Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay sạc di động Fuel Case-Mate dành riêng cho Bold

niky
5/10/2009 9:4Phản hồi: 36
Trên tay sạc di động Fuel Case-Mate dành riêng cho Bold
Được giới thiệu cách đây không lâu, holster kiêm sạc di động mang tên Fuel của hãng Case-Mate là thiết bị mang đầy tính tiện lợi cho chiếc Blackberry Bold của bạn. Case-Mate Fuel được tích hợp pin dung lượng 2300 mAh, cho phép sạc Bold ngay trên thắt lưng bất cứ lúc nào.

Bạn có thể tích sẵn điện trong pin dung lượng 2300mAh thông qua nguồn AC thông thường, sau đó, bất cứ khi nào Bold của bạn hết pin, bạn đều có thể gắn Bold vào Fuel. Thông thường pin 1500mAh của Bold cho phép bạn dùng liên tục khoảng hơn 2 ngày, thì với bộ sạc di động này, bạn sẽ có thể dùng thêm Bold khoảng 3 ngày nữa. Ngoài ra, thiết kế như một bao đựng Bold đeo thắt lưng, Fuel Case-Mate hoàn toàn hợp thời trang với bạn.

Hình ảnh thực tế của hộp đựng Fuel.

Case-Mate Fuel bên cạnh BlackBerry Bold Viettel.

Khi gắn Bold vào Fuel.

Đóng luôn vai trò là một Holster.

[relate]sạc, case-mate[/relate]
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay thật, giá nhiu bác nhỉ...............
hungtn197
TÍCH CỰC
14 năm
cái này chức năng hữu dụng thật sự đáng giá đấy 😁
tháng sau nếu k có gì thay đổi sẽ ring được e Bold về :p
Quan_ymvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn hay thật nhưng em Bold dễ bị fai tàn nhan sắc lém, mấy cái kiểu hostler này toàn thế, hic
úp mặt vào trong ? bên ngoài không có gì giữ lại ....
ko biết bao giờ thì bị rơi
vinhhip
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái sạc này mà lại dùng năng lượng mặt giời thì quá hay í
Đi vào đường xóc mà giữ kiểu này thì đi họp hết à
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn có vẻ ko chắc chắc lắm! có nguy cơ bị rơi tự do lắm! 😔
ufok26
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này thích hợp cho BB còn mấy dòng máy đơn giản khởi động nhanh có lẽ cầm theo cục pin vừa gọn nhẹ vừa rẻ!
Mấy bác này thiếu niềm tin quá 😁
Em gắn thử rồi, không có cơ hội rớt ra đâu. Có điều là 2 ngày đối với em là quá đủ. Hơn nữa em không có dây thắt lưng nên cục này đối với em nó vô dụng :D
hehe.bác hiệp khi nào không may pải đi xe bus thì nhớ giữ quần nha.chú tài xế phanh cái chị em nao ko kip bám mà bám vào bác thì....
Case này thì các bác cứ vô tư chạy nhảy nó cũng ko rơi ra đâu
VIP tinh tế - chuyên gia mặc quần tà lỏn đi chơi nèh.
em thì không có Bold để thử, nhưng cái kiểu đeo thắt lưng này ra đường hơi ơn ớn, mấy pa giang hồ dạo này lộng hành dữ lắm.
theo em 2,3 ngày là đủ rồi,tại sao các bác cứ bắt buộc là phải xài trâu 5,6 ngày nhỉ,đi công tác xa thì có sạc,còn ko 2,3 ngày sạc là đủ,bác mà giời thiệu là bác nào các anh nhỉ,em thấy bác này chuyên intro từ bb cho đến dlsr bác này bao hết...
Ơ Ơ cuhiep không dùng thắt lưng nhỡ...hixx🆒
Giữ bằng cái gờ đó bạn...cũng chắc chắn lắm..
nếu dùng pin mặt trời thì nguy hiểm...vì em nó đeo gần thắt lưng...nếu mặt trời chiếu vào thắt lưng liên tục..thì Bold có pin nhưng chủ nhân "yếu pin" vì tia tử ngoại, chắt bị vô sinh quá...nguy hiểm...nguy hiểm
Bác lo chí phải....nhưng đa số nước ngoài đi xe hơi nên khôg sợ rơi...chỉ có VN sài Bold nhưng đi xe máy...đường gồ ghề...mới ghê chứ...
Cầm lắc thì khôg rơi được rùi...nhưng lỡ không may đi quẹt vào cạnh bàn làm viêc thì sao ta....?:confused1bb::confused1bb:...
Bác giống em...cũng sài 1 cục pin zin 1300mA kèm theo đế sạc di động...đảm bảo ok trên mọi nẻo đường...
Không lẽ vì thích cái sạc này mà phải mua đt mới ta ^^
Em rất thích câu nói này của bác.😁
Khi nào có BOLD rồi hẵng tính ;) Cũng sắp có đc em nó rồi....
tenlaanh
ĐẠI BÀNG
14 năm
có bác nào hiểu biết xin tư vấn dùm.
cái hoster này thì rất tiện rồi. nhưng về nguyên lý sạc pin thì có sợ bị chai pin ko? vì theo mình biết khi sạc pin là fai sạc đầy mới được rút, pin hết dưới 20% thì mới nên sạc. dùng cái này cứ gắn vào là sạc hay là cũng theo nguyên tắc trên.........

Mọi ngừời cứ an tâm về điều này.Bên hông của cái fuel charge có 1 cái nút , khi nào cần thì mới bấm cái nút đó để kích hoạt chức năng xạc pin , còn bình thường khi gắn váo thì nó chỉ là 1 cái flip bình thường thôi.Ko sợ chai pin đâu 😃
không biết giá cả bao nhiêu các bác nhỉ?
bold đẹp thật..ngắm mãi vẫn thây thích..^^
Chỉ độc ở chỗ nó ... dành riêng cho 1 dòng sản phẩm. còn nhiều nhược điểm mà 😁
Cái này là phụ kiện điên khùng nhất dành cho BB
datneuro
ĐẠI BÀNG
14 năm
tốt nhất nên đem theo cục pin or 2 cục luôn cho gọn
cái này vừa đắt đỏ lại rờm rà
Sao mình cảm thấy nó dễ rớt quá à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp