Huawei P30 không có sạc không dây, nếu muốn bạn phải mua thêm ốp lưng

Didu
29/3/2019 5:7Phản hồi: 49
Huawei P30 không có sạc không dây, nếu muốn bạn phải mua thêm ốp lưng
Một trong những khác biệt giữa P30P30 Pro mà ít được Huawei nói tới đó là khả năng sạc không dây, P30 Pro có còn P30 thì không. Tuy nhiên, nếu mua P30 và muốn khả năng sạc không dây thì bạn vẫn có thể mua ốp lưng được Huawei bán ra, ốp lưng này sẽ đem tới cho máy tính năng sạc không dây ở công suất 10W.

So với sạc không dây 15W tích hợp sẵn trên P30 Pro thì ốp này sạc chậm hơn một chút, và có hai màu sắc gồm xanh dương và cam. Ốp lưng này bao phủ toàn bộ viền máy cho nên ngoài sạc không dây nó còn đóng vai trò bảo vệ cho máy trong quá trình sử dụng. Nó cũng có sẵn nam châm để gắn lên giá đỡ điện thoại trong xe hơi. Huawei chưa công bố giá của phụ kiện này, có thể sẽ có vào thời điểm mà P30 bán ra.

7E58F26F-3238-4A1C-9C61-DFA98868E987.jpeg BD594FD1-99C2-4F37-944E-F7C06B005F8E.jpeg E35A2903-FCBE-4642-80CA-9F9838781210.jpeg

Nguồn: Huawei
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình thích màn phẳng hơn nhưng ko biết bao giờ SS và Huawei mới làm các con flagship màn phẳng
@mtbox Cứ để truồng cho mát bác ạ.
ĐT giờ khó xước lắm, mà chẳng may xước tí cũng chả vấn đề gì đâu 😃
@blueknife Mình thì dán, vì nếu không dán, bi xuớc dăm tren màn nhìn khó chịu, còn nếu miếng dán bị xuóc chỉ việc ra tiệm Thay
@khoaqn0000 Mua miếng dán của ss thì dùng dc
MVA39
CAO CẤP
5 năm
@Vũ Đình Khiêm Màn như thế chắc đóng cửa sớm. Thô xấu tệ
JarvisVH
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tầm giá này thì mua Mi 9 ngon hơn , không thì thêm tí mua S10 , chứ con này bị cắt giảm nhiều vãi 😆
@JarvisVH Chuẩn bài
Ít thì xiaomi
Nhiều thì s10, xs...
Huawei năm nay ko có gì nổi bật
Bia kèm lạc
Gái kèm bcs
Ông trung quốc này học apple nhanh ghê.
redneon
TÍCH CỰC
5 năm
@Emranhieulam1990 Mình mà là Apple thì mình bán iPhone $200 thôi, còn cáp sạc iPhone khóa bản quyền, chỉ mua của Apple mới dùng dc thôi. Giá dây sạc $999
@redneon Chuẩn đó. Mình tin là các bạn cừu vẫn lao đầu vào mua thôi. Iphone lần nào ra mắt cũng có lỗi mà chúng vẫn mua ầm đó là gì.
@Emranhieulam1990 Tí tuổi học theo Thím Cook à. xem ntn?
@Sfvnthanh Vãi. Tớ ko thèm học lão tim cook ngốc nghếch đâu nhé.
@redneon Có khi lại hay. Cướp nó không thèm bởi chả bán được. Nhưng bù lại mất bạn bè vì không cho mượn dây sạc. Cho mượn nó làm mất hoặc làm hỏng là vỡ mồm con chó xồm ( đời nào nó đền).
Kusa123
TÍCH CỰC
5 năm
Chơi vs Tàu đâu dễ ăn 😆) có tí tuổi cái là bày đặt làm le ngay 😃) no tàu nhé :p
Không chừng ngon hơn IPhone đó mấy "cừu".
@Hanhphuc2090 thì đem về trưng Bàn CAO NHẤT đi bro.
Học cách hút máu của Apple. Đến nể mấy ông Tàu. Cái gì cũng ăn theo đc... 😁
Tad Upin
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Khẩu trang xanh nay ông này cũng biết Apple hút máu :eek:
kebactinha1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tad Upin ;)
linhnikon
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cảm ơn Apple đã tạo ra trào lưu băng vệ sinh.
@linhnikon Mấy đứa choai choai này chỉ đáng mấy cái gạc cầm máu thôi. Tuổi gì lên băng VS như ai kia.
Xấu
Ốp đẹp 😁
Trào lưu bia kèm lạc diễn ra ở khắp nơi 😁
Con này giá đã không phải thơm lại thêm cắt giảm cái sạc không dây 😃 ốp chắc cũng không phải rẻ rồi
Lại bắt chước Táo trò hút máu
Bia kèm lạc
DinhhCuong
TÍCH CỰC
5 năm
Ốp đẹp ghê mấy con dt khác nhái cái ốp mua xài đẹp haha
bán bia kèm lạc đây mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM