Video Hướng Dẫn Mở Khóa iCloud iPad Pro Air Gen Mini Và iPad 2 3 4

VinhQuang11
13/3/2019 5:3Phản hồi: 22
Video Hướng Dẫn Mở Khóa iCloud iPad Pro Air Gen Mini Và iPad 2 3 4
Bài viết dưới đây sẽ hướng dẫn các bạn cách mở khóa iCloud trên iPad Pro ( 9.7 10.5 11 12.9 inch ), iPad Air 1 2, iPad Mini 1 2 3 4, iPad Gen 5 6 ( New 2017 2018 ) và iPad 2 3 4 bản Wifi và 3G/Wifi cực kỳ đơn giản

iPad của bạn bị khóa iCloud do quên mật khẩu, mua máy cũ, dính iCloud ẩn...

Vậy bạn đã biết cách mở khóa iCloud trên chiếc iPad của mình hay chưa - Hãy tự xử lý tình hình cùng video hướng dẫn chi tiết theo từng model iPad dưới đây...

Trước khi đến với loạt video hướng dẫn, hãy cùng tìm hiểu về những hướng xử lý với một chiếc iPad bị dính iCloud trước nhé

Những giải pháp xử lý với một chiếc iPad bị dính iCloud

Bypass iCloud iPad Pro Air Mini Gen và iPad 2/3/4

Đây là giải pháp xử lý khá đơn giản, giúp người dùng có thể vượt iCloud và sử dụng được một số chức năng như nghe nhạc, lướt web...

Tuy nhiên, iCloud vẫn còn bên trong máy và có thể bị dính lại bất cứ lúc nào.

Đây không phải là một giải pháp mang đến sự ổn định cao nhất

Bẻ khóa iCloud bằng phần mềm

Đây là một giải pháp mang đến sự ổn định và yên tâm cao nhất cho người dùng.

Tuy nhiên, mức chi phí dịch vụ trên Server Apple là trở ngại lớn nhất.

Bẻ khóa bằng cách can thiệp phần cứng

Quảng cáo

Giải pháp này được áp dụng rộng rãi nhất trên iPad và có độ ổn định tương đối cao.

Chi phí vừa phải, thời gian không quá lâu, xác suất thành công 100%.

Đây là giải pháp đáng dùng nhất

Đổi mainboard

Mainboard dính iCloud sẽ được đổi bằng một mainboard chính hãng mới.

Độ ổn định cao nhất và mức giá dịch vụ cũng sẽ cao nhất.

Quảng cáo

Bán máy xác

Giải pháp này rất ít người dùng. Không phải là một giải pháp quá tối ưu trong bối cảnh nhiều giải pháp xử lý vẫn còn hiện hữu. Những video dưới đây sẽ là tất cả những gì bạn sẽ cần.

Video hướng dẫn mở khóa iCloud iPad Pro ( áp dụng cho tất cả phiên bản màn hình ) Wifi và 3G/Wifi

Video hướng dẫn mở khóa iCloud iPad Air 1 Air 2 bản Wifi và 3G/Wifi

Video hướng dẫn mở khóa iCloud iPad Gen 5 6 ( iPad New 2017 2018 ) Wifi và 3G/Wifi

Video hướng dẫn mở khóa iCloud iPad Mini 1 2 3 4 Wifi và 3G/Wifi

Video hướng dẫn mở khóa iCloud iPad 2 3 4 Wifi và 3G/Wifi

Trên đây là tổng hợp những video hướng dẫn cách bẻ khóa iCloud trên tất cả phiên bản iPad hiện có. Mọi thắc mắc có thể để lại comment bên dưới bài viết, mình sẽ giải đáp sớm nhất có thể.
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thật ko vậy?
Tydaik
ĐẠI BÀNG
5 năm
cái bypass này cũng ok, chọn cái DNS Châu á là xong
VinhQuang11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tydaik Đúng rồi bạn
iPad thì ra tiệm mở cho nhanh. Mình bữa bị dính cây iPad mini ra mở có mấy trăm à.
VinhQuang11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Binhan0607 Đúng rồi. Giá mở bây giờ cũng rẻ, thành công 100% nhưng với mấy bạn có sổ hộ nghèo thì giải pháp miễn phí vẫn có ích với họ lắm chứ bạn 😆
@Binhan0607 Ủa bạn ơi, máy bạn là iPad Mini gì vậy, máy mình mini 4 á, ko biết giá mở bao nhiêu nhỉ
VinhQuang11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@NgocVu1122 Tùy bản 3G hay Wifi á bạn, mà máy 3G mở xong là mất tiu 3G, chỉ dùng đc Wifi
Mấy video này là cách Bypass hay mở vĩnh viễn nó luôn vậy bạn
VinhQuang11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@NgocVu1122 Bypass nha bạn, mở vĩnh viễn thì phải ra trung tâm đóng tiền nha 😆
@VinhQuang11 Ủa iCloud mình xác thực 2 lớp rồi á bạn thì có mở đc nữa không
iPad Pro 3 11’ bị khoá như hình. Có phải là bị iCloud không bạn. Nếu bị thì có mở được không?
Tydaik
ĐẠI BÀNG
5 năm
@letylt961 Con này chắc chưa ai làm được đâu
VinhQuang11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@letylt961 Ồ hàng mới là bị dính iCloud luôn rồi á hả bạn. Mua lại của người khác à
@letylt961 Mình cũng bị y chẳng. Có cách nào khác không nhỉ? 😔
Darkevil2799
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mr.KomVT con này chắc máy demo apple store ăn cắp ra nên bị chặn kích hoạt
mralexco
TÍCH CỰC
5 năm
Mình vừa mất con Air 2. Bây giờ máy dính icloud thì giá khoảng bao vậy mng? Để mình còn tính chi phí chuộc? Và máy mình lên ios 13 r thì có phá đc k ạ? Và phá r thì có mất dữ liệu k ạ?
VinhQuang11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mralexco máy dính icloud bán lại chắc ko quá 1 triệu đâu. iOS 13 phá được bình thường và 100% mất hết dữ liệu nha bạn
mralexco
TÍCH CỰC
5 năm
@VinhQuang11 Vâng em cảm ơn bác. 😔(. E đang đợi ipad mới ra để mua con khác r ạ :(
VinhQuang11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mralexco iPad mới có Pro 2018 ( 11 vs 12.9 inch ) với iPad Air 3 + Mini 5 mới ra kìa bác
mralexco
TÍCH CỰC
5 năm
@VinhQuang11 E đợi sang tháng xem cái pro nó có ra bản mới k? Nếu k thì e múc con Pro 11’ ạ
@VinhQuang11 Giá unlock icloud cho Air 2 Ipad OS 13 cỡ nhiêu bạn ?
Apple giới thiệu một phiên bản mới của iPad phổ biến nhất (bắt đầu từ $ 329). Đó là màn hình Retina 10,2 inch mới. Tôi tự hỏi khi nào giá sẽ giảm.

https://www.apple.com/newsroom/2019/09/apple-introduces-new-version-of-the-most-popular-ipad-starting-at-329/
https://www.achieveessays.com/term-paper-writer.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019