Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

PUBG Mobile có thêm tài khoản thuê bao tháng, nhiều đặc quyền, giá từ 1 USD/tháng

Didu
3/4/2019 5:6Phản hồi: 83
PUBG Mobile có thêm tài khoản thuê bao tháng, nhiều đặc quyền, giá từ 1 USD/tháng
Tencent vừa ra mắt mô hình thuê bao hàng tháng dành cho người chơi game PUBG phiên bản Mobile. Theo đó, với hai loại tài khoản trả phí hàng tháng là Prime và Prime Plus, người chơi sẽ có nhiều đặc quyền hơn bản miễn phí, trong đó có giảm giá hàng ngày cho những món đồ trong game hoặc thu thập một lượng UC (tên của đơn vị tiền tệ trong game) miễn phí mỗi ngày.

Với tài khoản Prime, người chơi PUBG Mobile sẽ có thể dùng BP (Battle Points) để mua vật phẩm, mỗi tháng 150 BP. Thêm nữa, mỗi ngày họ sẽ được tặng 5 UC, tức là mỗi tháng sẽ có 150 UC. Mức giá mà Tencent đưa ra cho tài khoản PUBG Mobile Prime là 1 USD mỗi tháng.

Trong khi đó, nếu chọn tài khoản Prime Plus bạn sẽ có nhiều đặc quyền hơn. Bên cạnh được tặng 20 UC/ngày, mua đồ với BP thì họ còn có 10 điểm RP (Royale Pass) mỗi ngày, giảm giá hàng ngày cho các vật phẩm. Mức giá cho gói thuê bao này mỗi tháng là 10 USD nhưng hiện đang được chiết khấu ở 5 USD/tháng.

Nguồn: Slash Gear
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

KhanhDuy1010
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giờ mình vẫn mặc shịp với cầm chảo chạy bo :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
anhvu999
TÍCH CỰC
5 năm
@KhanhDuy1010 mình, khi nào lên level trên 40 thì bỏ tạo nick mới chơi cho nó dễ, chủ yếu là giải trí tý cho vui
PC67
Trứng
5 năm
@KhanhDuy1010 em vẫn mặc xịp và cầm lưỡi hái đây. quan trọng là vv chứ đồ ko khoái lắm
@KhanhDuy1010 fuckin' stripper...
KhanhDuy1010
ĐẠI BÀNG
5 năm
@BillyTheKid96 Ohh yeah, a ư ư......
Giờ cái gì cũng thuê bao nhỉ 😁
Thuê bao hay ko thì bắn ngu vẫn chết.
tải khoản prime có miễn gặp hack k???
vanphucdinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@justinphan9x What the gặp hack khi đt vs đt? Trừ khi nào bác chơi team, trong đó 1,2 thằng chơi pc có hack thì bác gặp hack.
@vanphucdinh Mình chơi điện thoại vẫn gặp hack mà, đứng trong nhà chui vào góc tường r mà nó vẫn bắn, ngáo ngơ 1 lúc thì tèo, chả hiểu.
kungvn
CAO CẤP
5 năm
@vanphucdinh có hack mà bạn, có gì lạ đâu
@vanphucdinh chơi squad 4 điện thoại vẫn gặp hack nhé, sever AS , Rank ACE 4600 avg . vân gặp Hack btgh nhé
Chơi trên đt thôi. Dạo này chơi chung với bạn chơi bằng PC vào là gặp hack 100% vào tiệm nét là thấy 10 thằng hack cả 10
VuAnhFtu2
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trongk37c Mua được con xiaomi tàu trải nghiệm chưa nhõi con 😁
@VuAnhFtu2 Free cl nhé. Ko có bữa ăn nào miễn phí đâu. Nói như cc
VuAnhFtu2
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pntphong1810 Lại học thuyết kinh tế như trẻ lên 3, lại là cái gì free thì bạn là sản phẩm, về học lại đại cương đi rồi học thêm 10 năm nữa nói chuyện với anh nhé!
@VuAnhFtu2 Anh cc nè. Tỏ ra mình thượng đẳng nói đạo lý thì như lol thôi. Muốn tiếp chuyện gì nói thẳng ra. Có biết cm gì đâu bày đặt up up mở mở phân bua làm như mình hay. Xaolol là giỏi.
các game này họ tạo ra rất nhiều loại tiền tệ làm cho chúng ta khó có thể mua dồn tiền mua những món chúng ta thích nếu không mục đích chính là làm khó người chơi và tạo ra sự không công bằng so với nạp tiền. mình thì thích thể loại như chơi WOW ngày xưa hơn
@HoLyNightKing Hình như bác nhầm với mấy game kiếm hiệp thì phải. Game này đồ không giúp mạnh hơn, mặc lòe loẹt vào còn khó ẩn thân dễ bị bắn
@HoLyNightKing cái game này mua skin thôi chứ liên quan gì lúc bắn nhau đâu pa. ở truồng bắn giỏi vẫn top #1, còn mặc đồ cho đẹp mà ngu vẫn chết nhanh như thường.
danhathanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@barrettroyal game này là game bắn nhau thời trang, thời trang kiểu audition ngày xưa ý
@Khôi 121900 Mình thích nhất đồ cây, trông ngầu vãi tè 😆
hay nhỉ...
hanhtran_dn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giờ chỉ cần mỗi full màn trên ipad 11" là ưng bụng.
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
5 năm
Dạo này hay gặp hack thiệt. game hay gặp hack thi thôi rồi, nó bắn xa đến nỗi ra là nát đầu
@Mr.Chuong Không phải hack đâu, nó dùng x8 bắn thì xa là đúng. Tại bạn chạy lộ liễu bó bắn vỡ cà là phải
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
5 năm
@tranquan1988 Mình chơi cũng lâu rồi. Trong bóng tối đứng từ bên này sang bên kia núi nó giết nguyên team ló đầu chổ nào cũng chết.
mình chơi mãi mà ko hiểu gì 😁
chơi mãi mà ko hiểu, đang đi tự dưng thấy có bão gì đó, và tèo 😁
@vule123 Chắc đi ngoài bo rồi mất máu chết chứ gì
hero229
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có câu "Có đức mặc sức mà ăn". Mình gà vào trận rơi ngay cái nhà chưa biết đi đâu. Ngồi trên tum bắn chết mấy thằng. Bo cuối vào luôn cái nhà bắn chết thằng cuối cùng thế là Top 1. Cũng không thấy hấp dẫn cho lắm.
kungvn
CAO CẤP
5 năm
@hero229 haha có đức mặc sức mà ăn 😆)
hero229
ĐẠI BÀNG
5 năm
@wanttolove làm gì cả game 99 đứa còn lại là bot á?
@danhathanh Mình bắn cũng khá khá nhiều, nhưng thỉnh thoảng chán xía đi, sau rồi cài lại, với lâu lâu mới bắn vài trận
@nguyenchien45.3 beginner's luck, my friend!
Đồ đẹp, hiệu ứng của súng nhìn đẹp
vipboyth
ĐẠI BÀNG
5 năm
PUBG VN thì nên ra gói Blue - Hack các kiểu auto mở sau 1 ngày nếu là streamer
---- 1 Fan của Nam Bluetooth ----
Trăm trận hết trăm trận gặp cái lũ nghiệt súc cheat, chơi free đã tức chứ đặc quyền con m gì!
@NovaDash 125 cheat sai kể nghe thử, tôi hơn năm ko gap
kidhitech
TÍCH CỰC
5 năm
thuê bao là cách tốt nhất để kiếm tiền vì cứ đến ngày là :")))
CryDKNY
TÍCH CỰC
5 năm
ko tham gia môn nay 😆
headway02
ĐẠI BÀNG
5 năm
cái này giải trsi thì ok chứ đờ mẹ nó bắn toàn hack luôn 😁
kingofpain
TÍCH CỰC
5 năm
prime plus cho rồi, súng được xài vĩnh viễn nhỉ