Mọi người cho mình hỏi Xiaomi Redmi Note 7 64GB quay phim có tốt không? Hiện mình chỉ có 5 triệu...

skylarkcob
12/6/2019 12:45Phản hồi: 12
Camera của xiaomi đã tốt hơn hẳn trước đây rồi nên bạn cứ mạnh dạng mua xài, mình chỉ xài con redmi 7 vẫn rất hài lòng
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quanromance
ĐẠI BÀNG
5 năm
Camera của xiaomi đã tốt hơn hẳn trước đây rồi nên bạn cứ mạnh dạng mua xài, mình chỉ xài con redmi 7 vẫn rất hài lòng
skylarkcob
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quanromance Cảm ơn bạn nhiều, chắc mua dùng thôi chứ đợi nó giảm giá thì đến bao giờ mới có đt.
Nếu nhu cầu của bạn là quay phim thì tham khảo V30. Camera quay phim có chế độ Manual.
Cu Sĩ
ĐẠI BÀNG
5 năm
Muốn quay phim thì không nên chọn Xiaomi, muốn quay phim ngon thì nên tham khảo xz1 hoặc xzpr
skylarkcob
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cảm ơn mọi người đã trả lời, hiện có người giới thiệu mua Mi 9 SE xách tay giá 6,5 triệu, mà không biết xách tay có khác gì với hàng chính hãng không?
Cu Sĩ
ĐẠI BÀNG
5 năm
@skylarkcob Ko khác gì nhau ngoại trừ việc chờ để unlock
@skylarkcob đừng nghe những lời bọn thương gia nói mua hàng xách tay chính hãng giá có rẽ hơn vài trăm nhưng úp room lại để có tiếng việt rồi định vị không chính xác,... nói chung mua hàng của việt nam phân phối bh 18 tháng chạy rất ổn định
mình đang xài redmi note7 nè, trong tầm giá thì nó cũng ổn nè
Tầm 5tr mua Realme X là ông vua phân khúc 5tr, màn hình siêu tràn 6.53”, amoled, camera pop-up, vân tay trên màn hình, snap 710, sạc nhanh vooc 3.0 vô địch, bên mobile city đang bán đó, redmi note 7 pro ăn thua gì ^^
skylarkcob
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chjpng0k9x Mình ở huyện nên khó mua con này lắm bạn.
@skylarkcob Ngta ship về tận giường bác cứ yên tam
mrqd
TÍCH CỰC
5 năm
Nếu bạn thạo cài custom rom, RN7 cài Android 9 (tôi thử cả LineageOS và Pixel Extended) rồi cài Google Camera 6.2 quay phim chụp ảnh đẹp mê hồn trận luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019