Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trúng giải trò chơi app tinh te.

lethinh282
16/11/2018 7:16Phản hồi: 13
Trúng giải trò chơi app tinh te.
Mình có nhận tin nhắn trên và hồi âm nhưng không thấy hồi âm của mod nên đăng lên đây để xác nhận.
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Topic bạn này 😃
https://tinhte.vn/threads/hoi-tinh-te-chia-se-suy-nghi-cua-anh-em-ve-mobile-gaming-trung-vi-sen-to-va-nhieu-qua-khung.2844733/

@huyanh07 - vào diễn đàn thường xuyên để trả lời cho thành viên trúng giải cũng như chuyển quà cho họ sớm nhé ;)
lethinh282
TÍCH CỰC
5 năm
Lâu quá mod ơi !!!! 😔
@lethinh282 Ban ý chưa trả lời ban trong PM à o_O
lethinh282
TÍCH CỰC
5 năm
@LIENHUONG Yup hỏi số đt xong im re luôn à.
lethinh282
TÍCH CỰC
5 năm
@LIENHUONG Đây bác
lethinh282
TÍCH CỰC
5 năm
Yup hỏi số đt xong im re luôn à.
@lethinh282 Để mình báo cho bạn ý, haizzz :mad:
huyanh07
ĐẠI BÀNG
5 năm
1. Nick của bạn đã được mention trong phần thông báo kết quả game
2. Khi bạn đưa thông tin mình đã xác nhận.
Sau đó sđt do bạn cung cấp là SAI và không thể gửi quà. Bạn vui lòng đợi cho đến đợt gửi quà tiếp theo nhé.

Cám ơn bạn
lethinh282
TÍCH CỰC
5 năm
@huyanh07 Vấn đề là mình làm việc với bạn rất nhanh chóng trong việc xác nhận lại thông tin. Dù bất cứ trường hợp nào thì bạn cũng nên có xác nhận phản hồi để mình còn biết. Thái độ làm việc của bạn rất là thiếu chuyên nghiệp và tiêu cực.
huyanh07
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chào bạn,

1. Trước hết bạn không có quyền và khả năng để đánh giá sự chuyên nghiệp khi làm việc của mình.
2. Lỗi ở đây là của bạn khi cung cấp thông tin SAI, làm ảnh hưởng tới quá trình làm việc của mình và nhiều người khác.
3. Việc lấy thông tin và gửi quà nó nằm trong flow công việc của mình và bạn là 1 trong hàng chục hàng trăm bạn trúng giải, không phải bạn thích lúc nào là mình phải follow theo MỘT trường hợp cá biệt của bạn, và bạn không có QUYỀN ĐÒI HỎI mình phải theo dõi trả lời bạn khi bạn có nhu cầu nói chuyện với mình

Cám ơn bạn
@huyanh07 Em nói thế ko đúng đâu à o_O
1. Mảng trò chơi trên diễn đàn thì chuyên "lỗi hẹn", chuyện này đã tiếp diễn mấy năm nay, nhiều cái chả đúng hẹn khiến thành viên thắc mắc, đôi lúc có ảnh hưởng đến BQT diễn đàn vì tổ chức thi/chơi nhưng ko thấy trao giải dù đã quá hạn nhưng cũng ko hề có bất cứ 1 thông báo nào trên bài viết để thành viên được biết như là bài nhiều hay thế nào :rolleyes:
2. Em phụ trách thông báo trúng thưởng thì em cũng nên vào diễn đàn ít nhất hàng ngày 1 lần để kiểm tra thông tin chứ không nên để thành viên lập topic hỏi và khi thành viên trả lời thì em cũng nên trả lời lại họ 1 câu để họ biết tình hình thế nào chứ không thấy gì thì cũng không biết là em có nhận được không mà cũng không biết liên lạc với em thế nào ngoài PM trên diễn đàn 😃
lethinh282
TÍCH CỰC
5 năm
@LIENHUONG Mình không có ý chê trách ai nhưng bạn cũng thấy rồi đó. Cảm ơn bạn đã hỗ trợ, mình xin dừng phản hồi tại đây.
huyanh07
ĐẠI BÀNG
5 năm
@LIENHUONG Lạc đề 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019