Rất nhiều hình render 3 chiếc iPhone sắp ra mắt trong năm nay, bạn thích máy nào nhất?

Duy Luân
1/6/2018 21:5Phản hồi: 133
Rất nhiều hình render 3 chiếc iPhone sắp ra mắt trong năm nay, bạn thích máy nào nhất?
Dựa vào những tin đồn gần đây, trang Wysla đã dựng lại hình ảnh render của 3 chiếc iPhone sắp ra mắt trong năm nay. Cả 3 chiếc đều có tai thỏ + viền màn hình + thiết kế tương tự nhau, trong đó 2 model cao cấp là iPhone X 5,8" và X Plus 6,5" sở hữu camera kép, model còn lại là iPhone với màn hình LCD 6,1" camera đơn và viền bên dưới dày hơn một chút do màn hình LCD không thể bẻ cong lại như OLED. Chưa rõ Apple có tiếp tục làm mới iPhone 8 và 8 Plus không. Nhìn những chiếc máy mới này khá đẹp, còn bạn thấy sao?

iPhone-9-wylsacom-1.jpg iPhone-9-wylsacom-2.jpg iPhone-9-wylsacom-13.jpg iPhone-9-wylsacom-3.jpg iPhone-9-wylsacom-10.jpg iPhone-9-wylsacom-6.jpg iPhone-9-wylsacom-4.jpg iPhone-9-wylsacom-16.jpg iPhone-9-wylsacom-17.jpg

Nguồn: Wylsa
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tri An
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp nhưng k mới
Eolesfuil
TÍCH CỰC
6 năm
@phamthinh1104 Đôỉ mới liên tục thì sẽ mau lỗi thời bác ạh, như Samsung, đổi liên tục, cuối cùng lên S9 ko có gì mới nên ế thảm. Còn Apple cứ từ từ chậm mà chắc ăn. Nó đổi mới cái nào cần thôi, chứ đổi cả đám rồi ko sài cũng như không. Thật sự thì mới hơn 10 năm mà công nghệ thay đổi quá xá rồi, cũng sắp tới mức bảo hoà rồi !
quyit84
TÍCH CỰC
6 năm
@phamthinh1104 Hành động bằng cách là không mua cho nó chết. Mà chắc 100 năm nữa nó cũng không chết
giangkma
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tri An Nếu ko có gì thay đổi đáng kể thì độ sáng tạo của Tim Cook = 20% Steve Jobs. Thời đại 4.0 mà dậm chân tại chỗ là tụt hậu rồi => phá sản.
@Tri An tai thỏ cũng đang là mới mẻ đang hot rồi thì chưa đổi mới làm j,rồi lại như từ ip7 lên8, vỏ kim loại sang vỏ kính thì mọi ng cũng ngán 😁
Quyến_liv
ĐẠI BÀNG
6 năm
Coa 2 sim không ta .
iPhone ra 2 sim sẽ là hot ngày. Em thề
wan lee
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Quyến_liv đồng quan điểm với bạn đấy !!
haidang8989
ĐẠI BÀNG
6 năm
@baodng Sao gia đình 2018 rồi lại chưa dùng wifi thế bác
@Quyến_liv Nhiều bác thích 2 sim. Còn e lại thích nó không có sim. Ip mà k có sim sẽ tạo một bước nhảy vĩ đại cho nền viễn thông vn đó các bác hahaha.
huuducvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Quyến_liv Mua mẹ cục phát cho nhanh, chi cho khổ vậy bạn, máy càng nâng cấp để càng mỏng, nhét thêm nhiều linh kiện và pin chứ 2 sim làm j cho khổ ???
con_zubo
ĐẠI BÀNG
6 năm
K thích con nào hết vì đơn giản dân nghèo k có tiền mua
king fox
TÍCH CỰC
6 năm
@con_zubo Thích thôi mà. Liên quan gì giàu nghèo
@king fox chuẩn =)) tôi nghèo nhưng tôi thích du thuyền xa hoa ... có chết ai đâu , hihi
ngocson309
ĐẠI BÀNG
6 năm
@con_zubo Nếu tư tưởng bạn luôn như vậy thì chúc mừng bạn sẽ ko bao giờ giàu đc a hihi :">
hoanghd
ĐẠI BÀNG
6 năm
iPhone X 6,5 inch khá là đẹp. Nếu có 2 sim với pin khoảng 4-5k mAh thì ngon
Armata
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoanghd Thế phải gọi là quá ngon. Nhưng có ăn được đâu mà ngon
tiendat_dhpt
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoanghd Theo ý bác giá chắc tới 2k trum
@hoanghd Giá trên trời luôn
Bá Hỷ
TÍCH CỰC
6 năm
@hoanghd Nhiêu đó thì giá đụng nóc Bitexco luôn
Tạm xài con X này vài năm vì từ đây trở đi kiểu dáng ko khác lạ với nhau y như cái thòi 678 mặt trc y chang nhìn chán chết
Ủa, sao không có SE2?
Đợi mỗi X+ :3 hi vọng có thêm màu mới
Bác nào mong ip làm 2 sim thì điều này cũng y như trúng viettlote nhé, ở xứ ngta nhà mạng báb trả góp mỗi tháng 39,99$ là dùng thoại 4g tẹt ga vậy 2 sim làm chi , khi sim 1 của nhà mạng att sim 2 của sprint các bác đoán thử máy chọn som nào, thị trường di động thể loại như vn mình nó ko lơn lắm đâu nên apple nó méo cần
tieuan198
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ssrtc1984 mình cũng t mobile đây tháng trả chỉ 30 đồng sài thoải mái data lte nè. còn nếu có hai vc thì chuyển qua metro pcs ( công ty con của tmobile) cũng 80 đồng (không cần hợp đồng) 1 tháng mà vẫn sài tẹt ga đấy thôi. bác tìm hiểu kĩ trước khi nói.
arcnmsang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@alibaba1978 đâu có bán cho một nước mỹ không đâu
superboyvc
TÍCH CỰC
6 năm
@tieuan198 Ở VN chỉ cần 4 đồng là đã có 5GB + dùng k giới hạn với băng thông thấp, vẫn đủ lướt Fb, nghe nhạc. Mình chả thấy có gì phải phàn nàn cả 😃
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tieuan198 Theo tôi hiểu gói đó của tmobile là cho 4 lines. Tôi có hai lines thì dùng thế nào. Metropcs ko có ở khu vực của tôi nên tôi ko ý kiến.
để xem viền còn dễ xước ko đã
Sở thích là màn hình lớn cho nên chọn con plus màn 6.5 .
Vẫn LCD à . Nhớ ko nhầm thì năm nay đã là năm 2018 rồi cơ mà nhỉ .
Bá Hỷ
TÍCH CỰC
6 năm
@minhthuvc Bậy nhá, đấy đếu phải LCD, đấy là Retina...Năm ngoái cũng 2017 đấy thôi flagship xài LCD, nhưng quảng cáo thành Retina, cừu mua quá trời. Nhưng mà công nhận Retina đẹp thật.
@minhthuvc 2018 lo cho cái wp ghẻ 3củ éo có app facebook và google chính chủ đi cháu, chứ eo ci đi eo ci điếc cái gì ở đây =))
@Bá Hỷ Retina cái quần gì không biết chứ nó không có infitini bằng photoshop và red display ok 😃.

à 2k mà để fullhd cho nó .... TIẾT KIỆM PIN =)))

Thích nó nhỏ gọn như ipx hiện tại nhưng có 2 sim. Nghe đồn cái ip 6,1inch có 2 sim không biết có phải không nữa.
trieuluu
TÍCH CỰC
6 năm
1 e-sim , 1 sim bình thường có lẻ
Cầm con X lên nó khác với phần còn lại... chất lượng !.
vantruonguss
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Bão Sài Gòn mang tiếng X không có cả 4 viền, nhưng cầm X vẫn cảm giác viền dầy lắm.( cá nhân đánh giá mặc dù không có X) đang dùng ip7p..viền dầy thì thôi dồi.( so với họ nhà sung thì éo dám so)chán...
@vantruonguss So viền ipx với mấy con máy ss thì máy ss k mỏng hơn mấy đâu
@vantruonguss lấy cái ss xài thử biết sao apple nó làm viền dày nhé 😃 nó tính cho rồi còn Ng*dot tưởng mỏng là hay, đến khi cảm ứng nhầm liên tục thì lại đ*m ss làm máy như c*c
@vantruonguss Mỏng qá như sung chả thích mà ko mỏng đều như Xiaomi nhé
Trung197
TÍCH CỰC
6 năm
Thắc mắc chút là màn LCD cũng làm cạnh dưới mỏng dc hả các bác?
king fox
TÍCH CỰC
6 năm
@Trung Deanly Đọc bài đi bạn ơi
tancantn
TÍCH CỰC
6 năm
hi dải đen cạnh viền nó mỏng đi 1 chút nữa, nhưng đừng có tràn viền :p
nói chung là màn hình 6.5, nhẹ và mỏng đi chút, giá thì khoảng 500$ cho sướng
Nhìn không khác gì nhau mấy nhỉ, trừ khi nhìn vào mặt sau và kích thước màn hình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019