Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC xác nhận U12 sẽ được giới thiệu vào 23/5

Didu
3/5/2018 11:7Phản hồi: 73
HTC xác nhận U12 sẽ được giới thiệu vào 23/5
HTC vừa chia sẻ trên Twitter một tấm hình mổ xẻ các thành phần của U12 sắp ra mắt kèm dòng nội dung "một chiếc điện thoại hơn cả tổng các cấu hình phần cứng gộp lại". Thời điểm ra mắt của U12 sẽ là ngày 23/5 tới, hầu hết các thông tin về cấu hình và thiết kế của máy đã lộ gần hết. ít nhất chúng ta biết máy sẽ vẫn có mặt lưng bóng với hai camera, màn hình phía trước 2 viền mỏng không tai thỏ.

Cách mà HTC tiết lộ thời điểm ra mắt của U12 rất độc đáo khi cho cả thế giới thấy hình ảnh linh kiện bên trong của máy, không cần đợi tới iFixit. Chúng ta thấy các thành phần cơ bản như mainboard, camera, cáp kết nối, pin hay các thành phần điện tử khác. Về cấu hình cụ thể, máy nhiều khả năng sẽ có Snap 845, màn hình QHD+ 6", pin 3420mAh và RAM 6GB. Hãy cùng chờ tới ngày 23/5 để biết chi tiết về U12.

Nguồn: Twitter
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mạch đen nhìn đẹp và ngầu đó :3 Gấu đang xài con U Ultra, khen nức nở
@mrsugarvn đúng rồi, con U Utral nó mượt dữ lắm, khen là đúng, U11 cũng vậy xài ko biết lag là gì
BLHT1111
TÍCH CỰC
6 năm
@mrsugarvn Gấu mình cũng cuồng HTC , chê HTC là ăn chửi
@BLHT1111 Vãi =)))
axitbudic
TÍCH CỰC
6 năm
@mrsugarvn Mình đang sài con HTC U Ultra Sapphire, gấu thấy lần đầu khen hoài k chán. Đi chơi chụp hình thì cứ liên tục tròn xoe con mắt. 😆
vlcdng
TÍCH CỰC
6 năm
U11 vẫn là chiếc Android 16:9 hoàn hảo nhất từng sử dụng. Hy vọng HTC sẽ phát triển trên thiết kế của nó
@vlcdng Android mình vẫn HTC là nhất... Nhưng vẫn chưa dám quay lại HTC vì tính ko phổ rộng nên trục trặc 1 là tp chứ ở tỉnh chả ai thay....
xingcai
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Nam Nguyen Luan TP lớn có TT bảo hành mà bác
@xingcai Mình nói là mình ở tỉnh chứ tp lớn thì có rồi...
i.ntluu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái main ở hình giống ip6 thế
@i.ntluu Dát rai!
@i.ntluu Nó là main iphone.
@i.ntluu ừ, ip6 có thẻ nhớ chuẩn bị ra mắt đó
roger
ĐẠI BÀNG
6 năm
nội thất kia là iphone mà
tamle_o
CAO CẤP
6 năm
nhìn giống bên trong iphone. cấu hình như trên dự là định giá hơn 18tr
@tamle_o Chứ cấu hình thế sao dưới 18 triệu đc bạn... Đến 4 cam và âm thanh HTC cũng rất ổn ah...
Cái này chắc chỉ có Duy Luân muốn đổi máy mới lên đời thôi chứ có ai quan tâm đâu 😁
@uthalinh Tư duy nên thay đổi đi bác...
@uthalinh Có em nữa nè bác và có số ít người vẫn còn thích HTC. Nó có chết thì vẫn còn người yêu nha bác
@uthalinh mình khẳng định luôn là bạn chưa xài qua HTC U Utral/ U11 đúng ko ? xài đi rồi biết nó ngon cỡ nào, ko có khái niệm lag dù nó là Android
vlcdng
TÍCH CỰC
6 năm
@uthalinh Mình cũng sẽ đổi. Hiện tại thấy U11 rất hoàn hảo
suytinhst99
ĐẠI BÀNG
6 năm
Main iphone khay sim Samsung
trong lúc các hãng đang hái ra tiền ở các dòng tầm trung và thấp thì HTC lại đi ngược, chỉ làm cao cấp =))
Red_Skin
TÍCH CỰC
6 năm
@vqt907 Làm khúc đó cầm chắc lỗ nên chỉ làm cao cấp và cận cao cấp để duy trì thôi ...
@vqt907 Thà phá hôi chứ ko là tụi nó ăn hết sao...
histyle
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã bán U11 để chờ U12
@jiji75 Mua thêm bạn, u11 red solar này minh kg bán bạn ah...
@jiji75 U ultra tìm mấy bạn mua lúc xả hàng TGDD đó bạn, mình lấy cây màu đen của 1 men q7 5,1tr ken xà ben bảo hành còn full time
jiji75
TÍCH CỰC
6 năm
@heobanhki Bên hoangha dang cho đặt em mới luôn.Mình nghĩ nhu cầu hằng ngày của mình chắc xài U Ultra thui.
binhyen102
TÍCH CỰC
6 năm
@histyle giống mình. tạm thời chờ u12 xúc
Con M9 mua 4.3tr thời điểm tháng 4 năm 2016, hàng Sprint Mẽo, dùng đến giờ là gần 2 năm, tính cả tuổi đời em nó là 3 năm nhưng vẫn ngon, mượt và đẹp...Dự là sẽ vẫn gắn bó với em nó thêm 1 năm nữa trước khi đổi điện thoại, trước đó thì mình dùng M7 được ~3 năm đến bây giờ quanh mình vẫn thấy người ta dùng M7 khá nhiều...Cùng đời với M7 thì các điện thoại Android của các hãng khác sạch bóng rồi...Mình thích HTC vì khoản build máy chất lượng tốt và lọc âm đỉnh...Rơi bao lần rồi méo hỏng
@gauto988 He he em vẫn còn con m7 đỏ, nhưng camera sau thành màu tím rồi. 😆
berberin xd9
ĐẠI BÀNG
6 năm
@buihai M8 cảm giác còn mượt hơn M9 :v 10 thì hợp thời hơn nghe nhạc hay hơn M7-9
230486
ĐẠI BÀNG
6 năm
@gauto988 Mình vẫn đang dùng M7 đây, bị nút kính nhưng không nỡ bỏ vì nó vẫn dùng cơ bản là ổn.
@gauto988 Đên h vẫn còn m7 mà chai pin chả ai thay pin htc m7 bền thật ko hư j hết
Đóng thị trường, support, store, ... còn ra chắc vì đam mê.
duytungspkt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hoang tưởng company vẫn đang ngáp ngáp à. Haizzz....
blackyaa
TÍCH CỰC
6 năm
Trâu chậm uống nước đục nhé. Không có gì mới lại ra trễ. Đừng ảo tưởng giá nữa.
Main đẹp như đồ của apple vậy.
mystogann0
TÍCH CỰC
6 năm
main này kèm mặt lưng trong mờ thì chất phải biết.
IQ52
TÍCH CỰC
6 năm
tầm tuần nữa bán u11 là đẹp, xài bản 4/64 qt để trải nghiệm chờ u12 là chính 😁
phuoc34
TÍCH CỰC
6 năm
khi nào u11+ rớt giá đây
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
Bây h hot là săn htc u ultra với giá 6 củ bà con ạ.
@hiepps tầm 6tr, 5igay bán đầy, công nhận U Utral ngon
@hiepps Chán chip 821 rồi...nóng
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
@tigerosxpro Ai nhồi nhét tư tưởng đấy vào đầu thế.
@hiepps Tư tưởng khỉ gì... Dùng rồi thì nói thôi... Mình kg chém gió đâu bạn
pnb.92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ad không có tý kiến thức nào hết. Đây là main linh kiện iphone. Khay sim samsung. Nó đang đá đểu 2 ông lớn. Ông lại nói là bên trong con u12. Chết cười 😆))
firestork
TÍCH CỰC
6 năm
@pnb.92 người có kiến thức thì ai đi làm cho tinhte bạn ơi, dễ dàng cho người ta sống chút đi :oops:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019