Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chiếc Apple Watch series 4 replica: giá 45 USD anh em xem để tránh mua nhầm

aquarius
20/2/2019 8:4Phản hồi: 115
Chiếc Apple Watch series 4 replica: giá 45 USD anh em xem để tránh mua nhầm
Apple Watch là chiếc đồng hồ thông minh được nhiều người muốn là vật sở hữu đeo trên tay, nhằm mang đến cho người đeo sự thời trang, trẻ trung và năng động. Nhưng anh em cũng biết giá của Apple Watch thì không hề rẻ chút nào cả, nhu cầu người mua rất cao và lợi nhuận của những người bán cũng rất nhiều vào việc bán những sản phẩm nhái cao cấp loại 1, 2, 3 cực giống với sản phẩm Apple. Vì vậy tại Trung Quốc những công ty, cơ sở họ đã gia công làm ra rất nhiều những hàng Fake và được bán tràn lan tại thị trường Trung Quốc. Từ đó những nguời buôn hàng nhập về số lượng và phân phối bán tại các cửa hàng không chính thống nhằm lừa gạt những không biết gì để trục lợi. Gây ảnh hưởng đến các cửa hàng buôn bán chân chính. Vì vậy để tiếp tục seri điện thoại dựng iPhone, Samsung, Apple Watch seri 3 mình muốn anh em xem tiếp đoạn clip về chiếc Apple Watch seri 4 replica giá rẻ này để anh em biết để tránh, tẩy chay những nơi bán mặt hàng này cũng như hướng dẫn người thân mình không mua sản phẩm nhái.

Mời anh em tiếp tục xem clip để biết về Apple Watch seri 4 replica:

Hộp của Apple Watch 4 không giống với hàng Real

Bên trong Apple Watch được bọc nylon kém sang không giống hàng thật là bọc vải nhung

Sạc cũng không giống và được cuộn sơ sài

Giao diện watch face tối hơn không có sắc nét

Mặt đồng hồ viền khá to

Những icon trên đồng hồ làm cũng khá giống nhưng độ nét và mượt thì hơi bị lắc khi chạm

Quảng cáo

Đồng hồ cũng có đo nhịp tim nhưng không chính xác

Thông số của đồng hồ khá rời rạc

Những icon nghe gọi, tin nhắn được xếp dọc 2 hàng

Sạc cũng có độ hít, nhưng đế sạc khá dày và thô

Quảng cáo

Thử kết nối với điện thoại

Đồng hồ cũng có tính năng tìm kiếm điện thoại

Watch face của đồng hồ xấu và nhỏ không đẹp

Đồng hồ lên tay ai không biết sẽ nghĩ là hàng thật
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tnk Biker
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhưng nếu ko cầm và on screen lên kiểm tra thì cũng sẽ chẳng ai biết đó là hàng giả 😃
peterh
CAO CẤP
5 năm
@ttt358 Sĩ diện kiểu đó có người phát hiện ra thì bách nhục.
@Tnk Biker Mình chưa dc sờ hay trên tay e apple watch nào, h cho m xem cả fake lẫn thật thì cũng chịu
thienbinh91
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ducquang009 Nhìn đồ apple quen là biết thôi bác 😃) hàng xịn nhìn mượt lắm. Sờ là biết liền
SonAquarius
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tnk Biker Quơ qua lại với ng ko chuyên thì họa may chứ dân sành về CN thì 😔(((
Trong cái dởm có cái hay, Ad @aquarius cho anh em thêm thông tin về pin và cái sạc k dây. Biết đâu đấy lại kiếm dc cái sạc dùng tạm 😃
phucthikeco
ĐẠI BÀNG
5 năm
em lên lạng sơn nó bán 4-500k nhiều lắm. nhìn cũng đẹp
saigonday
TÍCH CỰC
5 năm
@write dung Lại ngu nửa rồi nó chạy hđh ăn roi chả lẻ nối với ip bằng đường mà cu chui ra à
write dung
TÍCH CỰC
5 năm
@EagleEye Óc vl ra. Ra đường thấy thằng nào đeo AW mà dùng android ko? Thế chả khác zi tự vả vô mặt mình? Dù face cũng chả có ai đeo cùng android
write dung
TÍCH CỰC
5 năm
@saigonday Óc vãi. Có thằng mua đeo AW mà dùng android? Cái này chỉ dành cho cuồng ifan ham rẻ thôi 😃
Syter
TÍCH CỰC
5 năm
@write dung Bạn gái mình dùng Apple Watch + AirPod pair với máy Oppo nè, chửi đi chửi đi
quangduy90
TÍCH CỰC
5 năm
mua 1 cái về đeo chơi cũng dc nhỉ, giá mềm mà
Hàng rep là hàng nhái y chang, chất lượng giống hàng thật mà nhỉ 😁:D
Florentino
TÍCH CỰC
5 năm
@Dong_ho_the_ky_com Chắc bán đồng hồ rep và fake nhiều nên biết rõ nhỉ 😁
@Florentino Hehe
Vào là biết ngay thật giả.
@Hybrid Gs Nhìn là buết giả liền, cầm vô thì càng rõ hơn
bề ngoài vẫn đẹp
Như thật vậy nhỉ. Vậy apple có hút máu và móc túi k?
Tôi nghĩ là không..
@phamhuan2512 Apple giỏi chỗ đấy, hút và móc, mà người dùng ko biết và còn thấy vui :p😁
@adagioleonard Thật ra >90% linh kiện đc sx tại TQ. Nên có khi hàng nhái 45 đô cũng linh kiện xịn.
@adagioleonard Nghệ thuật bạn ơi 😆
bienlyber
TÍCH CỰC
5 năm
@phamhuan2512 nghĩ sao kêu như thật, nghĩ sao linh kiện xịn. nhìn thấy gớm, phí tiền mới mua ba cái tào lao này
langtudaik
TÍCH CỰC
5 năm
Những người mù công nghệ sẽ bị dính chưởng ngay....tôt nhất có khả năng nên mua hàng mới những nơi uy tính.
@langtudaik Bác nào không rành thì cứ qua bên mình.
Bên mình bảo hành trọn đời sản phẩm
Bao check, bao kiểm tra
Hoàn tiền 200% nếu không phải hàng chính hãng.
Bài viết sơ sài quá
Giả mà sang chảnh như hàng thật 😁

Cá nhân mình vẫn thích đồng hồ truyền thống và vẫn đeo đồng hồ truyền thống, bởi nhu cầu chỉ là...xem giờ :D
@Khẩu trang xanh Tui cũng xài truyền thống. Mấy cái này đeo vào giống đồng hồ siêu nhân gao cho con nít thôi. Thấy cũng chả gì là thời thượng cả chỉ là thi trường giới trẻ chuộng thì nó cứ làm ra bán kiếm lời thôi. Cùng giá cả mấy cái đồng hồ điện tử nhìn ra sao cũng rẻ tiền hơn đồng hồ cơ học. So với cái đồng hồ truyền thống 1 triệu còn không bằng về độ đẹp và sang nữa
@Khẩu trang xanh em cũng vậy, đồng hồ càng đơn giản càng tốt :D chỉ xem giờ thôi, nhưng nếu được em quất em aw để khỏi phụ thuộc vào điện thoại nhiều
iPhone Xs Max giá 3tr tặng kèm AirPod 1 bên =]], Apple Watch series 4 giá $45

Tiếp theo là gì nhỉ? 😁
boyyeugirl
TÍCH CỰC
5 năm
@Penguin Pingu Tiếp theo là
Chủ tịch giả nghèo dùng iPhone Xs Max giá 3tr tặng kèm AirPod 1 bên =]], Apple Watch series 4 giá $45
Và cái kết :p:p:p:p:p:p
Fan lại có có cơ hội thể hiện đẳng cấp với Apple watch này r;))
edios
TÍCH CỰC
5 năm
Vì chỉ khi nào bật màn hình lên hay dùng thử mới biết thật giả nên bt đeo vào gần như y hàng thật vì cả 2 màn hình đen xì 😁 quá đỉnh cho đội thượng đẳng fake 😆))
dhquanmt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phân khúc khách nào thì có hàng cho phân khúc ấy,mod xem chỗ nào bán đăng luôn cho ae trãi nghiệm thực tế.
dhquanmt
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khanhduy.39n Mình mua hàng fake thì cũng cần chỗ bán đúng hàng fake,nhỡ nó bán fake lại của fake thì mình lại k dùng dc.Nói chung cần hàng fake nhưng phải fake loại 1 thì người ta khó nhận ra mình dùng hàng fake.Trả lời cho ông mà tui muốn xoắn cả não với chữ "fake"
@dhquanmt Nên cẩn thận như vậy. Đi mua hàng fake mà cửa hàng lại lại bán cho 1 con hàng thật thì đau phải biết.
Lovetech36
TÍCH CỰC
5 năm
Trời ơi tin được ko? máy này dễ lừa máy em lắm nha. Kinh thiệt.
Đáng nể

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019