thế là nói tất cả những người anti BKAV là vu không đặt điều cho họ,trong khi họ bỏ công sức ngày đêm để đấu tranh vì sự công bằng.thật ko thể tin nổi đến giờ vẫn cố bênh vực cho sự xấu xa mà biết bao người đấu tranh ko phải vì tiền chứ vì cái gì,chả có lợi ích gì = tiền cả.....thay mặt anh em anti cũng là lời nói sau cùng với MOD vì mình ko ngại cũng ko sợ làm mít lòng ai,sống sao cho vừa lòng người khác và ko hổ thẹn với lương tâm được rồi
P/S: một điều hành viên lẽ ra phải lúc nào cũng sáng suốt với công việc đằng này làm theo sự xúi dục của Bfan thì potay,lớn rồi đâu phải hễ ai méc là xử đâu cũng phải động não suy nghĩ cái lợi ích của nước nhà chứ,đừng theo kiểu "con méc bố mẹ là bố mẹ xử ngay"bênh vực kiểu vậy chẳng khác nào tiếp tay cho Bfan mà trù dập anti ngày đêm đấu tranh cho công lý
Mistress 9
ĐẠI BÀNG
6 năm
@antitte Chào bạn

Bạn tham gia diễn đàn thì nên tuân thủ nội quy, cảnh báo là tốt nhưng không thể vì nhân danh cảnh báo mà có quyền xúc phạm người khác.

Cũng như bạn nói, làm sao cho đúng với lương tâm là được.

Thân!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019