Tinhte có chịu duyệt bài đâu, nói thì lại tự ái, vậy mà lúc thành viên ý kiến thì mod nào cũng...

andaicadt
19/6/2019 9:29Phản hồi: 51
Tinhte có chịu duyệt bài đâu, nói thì lại tự ái, vậy mà lúc thành viên ý kiến thì mod nào cũng...
Tinhte có chịu duyệt bài đâu, nói thì lại tự ái, vậy mà lúc thành viên ý kiến thì mod nào cũng vào nói "sao mà bạn biết tinhte không duyệt bài?" Đáng ra bị trùng 3 bài liên tiếp như vậy thì mod quản lý nên xóa bớt hoặc gọp 3 bài lại thành 1. Mấy lần có người comment trả lời mà lỗi nó chuyển thành 1 topic, vậy mà mod cũng không move hay xóa, vẫn vào hỏi có chuyện gì vậy nữa chứ 😆.

https://tinhte.vn/threads/xin-moi-nguoi-giup-minh-a.2975713/
https://tinhte.vn/threads/xin-giup-do-loi-iphone.2975720/
https://tinhte.vn/ios/thao-luan/minh-bi-mat-het-nhung-app-co-ban-cua-iphone-nhu-goi-dien-cai-dat-anh-vv-khong-vao-dc-cai-dat.2975725/

"Chỉ là buồn buồn góp ý nhẹ chứ ko có ý chỉ trích gì đâu nha mất mod dễ thương 😁, mem comment dạo nên cmt cho vui cửa vui nhà thôi chứ tinhte có trùng 10 bài 1 lần thì với mem thì cũng ko sao hết"
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giờ nó như cái chợ.
@Daviddv9prada Thật ra thì giờ tinhte làm kiểu cmt như facebook này thì tiện, khỏe cho thành viên, cmt ngắn ngủn vẫn ok,rất hợp để cmt chém gió qua lại vui cửa vui nhà, tăng tính tương tác, nhưng cái mất là chất lượng topic ko ra cái gì hết.
longnhica
TÍCH CỰC
5 năm
@andaicadt Chợ vui mà 😁
Kiểu như bác trong bài up lên hỏi ko thấy ai trả lời giúp nên up tiếp 2 - 3 với nội dung giống nhau
@quangtuyensa90 Cái trường hợp đó là do người ta dùng app tinhte mà cái app đấy thì đúng là thảm hoạ. Nó lỗi tè le ra nên bài nó bị lặp. Vd nhấn gửi bài đăng thấy chẳng si nhê nhấn vài phát nữa mới được nhưng thật ra phát nhấn nào cũng được nên nó thành ra như vậy. Vấn đề là mấy ông Mod comment dạo thì nhiều mà ko làm hết nhiệm vụ của mình là dọn dẹp nên cứ để bừa phứa như the
@Daviddv9prada Ra là thế mình ko dùng app TInhte bao h nên ko biết lỗi đó 😆
@Daviddv9prada Chuẩn bác, lần cài cái app tinhte vào bấm trả lời nó xoay suốt, bấm thêm vài ba lần nó nhảy ra cả dây cmt y nhau.
@Daviddv9prada bài này không phải post từ app tinhte nhé bạn, là thành viên post nhiều lần, nội dung khác nhau
ai tự ái ở đây vậy bạn , cứ sống dùm người khác.Đây là group Hỏi đáp . ai muốn hỏi đăng nếu đúng là hỏi đáp chia sẻ thì không xoá bài nếu đó là hợp lý. Bạn ấy đang cần giúp đỡ thì post , bạn thấy mod nào cm hết ở các post ấy không ?
@Heo Sữaa Bài trùng = loãng khu vực thì nên xóa/gộp 😃

Đây là diễn đàn, thành viên có lòng tốt nên mới đóng góp xây dựng, bạn @andaicadt thấy 3 bài như nhau, loãng khu vực nên góp ý Mod, nếu bạn thấy trước thì xử lý giùm, đằng này bạn lại bảo họ bớt sống giùm ng khác thì có ma nào thèm đóng góp/chia sẻ nữa o_O

Bạn ko thuộc team xóa bài nhưng bạn cũng là Mod - thành viên Ban quản trị, thà rằng bảo bạn ko có quyền hạn trong khu vực nên ko thao tác được thì thôi đi, hoặc ko bạn tag giùm Mod vô xử lý là được mà, haizzz :oops:
Và bạn thấy vui thôi chứ thành viên chả vui gì cả vì họ góp ý đúng nhưng thấy uổng công, họ thấy họ vừa làm 1 việc tốt ... vô ích đó bạn, sau này thấy họ sẽ kệ 😔 Diễn đàn giờ ko còn như xưa, việc quản lý chỉ còn do 1 lượng Mod nhỏ phụ trách nên ko thể nào quản lý được tất cả các chủ đề/bài viết, diễn đàn tồn tại được là nhờ thành viên đó bạn ;)
@Heo Sữaa Cám ơn bác đã giơ cao đánh khẽ, các bác bên box Android biết tin chắc vui mừng lắm.
@Heo Sữaa 😃
@LIENHUONG @Heo Sữaa : 2 bạn đừng vạch áo cho người ngoài xem lưng, ai thuộc team nào thì làm việc nấy thôi. Stop & focus on your work nhé, cheer 😃
chắc là upload bài lỗi mạng hoặc thiết bị nên nó bị lặp thôi. tự nhiên bài không vi phạm nội quy sao xóa đc của người ta bác, với lại các câu hỏi đó cũng có người cmt rồi nên xóa cũng không đc. Cũng do người up bài nữa, f5 mà thấy bị lặp thì nên báo cáo với mod, nhờ mod xóa chứ.
@Lexuancuong95 Mấy nay tinhte có nhiều mod mới, rảnh lắm, cmt thì như vũ bão nhưng duyệt bài xét bài thì không có làm
@andaicadt Gruop này không có duyệt bài nhé , xin nhắc lại với bạn lần nữa nè
@Heo Sữaa Mod nói thì mem xin nghe, vậy mà trước giờ cứ nghĩ có duyệt chứ
@andaicadt Bên mình trước giờ chỉ Duyệt bài với những bài có chứa từ cần Duyệt liên quan các vấn đề nhạy cảm thôi chứ cũng ko phải tất cả các bài đều Duyệt - nếu duyệt tất sẽ mất nhiều thời gian, ko có nhân lực & ảnh hưởng đến việc thành viên chia sẻ đó bạn o_O

Mình đã xử lý các bài trùng, nếu bạn thấy bài nào vi phạm trong khi tham gia thì nhấp nút Báo xấu giúp mình bạn nhé, cám ơn bạn, để bạn lập chủ đề thông báo ngại quá 😔
chắc do nhiều quá quản lý không nổi
Tinhte có và không có duyệt bài đúng như bạn nói, mods chỉ duyệt những bài vi phạm những quy định trong link này: https://tinhte.vn/threads/noi-quy-dien-dan.20/

những bài post bạn nói, nó ko vi phạm quy định gì cả, user cũng ko ý thức đc họ post ntn và ra sao, và tụi mình thường rất hạn chế xóa bài/comment của user. Tương lai mình hứa là những lỗi dạng reply trong bài viết mà nó ra bài mới sẽ đc khắc phục.
Những bài trùng, tụi mình sẽ cố gắng kiểm duyệt và xử lý, hoặc ít nhất có xóa cũng sẽ báo user, tuy nhiên mod là giới hạn, thành viên thì đông hơn rất nhiều, nên đôi khi tụi mình ko cover dc toàn bộ diễn đàn. Bạn nên thông cảm và có cái nhìn dễ chịu hơn với tụi mình, đừng nói nặng nhẹ chi cho mất lòng nhau nè.
Ngoài ra trong diễn đàn có nút báo xấu, bạn cứ bấm báo xấu là những người rãnh và có chức năng xử lý sẽ làm hài lòng bạn nè.
Cái app khi vào nó cứ hiện thế này một lúc rồi mới hiện các chủ đề ra nè @Duy Luân
@Daviddv9prada đúng rồi, nó load dữ liệu xuống thôi chứ không gì, có điều gì đang phải load nhiều thứ nên chậm, đang chỉnh lại này chút

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019