Sự kiện Apple đêm nay, hàng triệu người thức cùng bạn

cuhiep
12/9/2018 1:22Phản hồi: 221
Sự kiện Apple đêm nay, hàng triệu người thức cùng bạn
Livestream Tinh tế sẽ phát tại trang chủ Tinhte.vn, Fanpage Tinh tế trên Facebook và Kênh Youtube của Tinh tế. Tại cafe Tinh tế anh em sẽ đến ăn BBQ và cùng xem livestream màn hình lớn nhiều trăm ". Sự kiện Apple sẽ bắt đầu lúc 12 giờ đêm, livestream Tinh tế sẽ bắt đầu sớm hơn ít phút. Chương trình đêm nay dự trù sẽ diễn ra trong 2 tiếng, anh em cố thức coi cho hết vì điều hấp dẫn luôn ở những phút cuối cùng. Chúng ta đã ngủ quá nhiều trong đời rồi.

Apple lần đầu tiên tổ chức sự kiện ở Nhà Hát Steve Jobs mới được khánh thành cùng với trụ sở mới của họ. Người ta mong đợi không chỉ iPhone mới mà còn iPad mới, Watch, Airpods mới từ Apple.

Mời anh em chia sẻ bài viết này lên Facebook anh em để mọi người cùng biết nhé.

-------------------------------------------------------------------------------------
Hiện Tinh tế có các hoạt động chuẩn bị cho iPhone ra mắt:
Cảm ơn FPT Shop & F.Studio by FPT đã đồng hành cùng Tinh Tế trong sự kiện này.
221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em thì sẽ ngủ. sáng hôm sau coi tin tức trên báo. thức xem sáng dậy đi làm không nổi bị đuổi việc chỉ có "cạp đất mà ăn" 😁:D:D:D
mmth88
ĐẠI BÀNG
6 năm
chưa năm nào hóng như năm nay 😁
BOT LOC
CAO CẤP
6 năm
Nói thật các bác đừng chửi em ngu nhác học chứ tối này Live Tinhte mấy MOD lâu lâu dịch tiếng Việt đoạn quan trọng cho em nghe với nhá.
@BOT LOC tinhte live là có tiếng Việt 😁
huankent
ĐẠI BÀNG
6 năm
@BOT LOC Live chương trình giới thiệu sản phẩm nào cũng có mod tường thuật mà bác
Thấy sự kiện apple càng lúc càng nhảm,thôi ngủ!
@quangloc999 Mình hỏi hơi riêng tư chứ xưa giờ bạn coi được bao nhiêu sự kiện rồi vây? 😁
wolfee
TÍCH CỰC
6 năm
@quangloc999 MÌnh đang tính coi mà bạn nói nhảm huhu, mà nhảm gì v bạn?
heorung52
TÍCH CỰC
6 năm
Nói chung là có khoảng hơn 3 tỉ người thức, còn lại là ngủ
Đợi mua x sale off thôi
roger
ĐẠI BÀNG
6 năm
cứ 12h30 hãng xem, quảng cáo 15p là ít
@roger sự kiện apple luôn đúng giờ và nội dung hay từ lúc đầu rồi 😁 còn muốn chỉ xem sản phẩm mới thì sáng dậy mở mạng lên xem là được
@roger Apple events không có quảng cáo bạn nhé 😁
Có chăng là thống kê số liệu từ appstore hay giới thiệu game gì đó mới thôi :D
Có lẽ bạn chỉ quan tâm phần thiết bị :D
huankent
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Stanley Dan Do Bác nói cứ như game show việt nam :mad:
Hóng iPhone 2 sim và có thẻ nhớ để dẫn đầu về công nghệ
Mạnh 9900
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Trần Việt Hoàng- Cứ mơ, đi cưng...
@Trần Việt Hoàng- Nó mà đc hỗ trợ như ông mơ ước thì giờ nó ngồi lên đầu Android vs ios rồi . Hahahaha
@Mạnh 9900 Đang troll ông kia thôi.
@minhthuvc Ngồi lên đầu thì không được đâu, nhưng chắc cũng sẽ vẫn còn nhiều người dùng chứ không chết một cách quá thảm hại như vậy. Trước chiếc smp đầu tiên của tôi cũng là lumia, tiếp tục dùng 5-6 chiếc windownphone nữa. Đến lúc Mic nó bắt đầu ra wp10 thì đã đoán trước được kết cục của nó. Snapdragon 800 mà thao tác vuốt chạm trên wp10 còn lag, mấy cái ứng dụng cơ bản còn chả ra hồn thì sao mà dùng. Chuyển sang Android một thời gian và bây giờ cô định dùng ios.
Chỉ hóng mỗi em x phiên bản nâng cấp thôi, bản max không chơi nổi.
-nHm-
CAO CẤP
6 năm
Sự kiện apple luôn vào lúc 0h đêm nhỉ? Nhưng ko vấn đề gì, mình sẽ thức xem vì mình là iFan. Kaka
@nguyenmanh96 Vì năm nào Apple cũng tổ chức sk lúc 10h sáng h Cali
MrActor
TÍCH CỰC
6 năm
@nguyenmanh96 Chuyển qua Mẽo ở là nó thành sáng thôi :v
-nHm-
CAO CẤP
6 năm
@MrActor Giấc mơ nước Mỹ còn xa quá 😁
Thuannd52299
ĐẠI BÀNG
6 năm
có airpod mới không ae?
@thuannguyen9401 Mình cũng chỉ hóng ipad pro
PhongHồHô
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sẽ hóng live cùng tinhte
vãi bác H, hàng triệu người thứ, mấy người thức là mấy người rảnh chứ đi làm ai mà thức
@whatwhenwhere Nếu không muốn nói là nhiều hơn hàng triệu 😁 và đêm ở VN thì cũng không hẳn là đêm ở những nơi khác, nên mình nghĩ "thức" cũng hợp lý mà :D
Jakee
ĐẠI BÀNG
6 năm
@whatwhenwhere cái này dành cho fan, những người muốn theo dõi trực tiếp sự kiện của Táo, tất nhiên đánh đổi là phải thức khuya tới tầm 2h sáng. Chứ ko phải vì họ rảnh, nếu rảnh rỗi thì chả có tiền mà mua đồ công nghệ thời bão giá này đâu
@Jakee nói thẳng ra .bao nhiêu người viet nam thức dau. người ta còn vợ còn con .còn công viec .chỉ 1 số thành phần dang mê công nghệ. còn lai da số là chém gió. nhất là ních khẩu trang xanh. nổ cho lắm
Jakee
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thai ngoc son sao biết được ko nhiều người việt thức? Có cái thống kê nào đâu mà hùng hồn tuyên bố dữ. Đã nói là sự kiện này chỉ có fan ngta quan tâm, cứ lôi vk con với đi làm vào làm gi? Ai muốn xem thì thức, ai ko thức dc thì ngủ. Sao cứ mặc định những người thức xem là rảnh là chém gió nhỉ???
Ngoknc
CAO CẤP
6 năm
Ko có gì hot đâu. Đi ngủ đi;d
Hình tròn giống toà nhà mới của Apple quá 😃. iPhone mới liên quan đến cách mạng âm thanh đại loai liên quan đến theater 😃😃
Hy vọng apple ra màn hình gập giá rẻ canh tranh với sam.
@Vude1988 Chẳng việc gì phải làm vậy 😁
@Stanley Dan Do Phải ra chứ bác
Đang 12h trưa thì có ngủ đâu mà thức? 😆
thức đêm cùng apple 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019