Chơi Pubg trên ipad bằng chuột - IOS13 Beta 2

ducanhtian
20/6/2019 16:8Phản hồi: 20
Chơi Pubg trên ipad bằng chuột - IOS13 Beta 2
Mình không có bàn phím bluetood nên không thử được, nêú có bàn phìm bluetood mà hỗ trợ thì phê phết 😃

20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Công nhận ngon mà có lúc hơi lag đúng k bạn hihi
ducanhtian
ĐẠI BÀNG
5 năm
@AbihT phiên bản beta 2 này cảm giác vào ứng dụng rất nhanh, nhưng máy nóng, có thể do tối ưu hoá xung chip chưa hợp lý, đôi khi lag máy như bạn nói, đợi phiên bản chính thức thôi, còn ai muốn trải nghiệm thì ko cần phải lăn tăn.
Sao pubg chơi dc mà vltk ko dc 😔
ducanhtian
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Heo Sữaa Chỉ kết nối chuột thông qua bluetood là có thể thao tác dc tất cả tác vụ trên ipad mà bạn, mình chưa thử vltk nhưng mình nghĩ là dc.
BongHoaSen
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Heo Sữaa Vltk giống alphan9 bạn ạ mk cx k chơi đk
@Heo Sữaa Bạn mod chơi vltk gì vậy cho mình xin link chơi với
Tú Vũ 1491
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn hay phết nhỉ. Có bàn phím mà hỗ trợ nữa thì như PC lun rồi 😆)
ducanhtian
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tú Vũ 1491 với ipad có hỗ trợ bàn phím, có điều bàn phím của apple hơi bị chát
Sài chuột mà khi ngắm, ngồi, bắn, nhảy đều phải rê chuột vào các button thì thôi chơi bằng tay nó tiện hơn nhiều rồi.
tthethanh695
ĐẠI BÀNG
5 năm
@danghuy0401 do phần mềm chỉ mô phỏng cử chỉ ngón tay của mình thôi nên vậy đó bác, chứ linh hoạt như trên PC thì ai chơi lại nữa 😆)
Kiểu này ngắm được 😆) mình đang choie Pubg Mà ngắm bằng iPad khó quá, không chính xác. Quen xài chuột ngắm trên máy tính
ducanhtian
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Duy Luân tiện mà, mấy mà lên top
Có dualshock ma choi pubg không được. Huhu
Yogi Budd
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bạn ơi Ipad có Bluetooth được Airpod, chuột và bàn phím cùng lúc dc k nhỉ ?
Nhưng k phải bàn phím chuột Apple
@Yogi Budd The easiest way to use a mouse with your iPad is to set it up with Bluetooth. Any old Bluetooth mouse should work. Before iPadOS 13.4, you had to dig in the Accessibility menu in order to pair some specific Bluetooth mice, but now you can do it straight through the regular Bluetooth interface. and i was buy ipad from lil peep name website which is now saling <a href="https://peepmerch.store/jackets/">lil peep jackets</a>, it was a joke like for me
Sài chuột mà khi ngắm, ngồi, bắn, nhảy đều phải rê chuột vào các button thì thôi chơi bằng tay nó tiện hơn nhiều rồi.

-----------------------------------------------------------------------
Owner of Time4buying.com
Its really amazing playing pubg with mouse, bcz we can control better and fast from mouse. but can we use mouse on mobile?

----------------------------------------------------------------------
post by best pot for aloe for best growth
@jimsmiths And the music of speaker which we attached with computer are not tell us the enemy postion correctly so that why i like to play on i pada or on a mobile only...

----------------------------------------------------------------------
posted by jimsmith best black car
We give you the Kigurumi Unicorn! We have provided you with a diverse offer of <a href="Kigurumi animals for adults and children to buy. We ship for free worldwide.
oh cool cool but have you ever heard of poduszka motylek fizjoterapia ? if not then....
https://www.poduszkastore.com.pl/poduszki-na-nogi/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019