[Thủ thuật] Tải file APK & OBB tốc độ cao với link trực tiếp từ Google Play Store Server

phichidev
2/9/2018 2:3Phản hồi: 97
[Thủ thuật] Tải file APK & OBB tốc độ cao với link trực tiếp từ Google Play Store Server
DownAPK.App là tiện ích mà bọn mình làm ra để các bạn tải file APK & OBB của 3,3 triệu game ứng dụng Android với direct link từ máy chủ của Google Play Store. Tool này hữu ích cho bạn nào cần cài đặt app bằng file APK trực tiếp, tiết kiệm dung lượng download (nhất là khi cần cài nhiều thiết bị cùng lúc) cũng như linh hoạt hơn khi tải dữ liệu OBB cho game lớn. Hỗ trợ hệ điều hành: Windows 10/8/7/Vista/XP, MacOS, Linux và Android (sắp có).

Website: https://downapk.app

Ghi chú: bạn không thể dùng tool này để down app mà bạn chưa mua, tức là không thể tải lậu app được đâu 😁

PS: bấm biểu tượng play để xem ảnh động GIF nhé 🆒

Ưu điểm của DownAPK.App
  • Tải và cài đặt APK & OBB rất an toàn (link tải trực tiếp từ Google Play Store Server).
  • Tốc độ tải file rất nhanh từ 3 MB/s ~ 20 MB/s.
  • Luôn tải phiên bản mới nhất từ Google Play Store và có thể tải nhiều phiên bản cũ bằng cách nhập version code.
  • Tùy chọn chuyển đổi 44+ thiết bị Android để tải được file APK & OBB phù hợp với từng loại thiết bị và phiên bản android (3 loại Mobile, Tablet, Android TV và các Android version 4.x, 5.x, 6.x, 7.x, 8.x).
  • Hiển thị nhiều thông tin chi tiết giúp tìm kiếm tốt hơn như ngày cập nhật, kích thước file tải về, version.
  • Hỗ trợ hiển thị mô tả game ứng dụng bằng 200+ ngôn ngữ khác nhau.
  • Thao tác sử dụng đơn giản với giao diện hiện đại.
  • Cung cấp Rest API giúp lập trình download hàng loạt và tự động.
  • Hoàn toàn miễn phí.
:D Xem thêm nhiều screenshots về sản phẩm ở đây!

Nhược điểm
  • Người dùng sẽ cần tải và cài đặt DownAPK Client (Client này giúp web DownAPK.App lấy được link tải APK & OBB trực tiếp từ Google Play Store Server).
Video demo với Windows / MacOS / Linux

Mời anh em sử dụng trải nghiệm và cho feedback để team hoàn thiện tốt hơn. Xin đa tạ!
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình hỏi bạn là, những app có quảng cáo, khi download về kiểu này còn quảng cáo không ?
daucua001
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vinhthanh1086 chặn dc qc trên ytb không bác ?
daucua001
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vinhthanh1086 cám ơn bác để mình cải thử 😁
@vinhthanh1086 Youtube Vanced là chuẩn nhất rồi, update liên tục, có chế độ dark mode, có chạy nền khi tắt màn hình, chặn luôn quảng cáo. Nói chung là chưa thấy có thằng nào qua được. Hồi trước thì có OGYoutube nhưng bị ngừng phát triển rồi. Ai muốn tải Youtube Vanced thì lên thẳng trang chủ nó mà tải https://vanced.azurewebsites.net/
HoanIndex
TÍCH CỰC
6 năm
IOS đã chơi từ rất lâu. Quá ngon
@HoanIndex Ios dùng app vào vậy bro
blanktaken
ĐẠI BÀNG
6 năm
@HoanIndex lưu ý:3utools/iTunes ko phải là thứ có chức năng giống như cái này
vuongtube
ĐẠI BÀNG
6 năm
@HoanIndex ý bạn lâu là có trước Android? 😃
cuthune
TÍCH CỰC
6 năm
@HoanIndex Thanh niên lại nhầm lẫn nữa rồi 😃
HoanIndex
TÍCH CỰC
6 năm
@Nguyễn Lê Anh Thư TRước mình down rất nhiều game free qua 1 App. NHưng giờ đang bị khóa rồi, Không nhầm là có ít nhất 2 App c rack được tất các game và phần mềm IOS
duvandong
TÍCH CỰC
6 năm
Ngon đó
maplestory2
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duvandong hihi
Hi vọng là tool sẽ phát triển vững mạnh 😃
phichidev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bread.avocado Share mạnh bạn nhé <3
tải được apk trên google play không hổ trợ không
phichidev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nhucongpro App nào vậy bạn?
vanly89
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có tải được mấy app có phí không ?
@vanly89 bạn không thể dùng tool này để down app mà bạn chưa mua, tức là không thể tải lậu app được đâu 😁
@vanly89 apps có phí thì dùng ở dạng miễn phí (hạn chế chức năng)?
@vanly89 Được, xì tiền trước 😁
Hikikomori+
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vanly89 android thì thấy khoẻ mà. Cứ search tên app + cờ rắc vào site nào đó kiểu kiểu có thể tin cậy là tải được thôi
Cho mình hỏi app dạng giới hạn quốc gia, vùng thì sao nhỉ?
phichidev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cyberat Phải dùng VPN chuyển tới IP của quốc gia không bị chặn bạn nhé
Kall4Me
TÍCH CỰC
6 năm
Ko có cho Sony Android TV nhỉ, có mỗi tuỳ chọn cho Sony 4K thế thì quá thiệt, haiz....đã vậy còn lỗi nữa
phichidev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kegiaumat007 Sony Bravia là Android TV mà bạn, bị lỗi gì vậy bạn?
@kegiaumat007 Đối với Android TV, bạn chỉ việc cài thôi ko cần quan tâm cái khác nhé!. Lưu ý là apk bản mobile hầu như đều tương thích trên Android TV (chỉ có điều icon mobile ko nằm ở Home screen, cần một số thủ thuật, xem bài viết này.)
Kall4Me
TÍCH CỰC
6 năm
@quancayda Mấy cái này nghịch chán trên TV rồi, đưa app ra ngoài màn hình đơn giản mà.
@kegiaumat007 Dành cho những ai ko biết, chứ đưa ra ngoài Home thì modify manifest file của apk tí là được thui 😃.
phipepong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trang này cũng tải trực tiếp app từ Google Play nè, get link trực tiếp trên web không cần cài đặt gì ;)

https://apps.evozi.com/apk-downloader/
phichidev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phipepong Yes, nó cũng tốt nhưng nó hay cache bản cũ và download không ổn định 😁
phipepong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phichidev vụ này thì mình không có để ý, thi thoảng cần file apk riêng thì mới dùng tới thôi :D
@phipepong Mình cũng tải thường trang này, nhưng có 1 số app phổ biến nó ko get đc... Suy cho cùng này hơi lỗi thời 😁
mrdrg10
TÍCH CỰC
6 năm
@phipepong Có trang https://apk-dl.com down được bản mới nhất nè.
Bổ sung giúp mình oppo a1601 f1s 2016 và Samsung tab 3v đi. Mới test chả có nên đi ra rồi
phichidev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cyberat Ko nhất thiết phải cần chính xác 100% đúng với thiết bị android của mình đâu bạn nhé, chọn theo gần giống là ok rồi
@phichidev ặc, gần giống là cái nào đây??!
"tải nhiều phiên bản cũ"?!?
ko phải là leech link từ apkpure đấy chứ 😁
phichidev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thedeath1883 Nhập version code bản cũ là tải được trực tiếp từ Google Play Server bạn nhé.
https://downapk.app/img/screenshots/downapk-download-old-version.png
Bạn nào có lucky patcher cho máy ko root không cho mình xin . Thanks
bobo19966
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Emranhieulam1990 Phải root máy mới xài lucky patcher đc :v
@Emranhieulam1990 Ơ, không root thì lucky patcher vô dụng
@anxongjong Vậy hả bạn..bất kỳ máy samsung nào có root được không ?
@bobo19966 Vậy hả bạn.
Muốn down apk thì có thể vô apk pure muốn dịch ngược code để xem có thể vô java compiler
yemine
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mạng nhà mình quá nhanh rồi nên không cần cái này nữa 😁
p_nhatthanh
ĐẠI BÀNG
6 năm
người Việt sao không làm Web có tiếng Việt vậy chủ top
npdong1994
TÍCH CỰC
6 năm
@p_nhatthanh bởi bọn mình thích
_ tác giả said :3
hoangtuna
TÍCH CỰC
6 năm
@p_nhatthanh phục vụ thêm >200 nước khác nữa không ngon ăn hơn à bạn...
Down bằng cách này cũng hay, nhưng máy không có google service thì down về cài và sử dụng ức chế lắm. Cho nên, thôi cài google play down trực tiếp coi bộ ngon hơn 😁 (mặc dù tốc độ có thể không nhanh bằng)
vuongtube
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Darklord.Py What the hell r u talking about? 😆
mình dùng ios nên ko dùng app này đc rồi. tuy nhiên người dùng bình thường thì vào cài đặt trực tiếp thôi
Đang ngồi quán cà phê Starbuck có con bé giống em zyzy như đúc, nhưng nhìn thì bén hơn nhiều... nãy mới vô nhìn giựt mình tính đâu nay em nó chuyển sang làm cà phê kkk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019