[Cập nhật hàng ngày] - Tài khoản Netflix xem phim UHD 4K miễn phí

22/9/2018 9:18Phản hồi: 47
[Cập nhật hàng ngày] - Tài khoản Netflix xem phim UHD 4K miễn phí

Netflix là dịch vụ xem phim trực tuyến phổ biến trên thế giới và hiện tại đã hỗ trợ tại Việt Nam. Netflix cung cấp kho nội dung video khổng lồ có chất lượng cao và có bản quyền đầy đủ. Hôm nay mình sẽ chia sẻ tài khoản Netflix miễn phí cho các bạn muốn trải nghiệm dịch vụ này.

Hôm nay mình sẽ chia sẻ anh em thủ thuật để xem Netflix miễn phí trên máy tính. Netflix – em là ai? Để biết sự lợi hại của Netflix.

Netflix hỗ trợ các thiết bị

• Xem trực tuyến trên website qua máy tính
  • Xem trên di động có ứng dụng cho Android, iOS, Windows Phone
  • Android TV, Apple TV
  • Các Smart TV có hỗ trợ
  • Chromecast, Xbox, Playstation
Mình không khuyến khích các bạn xài Free vì dễ bị limit, chỉ với 65k/tháng các bạn đã có thể xem thoải mái rồi. Nên bạn nào muốn mua tài khoản Netflix có thể đăng ký tại đây: https://goo.gl/ddRtBe

Tài khoản Netflix miễn phí
Tránh việc anh em đổi password liên tục nên mình sẽ chia sẻ file cookies giúp anh em đăng nhập và xem phim ngon lành trên Netflix. Các bạn xem hướng dẫn chi tiết bên dưới về cách sử dụng file cookies. (Cập nhật ngày 18/07/2020)
Click để tải file cookies (link updated mỗi ngày) – Office Update
Pass Unlock: tipsmaytinh.net
Bước 1: Tải J2Team Cookies và cài đặt trên Chrome.
Click Download Tại đây !
Bước 2: Mở trang NetFlix và sau đó mở tiện ích chọn J2Team Cookie ở góc bên phải của thanh địa chỉ trên trình duyệt và Import sau đó tìm đến file .json vừa tải ở trên về là được.

Chúc các bạn xem phim vui vẻ tại Netflix, nếu có điều kiện hãy ủng hộ Netflix ngay nhé. Mình hi vọng các bạn sẽ ủng hộ Share Ngay trong những bài viết tới. Rất cảm ơn!
Nguồn: https://tipsmaytinh.net/phan-mem-mien-phi/chia-se-tai-khoan-netflix-premium-mien-phi.html
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iomb4ilu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cảm ơn bạn, xem được buổi tối qua ^^
thank b! có cách nào để sync nó sang đt để xem bằng app không bạn, hoặc b có tk xem trên app thì share lun ;))
tại hay xem bằng đt hơn, thank b

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019