Chia sẻ đề anh em đề phòng vs bọn Truesmart làm ăn lừa đảo nhé

jos.hung
26/5/2018 11:2Phản hồi: 3
3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trên Web ghi giá một đằng nhưng gọi check giá thì mỗi cửa hàng báo một giá rất cao khác nhau. Ko tin đc bọn này
Mình muốn nói về thái độ làm việc của Truesmart Nguyễn Văn Cừ. Chiều hqua mình và bố có đến cửa hàng và yêu cầu sửa cam + thêm cường lực 50k. Sau khi ngồi đợi kiểm tra shop ra báo mình camera k bị hỏng mà là bị đứt dây bên trong nên phải sửa lâu và shop hẹn tối 7h ra lấy đt mình cũng ok và lấy cả sdt của nhân viên. Tối tầm 7r bố mình đi gần 8,5km ra cửa hàng lấy thì shop lại bảo chưa xong và hẹn sáng mai giao ship đến nhà. Dù buổi sáng mình còn phải học cần đến máy nma mình vẫn cố xoay sở và tin là trong buổi sáng shop sẽ giao đến. Tầm 11h mình gọi điện hỏi shop là đã ship đt chưa vs 1 thái độ hơi bực mình sau khi nghe shop đã gói hàng và đưa cho bên ship r thì mình đỡ nóng và nói cảm ơn nma nhân viên k hề nói lời chào hay cảm ơn lại với mình mà cứ thế cúp máy. Ok mình chỉ muốn nhận đc đt đã sửa thôi và k muốn dính dáng đến nữa nên mình bỏ qua thái độ của nhân viên. Sau khi nhận hàng mình thấy gói hàng khá cẩn thận bóc ra thì cam đã được sửa nhưng cường lực thì vẫn là cái cũ trong khi mình đã yêu cầu và trả đủ cả tiền sửa lẫn cường lực. Gọi điện hỏi thì shop bảo “ Quên” và sẽ chuyển khoản lại 50k tiền cường lực. Shop mang danh uy tín nhất nhì HN thế mà làm mình mất rất nhiều tgian và rất bực mình, mình k chấp nhận được nên phải mang lên đây cho mng cùng đọc và né. Mình xin cảm ơn !
Cũng đã đọc reviews trên mấy trang rồi mà vẫn thử xem mình có phải là người may mắn hay không. Và cái kết là tiền mất máy hỏng.
25/9, 10:40'
Con Ipad cổ dùng lâu năm bị chai pin. Xem trên web thấy báo 300k. Phi ra cửa hàng chỗ 23 Nguyễn Phong Sắc Thì nhân viên nói bên em có hai loại pin 300k/400k. Chốt luôn loại 400k. Nó để ngồi từ 11:05 đến 12:26 mình thấy lâu quá hỏi thì ẻm ý bảo em quên mất, hay anh về đi chiều ra lấy. Ấm ức nhưng thôi đằng nào chiều cũng đi qua đây mình lấy cũng được. Rồi 2:30' qua cửa hàng và "Anh đợi chút" Khoảng gần 30 phút sau có một người mang đến viên pin và cuối cùng thì cũng thay xong. Ok, mang máy về cho ông con học online thôi. Được lượt pin đầu tiên cảm thấy pin cũng bền đấy. Xuống đến 24% thì cắm sạc. Nhưng mà chỉ lên được đến 82% vã mãi mãi không vượt qua được con số đó. Thấy không vui rồi. Tìm đọc các comment khác thì Ối zời ơi! Thôi chắc mất 400k rồi.
Hai, ba hôm sau
Ông con bảo: Pin sụt nhanh lắm bố ạ.
Uh, thôi nếu hết pin thì lấy đt của mẹ học nhé, khi nào sạc xong rút sạc ra thì lấy Ipad học tiếp
Và đến hôm qua tụt quần sập nguồn luôn. Cắm sạc không vào nữa.
Sáng nay22/10 mang đến cửa hàng bảo hành thì ngồi đợi gần như hôm trước, sau đó cũng được nhân viên bảo anh về đi chiều ra lấy nhé. Chiều xin nghỉ sớm ra cửa hàng thì 17:05' Nhân viên báo Máy anh bị treo Táo phải chạy lại phần mềm chiều nay em gọi nhưng không liên lạc được với anh! Á đù, vui thật đấy, Điêu vcl vì điện thoại mình online 100%. Có thắc mắc một chút về tình trạng viên pin mới thay thì nhân viên vẫn đổ lỗi cho phần mềm. Ok chạy lại phần mềm luôn đi xem sao.
Khoảng 15 phút sau kỹ thuật báo lỗi ổ, cách khắc phục thay ổ mới giá 650k Ổ 16GB. Trong khi ổ của mình là 64GB! Á đù-lại Á đù. Cả con máy ĐỜI TỐNG này giờ này có giá được 1 triệu không nhỉ???
Vậy quả pin mới thay thì tính sao??
anh dùng được cả tháng rồi nên không thể đổi pin mới được.- Thật vãi lồng!!!
Cái gì đang xảy ra vậy?
Thôi ông lắp vào cho tôi đi. Coi như lại ngu mất cả ngày đi lại 4 lượt rồi chờ đợi.
Đờ mờ. Thời buổi này vẫn còn những dịch vụ tồi tệ như vậy còn tồn tại giữa Thủ đô
Á đùuuuuuuu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019