Đã có thể đặt trước BlackBerry Key2 chính hãng giá 16,9 triệu, giao hàng ngày 27/7

Didu
18/7/2018 4:11Phản hồi: 136
Đã có thể đặt trước BlackBerry Key2 chính hãng giá 16,9 triệu, giao hàng ngày 27/7
Một số hệ thống bán điện thoại trên cả nước đã bắt đầu nhận đặt hàng trước với BlackBerry Key2 với thời điểm giao máy là ngày 26/7. Giá chính hãng của Key2 tại Việt Nam cho bản 2 SIM, bộ nhớ 64GB là 16.990.000đ với hai màu đen, bạc. Ngoài ra, nếu đặt trước thì bạn cũng sẽ nhận được nhiều ưu đãi mà cửa hàng đưa ra khi đặt mua máy.

Key2 sẽ được bán chính hãng với giá gần 17 triệu đồng, một mức giá khá cao cho một chiếc BlackBerry. Ở bản chính hãng, dĩ nhiên bạn sẽ có đầy đủ CH Play và các dịch vụ của Google trên Android, máy sẽ là bản 64GB ROM và 6GB RAM.

Mai Nguyên, Quang 3G... đều bắt đầu cho khách đặt từ hôm nay và giao hàng vào 26/7 với Quang 3G và 27/7 với Mai Nguyên. Ở Mai Nguyên, khi đặt mua Key2 bạn còn được tặng Ví SEN To của Khắc Tên bên cạnh các phần quà như túi da BlackBerry, tai nghe Plantronics Explorer 80...

BlackBerry Key2 được giới thiệu tại New York ngày 7/6 vừa rồi, là bản nâng cấp cho KeyOne. Mặc dù kích thước màn hình giữ nguyên nhưng bàn phím cứng là một nâng cấp lớn, cũng như là thiết kế tổng thể máy: https://tinhte.vn/threads/tren-tay-blackberry-key2-nam-tinh-hon-manh-me-hon-nhung-gia-van-co-the-tot-hon.2803757/

Nguồn: Mai Nguyên, Quang 3G
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

My_name_is
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cũng phải đắn đo nhiều với giá này. Có lẽ chỉ dành cho đam mê
minhtuanq6
ĐẠI BÀNG
6 năm
@langthanglangdang đàn của bác đang chật nên ngại thêm 1 con chăng?.. haha
@see022 Doanh nhân thực sự thì giá 1 con điện thoại tầm 1000$ chưa bao giờ là đắn.
Doanh nhân thực sự thì mấy ai có thời gian và đam mê game.
Vo_manh
TÍCH CỰC
6 năm
@quocanh_ltk Haha, BB có bao giờ tự nói doanh nhân dùng cái này, k doanh nhân dùng cái khác? Cái thời BB được gắn với doanh nhân là cái thời điểm smartphone chưa phổ biến và khi ấy gắn mát doanh nhân thì không phải bàn cãi. Bây giờ những người thích BB là thích sự nghiêm túc, ít quan tâm tới những giải trí. Còn bè diểu kiểu như bạn thì chỉ là trẻ trâu đâm và thọt thôi. Đúng doanh nhân người ta cũng chẳng hán như bạn rồi phán này nó - trẻ trâu.
virutmath
TÍCH CỰC
6 năm
@My_name_is sự thật là k có gì fai đắn đo cả. chốt là ko mua. mình mua keyone và mình đã fai hối tiếc vì phím bấm vật lý như hạch, tốc độ còn chậm hơn cả cảm ứng. chưa kể cái hàng phím ảo nữa rất bực mình. về tay tcl mất đi cái chất bb rồi
Mê. Mong. Nhưng chờ hàng xách tay thôi.
giá hơi cao. Nhưng mà có chất riêng nên cũng đáng
Cầm trên tay chất lừ. Giá cao, đợi giống như PP là ngon thôi.
@phatkrongana 2 năm đổ ra 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry PASSPORT.se 
@crazysexycool1981 Năm sau là xuống 10tr r ko cần 2 năm nữa đâu bác.. Hàng BB lạ gì :D
@@nh Phú Passport đợt ấy mới ra (cuối năm 2015) là hơn 12tr, đến tầm giữa năm 2017 mới xuống tầm 6tr, vị chi cũng ngót năm rưỡi! Để mà K2 rớt giá như Passport thì cũng phải hết năm 2019 :cool:
@crazysexycool1981 PP rớt giá thì lâu chứ đã chạy Android thì chuyện sẽ khác nhé bạn 😃 Thị trường Android với các tay chơi nước bạn không dễ nhai như thị trường doanh nghiệp đâu 😁
Chơi con K1 Sprint 3 củ chờ unlock đc òi. Bỏ 17 củ mua chi 😁
@Khẩu trang xanh Đậu xanh nhà chú. Toàn chơi hàng lock riết rồi quen. Thế mà anh cứ tưởng chú toàn lướt net bằng X 256 gb chứ. Ra giờ vẫn cầm cây 3gs lock à.
@Khẩu trang xanh Mới dùng được data 3/4G thôi chứ không nghe/gọi được nhé rọ mõm xanh. nghe gọi được thì không có giá đấy đâu mà sẽ toàn 6-7 củ
@gauto988 có nghe- gọi đc rồi nhé. qua phần mềm VNPT KAROO, dùng số ảo
@gauto988 Tao nói chờ unlock chứ đâu có nói nghe gọi đc, tay nhanh hơn nào à? Với lại Zalo, Viber...ko nghe gọi đc hả em... 😁
Mê lắm mà chắc đợi năm nữa còn tầm 7-8tr thì mới chiến được. Giá này nhà nghèo mê cũng chịu @@
@songoku_1206 Chơi bản K1 cũng được nếu muốn mua giá đó :rolleyes:
@songoku_1206 Cũng ham lắm nhưng kinh tế eo hẹp nên đành chờ thôi. Key 1 thì không thích lắm, nhìn ngu ngu mà con Passport dạo này tù túng quá rồi 😔
@nguyenlebinh91 K1 em không yêu được cái thiết kế của nó. Nhất là quả phím như đồ chơi, nhưng K2 thì khác hẳn. Cái không ưng duy nhất là 3 phím điều hướng, nó bỏ đi dùng cử chỉ vuốt như BB10 thì không có gì để chê
@crazysexycool1981 Em đã trả lời ở trên :3
phong_hue
TÍCH CỰC
6 năm
Tháng 9 sinh nhật mình, vợ cho mình 10tr bảo đổi đt đi. Kiếm đâu ra quỹ đen để đủ rước em dâu đen K2 về đây 😁
@phong_hue Từ lúc xài K1 & K2 đến giờ, có lẽ mình ít khi nghe nhạc với thiết bị này dù qua loa ngoài hay tai nghe! Mình dùng Airpods chủ yếu kết hợp với iPhone! Mình cũng đã thử nghe nhạc trên K2 qua Airpods nhưng chất lượng âm thanh ko thật sự ưng ý, phần cũng vì mỗi người cảm nhận âm thanh một kiểu! Chốt lại, nghe chỉ để nghe thôi, âm thanh ko ngon lắm :p
xuandu1712
TÍCH CỰC
6 năm
@phong_hue thế cái đt đang xài để đâu rồi...mang đi thanh lý liền.
yugi_mylove
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phong_hue Có thẻ Visa thì trả góp dc mà bác
namng
CAO CẤP
6 năm
Đánh đổi SnapDragon 845, màn 5.8-6" không bàn phím của các hãng lấy CPU SnapDragon 660, màn hình 4.5" và bàn phím vật lý của BlackBerry thì chắc chắn phải là fan yêu BB lắm mới dám xuống tay.

Hy vọng giá xách tay sẽ hợp lý hơn. Không thì với đa số mọi người sẽ là em rất đẹp nhưng anh rất tiếc.
nublast
TÍCH CỰC
6 năm
@namng Xách tay cũng ko thể dưới 16 được. Giá niêm yết đã là 650 USD rồi.
tl.law
ĐẠI BÀNG
6 năm
nếu 10 củ thì mình nghĩ hợp lý hơn cho 1 sản phẩm giờ là của Trung quốc
@sonysaigon 2 năm nữa hy vọng có giá này 😁
thangloi
TÍCH CỰC
6 năm
@sonysaigon hahaha, lúc nào các bác cũng than giá nó cao thôi. chủ yếu là vậy. chứ hồi xưa nó made in Mexico, Made in canada. các bác vẫn than do giá cao. đừng đỗ lỗi cho Trung Quốc. Em thật cũng fan BB từ thời 8700. nhưng giờ giữa con Note 9 sắp ra với con này, thật, đắng cái giá. ít nhất ko chơi game được thì cái camera hay cái loa, cũng phải ra hồn tý, haizzz. Mê lắm nhưng chưa xuống được
Penn
TÍCH CỰC
6 năm
@thangloi Note 9 hơn 1k USD, đắt hơn gấp rưỡi cái key2 650 đô thì tất nhiên không so sánh được rồi bác ơi
thangloi
TÍCH CỰC
6 năm
@Penn Key 2 mắc cũng hơn gấp mấy lần máy cùng cấu hình ;)
Awakagar
ĐẠI BÀNG
6 năm
giá vậy hơi căng với các hãng khác rồi.
@Awakagar Thật sự rất là căng, đam mê ko đủ thì ko theo lao được đâu 😁
Awakagar
ĐẠI BÀNG
6 năm
@crazysexycool1981 Đúng rồi bác. Con này chỉ có fan gạo cội của BB mới mua thôi ạ. Mình lại là dân hardcore nên cần phần cứng khủng nên chắc đợi 21 này chơi Find X vọc rồi đợi Note 9 là đẹp. Năm nay ko có duyên với BB rồi, hy vọng năm sau BB chịu nâng cấp phần cứng mạnh hơn :|
@Awakagar AE cứ có đủ kiên nhẫn thì 1 lúc nào đó giá của em nó cũng sẽ mềm oặt ra thôi 😁
Chắc có lẽ cũng phải tích thêm lúa để xúc 1 em Silver thôi, đợt vừa rồi túng quá phải bán liều 😁
PS: chưa thấy thông tin bản 128GB nhỉ @Didu :rolleyes:
anhlau87
TÍCH CỰC
6 năm
Lại làm mình phải bận tâm nữa rồi. Giữ NOTE FE hay sang em nó đây. Hại não ghê với BB!
v3rysh0ck
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Penn đồng cảm quá. Vấn đề vẫn là so sánh cấu hình, trải nghiệm và giá tiền
@thangloi Máy e 2 lần lỗi cảm ứng ở 2 sườn phải đem đi bảo hành. E ngại lúc nó hết bảo hành là mấy củ fang vào mặt lớm ? mặc dù máy không bao giờ rơi, không 1 vết xước ?
anhlau87
TÍCH CỰC
6 năm
@khonggianbonchieu_dh Thật ra khi thay con BB Z10 bị hao pin cũng cân nhắc, suy nghĩ giữa BB Keyone Black và NOTE FE nhiều lắm.
Nhưng K1 không đủ sức thuyết phục bằng NOTE FE về tất cả các mặt, nhất là giá chênh 2 củ nữa nên xúc NOTE FE. Nay K2 ra hoàn thiện hơn, nâng cấp nhiều hơn và thấy hứng thú hơn nên muốn mua quá. Ngặt cái NOTE FE còn quá mới và tốt, đổi phải bù nhiều nên lại phải suy nghĩ. Nhức đầu với BB K2!
anhlau87
TÍCH CỰC
6 năm
@v3rysh0ck Chủ yếu vẫn là cái giá phải không bác?😃
cuongcaav
ĐẠI BÀNG
6 năm
Camera:Sau: 12 MP+ 12 MP , 2x zoom quang ; Trước: 5 MP
Màn hình:IPS LCD, 5.99 inch, 1080 x 2160 pixels, tỷ lệ 18:9(~403 ppi )
CPU-RAM:Qualcomm SDM845 Snapdragon 845 8 nhân (4x2.8 GHz Kryo 385 Gold & 4x1.8 GHz Kryo 385 Silver); 256 GB, 8 GB RAM hoặc 64/128 GB, 6 GB RAM
Hệ điều hành:Android 8.0 (Oreo) - MIUI 9.5
Pin:Li-Ion 3400 mAh
Quần trọng là cái giá 11.990.000 làm khó nghĩ quá
@cuongcaav Thích hãng nào thì mua hãng đấy thôi.
Còn 1 hãng chuyên copy như Xiaomi mà bán đắt thì ai mua. Giờ có kể giá Mi 8 có lên cỡ 13-14tr vnd (quy đổi ra lại RMB) thì nó đều chết ở cả VN lẫn TQ.
Giờ chắc đã hơn 1k đơn hàng í nhỉ :rolleyes:
haya
TÍCH CỰC
6 năm
Xin hỏi key2 này là do ai phân phối để được gọi là chính hãng vậy ạ? Để mình còn xem tag trước khi mua. (Hồi đó mua q10 là smartcom phân phối)
Mình cũng đang có nhu cầu mua hàng chính hãng 2 sim và hiện hầu hết ở các shop đều nói là bản chính hãng mặc dù khi pm hỏi thì là bản xách tay làm mình bị rối về cách dùng từ.
Thanks
haya
TÍCH CỰC
6 năm
@Hai.Can Chắc cùng một nguồn với TQ hoặc Ấn độ, cái này phải đợi mấy bác chuột bạch check số đuôi của model mới biết đc. Em thì cứ quất thôi vì có cty đứng ra PP là đc rồi, đợi lâu mất hứng lắm 😆 công nhận con q10 hồi trc mua 2 con bị lỗi dây nguồn và phải đi đổi pin làm chán hẳn mặc dù hãng bảo hành ok.
yugi_mylove
ĐẠI BÀNG
6 năm
@crazysexycool1981 Bác quang3g hnay có báo nhận cọc hàng chính hãng rồi mà anh
Hai.Can
ĐẠI BÀNG
6 năm
@haya Thấy bên Hoàng Hà bảo là bản mã 006 PP cho Vn và châu á. Ko biết bản China là bản nào.
Đợi cuối tuần này Petro họp báo ra mắt, là biết ngay thôi bác ạ.
@yugi_mylove Uhm, A biết, A thấy trên trang cá nhân và trang shop đã có thông báo cho đặt hàng! Giờ đang lăn tăn ko biết nguồn hàng này máy móc thế nào? Như đợt thị trường Ấn Độ, A xúc K1 2 sim xài rất đã! Tự dưng giờ lại bồn chồn ghê o_O
jiji75
TÍCH CỰC
6 năm
Đẹp giá cao.Có thể sẽ nhiều người suy nghĩ.Còn riêng mình chỉ đợi Key 1 xuống giống Passport hay Q10 thì hốt.
@jiji75 Chúc may mắn và đủ kiên nhẫn ha 😁
Phân vân chưa bít chọn màu nào
Hoangha giảm đc 1 triệu, mà chỉ có màu bạc
@Uthuong050713 Ko lấy quà thì giảm 1tr á? :eek:
Hai.Can
ĐẠI BÀNG
6 năm
@crazysexycool1981 Hoàng Hà vs 365mobile giả 1 củ bác ak, còn 16tr bác a.
@Hai.Can Tks bạn 😃
dungpvbk
ĐẠI BÀNG
6 năm
keyone chả mấy mà giảm,,.... thôi đợi zậy 😁
Quá ngon. Tuyệt vời Blackberry

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM