Blue Ember micro với kết nối XLR dành cho anh em thích Livestream, giá 99.99$

Knah
7/1/2019 9:15Phản hồi: 8
Blue Ember micro với kết nối XLR dành cho anh em thích Livestream, giá 99.99$
Bluedesign ( trước đây là Blue Microphones) - công ty trực thuộc Logitech mới đây đã giới thiệu sản phẩm mới nhất của mình với tên gọi Blue Ember. Sản phẩm được hướng đến người dùng phổ thông như các Youtuber hoặc các streamer tuy nhiên lại được trang bị kết nối XLR như các sản phẩm dành cho giới chuyên nghiệp. Ember hiện đã cho đặt hàng trước với giá 99.99$ và dự kiến giao hàng vào tháng 2 tới đây.

Kết nối XLR chỉ được trang bị trên các micro dành cho giới chuyên nghiệp của hãng. Việc trang bị kết nối XLR giúp người dùng có thể dễ dàng kết nối với interface để có thể dễ dàng tinh chỉnh hoặc thêm hiệu ứng âm thanh khi thu âm. Theo Blue việc trang bị jack XLR giúp kết nối chặt chẽ hơn cũng như giúp âm thanh trong trẻo giảm ồn hơn.

Như vậy, cả người dùng chuyên nghiệp hoặc phổ thông như các streamer đều có thể sử dụng Blue Ember. Sản phẩm cũng tương thích với các giá đỡ cũng như các phụ kiện khác của Blue.

Nguồn: Bluedesigns
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sẵn topic micro cho mình hỏi có micro không dây tầm giá vài trăm ngàn nào dùng cho điện thoại ghi âm không? Quay vlog mà máy chưa hỗ trợ thu micro ngoài, mình phải thu bằng ĐT rồi về ghép lại, khổ 😔
pt_trieu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hnadov boya m1 bạn ơi, thu nhạy mà ngon luôn. Shopee giá 300k ok ;)
Nhìn hịn mà giá hạt rẻ quá nhỉ
@tranvutruong Micro, webcam, bàn phím, chuột, loa... của Logitech đều ổn mà giá lại hạt dẻ 😁
Nhìn khá đẹp. Các bạn cho mình hỏi chổ nào bán micro ko dây gắn áo để quay video trên điện thoại thu âm dc, cho mình dc bán và nếu dc thì hình ảnh càng tốt. Cảm ơn các bạn.
pt_trieu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanhhoangc hạt rẻ: https://binhminhdigital.com/boya-bywm4-wireless-lavalier-microphone.html
iwanttoplay
ĐẠI BÀNG
5 năm
nếu dùng webcame để live stream thì logitech c922 là 1 sự lựa chọn toẹt vời
caochau199
ĐẠI BÀNG
5 năm
các bác tư vấn e mic để bàn usb giá 500 - 1tr làm youtube vs ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế