Người đẹp và công nghệ: Xperia 1 đẳng cấp và em Phước

cuhiep
21/6/2019 13:52Phản hồi: 188
Người đẹp và công nghệ: Xperia 1 đẳng cấp và em Phước
Mời anh em xem hình ảnh của mẫu Phước quen thuộc và chiếc điện thoại lạ Xperia 1. Chiếc điện thoại siêu dài này được Sony ra mắt vào tháng 3 năm nay ở Barcelona và đã bắt đầu bán ra tại một số thị trường.
Chiếc Xperia 1 của mình có màu tím. Nói chung là về màu sắc thì Sony cao cấp luôn ở vị trí mà các smartphone khác chỉ biết ngước nhìn. Nó luôn luôn đạt mức sang trọng, lịch lãm.

Ở góc này anh em có thể hình dung được cái sự dài của nó. Xperia 1 có màn hình tỉ lệ 21:9 và viền màn hình hai bên còn mỏng hơn hai cạnh trên dưới nên cơ bản nó rất dài. Tay mẫu cũng cỡ tay mình, đã thử cầm tay so sánh nên mình mới nói vậy.

Trong thế giới mà mọi thứ đều đuợc thiết kế theo chiêu dọc nên màn hình dọc sẽ hiển thị đuợc rất nhiều nội dung. Còn mắt người có nhìn hết không thì lại là vấn đề khác.

Sony ship sẵn trong máy những hình nền với màu sắc rất là tinh tế, rất là đẹp và dĩ nhiên nó phải có độ phân giải rất cao để thể hiện được màn hình độ phân giải 4K của Xperia 1. Đây là Smartphone duy nhất có màn hình OLED 4K HDR.

Em Phước là mẫu khá quen của anh em Tinh tế thông qua các loạt hình so sánh camera cũng như các loạt hình chụp chung với sản phẩm da của Khắc tên. Phước lần này có thay đổi chút về tóc nên nhìn hiện đại hơn, trẻ trung hơn. Loạt hình này thợ ảnh NEO Lương cũng thể hiện màu sắc không quá đậm, màu sắc đơn giản.

Xperia 1, iPad Pro 11" và kính râm.

Thôi mời anh em coi hình.
Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-25.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-26.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-30.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-37.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-41.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-42.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-45.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-7.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-10.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-11.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-13.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-14.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-15.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-17.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-18.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-19.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-20.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-21.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-22.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-23.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-24.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-27.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-28.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-29.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-35.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-36.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-39.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-40.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-43.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-44.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-46.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-47.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-48.jpg Sony-Xperi-1-phuoc-tinhte-49.jpg
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dài như cái remote tivi 😁
TK4.Helios
TÍCH CỰC
5 năm
@Google [bot] Đến cái hình nền cũng phải vào cmt nâng bi quan điểm trong một cái post chả liên quan đến mấy hãng đó là hiểu rồi
@TK4.Helios Chấp gì mấy thằng xài ip4 đấy bạn ơi
@Google [bot] Nên bố ngáp kệ bố luôn =))
longaya
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mẫu này Bén ghê à nha
@longaya hóng mãi cặp mông và cặp bánh bao mà chẳng thấy gợi tinh
MaCauvn2
ĐẠI BÀNG
5 năm
@longaya Nhìn mặt em này rất đẹp, rất mạnh mẽ...sinh lý khỏe lắm...
MaCauvn2
ĐẠI BÀNG
5 năm
@rongxike Con gái quan trọng là nhất dáng nhì da thứ ba là khuôn mặt... Còn bàn tay chỉ có công dụng cầm nắm thôi, bàn tay hơi gân như vậy mới khỏe bạn à.!!
@longaya Gái này nhìn hơi lạ thôi .
Chứ nhìn tổng thể không có nét gì có thể gọi là đẹp cả .
bvnhan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lần đầu tiên xem ảnh thấy thiết bị đẹp lấn át cả mẫu.
@dark knight 918 nao xuống bằng xz2 như bh là đẹp 2@
@truongdoduy Nếu chỉ nói về cầm thì mấy con Iphone nhất là mấy con Plus cầm chán như hạch hơn gì các hãng khác. Iphone nó có đẹp đếch đâu mấy bố cứ suốt ngày cầm Iphone kêu thích tay với sang chảnh nghe ngứa tai. Cái IOS xài mượt hơn thì đúng rồi chứ đừng bịa ra mấy từ cầm nắm nhìn phát tởm.
truongdoduy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quangk137a Quan trọng là xs max bạn dùng chán chê mê mệt, bán đi, mua đc hãng khác mới đét, vẫn dư dả vài triệu đưa em yêu vào nhà nghỉ nhé. Đẳng cấp nó ở chỗ ấy.
trunghiem
ĐẠI BÀNG
4 năm
@bebuthanh Chia sẻ cho mình về máy đi bạn. Mình cũng ý định mua.
ndta13
CAO CẤP
5 năm
Ngoài tay ra anh còn cầm cái gì nữa thì nêu chi tiết ra cho anh em tinh tế tham khảo với mà, chủ yếu là vì điện thoại thôi, chắc chắn là vì điện thoại thôi 😁
@ ict
TÍCH CỰC
5 năm
Sony ra mẫu này sớm hơn thì mọi chuyện có thể đã khác :/
thuanibra2
ĐẠI BÀNG
5 năm
@darklight_vtp Vâng mời qua sonyfan mà xem nhé ! Bạn là người may mắn nhất ! Xe máy cán qua Z3 còn nguyên . =))
trunghiem
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thuanibra2 Trời! Xz2 của mình nó kg những bền mà gọi là trâu bò nữa kìa. Kg mô tả được nó bền ntn với cường độ xài kg bảo quản và rơi rớt như mình.
trunghiem
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thuanibra2 Bạn sai nha. Mình xài từ 2010 đến giờ chỉ toàn Sony. Mua mấy chục chiếc xách tay rồi cho mình và bạn bè xung quanh xài. Kg ai phàn nàn gì về độ bền. Giờ ở nhà vẫn còn gần chục cái chưng chơi đây.
trunghiem
ĐẠI BÀNG
4 năm
@darklight_vtp Đúng rồi. Mình hiện đang xài xz2 đây, phải nói là rớt mòn mỏi luôn mà chả sao. Nó trâu đến độ giờ mình xài lột ra hết chẳng thèm dán, ban đầu nó rớt còn thót tim. Còn giờ mà rớt thì cũng bthg kg có gì lạ.
SuQN1205
TÍCH CỰC
5 năm
Góp ý cá nhân là có mấy tấm chân dung bị lấy nét sai rồi nhé! Đáng lẽ phải lấy nét vào khuôn mặt xinh đẹp của mẫu, ai lại đi lấy nét vào cái điện thoại. 😁
TTThach
ĐẠI BÀNG
5 năm
@SuQN1205 dạ bác =)) em nghĩ trong hoàn cảnh này ưu tiên Phone hơn mẫu .
SuQN1205
TÍCH CỰC
5 năm
@TTThach Mục “Người đẹp và công nghệ” thì ưu tiên người đẹp trước rồi mới tới công nghệ. Nếu vậy mình nghĩ nên đổi thành “Công nghệ và người đẹp”. Mình Cmt xàm xàm giải trí cho vui thôi bạn. =))
@SuQN1205 Uả có điện thoại hả bác, chết thật nãy giờ em ngắm người
SuQN1205
TÍCH CỰC
5 năm
@tranvangiapcp Có điện thoại chứ mà nó tồn tại ở dạng chữ viết. Mình vào toàn nhìn mẫu =))
topol1990
TÍCH CỰC
5 năm
@SuQN1205 Khép khẩu sâu tí nữa là nét cả hai thôi mà
NightFury2Z
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình ngắm người à nhầm điện thoại là chủ yếu 😆
Thất bại toàn tập . Nếu như để mẫu Zyzy vô thì tinh thần của ae sẽ lên rất cao .
@minhthuvc sao ko phải là cả hai. thấy mẫu này em quên luôn zyzy rồi.kakaka
@minhthuvc Em này đẹp kiểu hiện đại, sang. Em zy thì kute
@minhthuvc Chuẩn, em Zy là em Giầu, nghe tên đã thấy ngon rồi 😆

Em Giầu ngon hơn, em Giầu ngon hơn
Vô đây xem điện thoại thì ít, ngắm em Phước thì nhiều, ai như mình ko? 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Khoa garden
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 Thôi chết rồi mắt e bị bệnh quên nhìn đt toàn nhìn người đẹp
@Khoa garden Trong này làm gì có điện thoại nào 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Khoa garden
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 thôi chuẩn luôn rồi bác !
@Khoa garden 😁
Dài gần 1 gang tay em ấy luôn các bác ạ, phải nói là cái điện thoại quá dài
@phutrongnhan sony đánh vào phân khúc cinematic nên hơi dị 😁
Ai có sdt em mẫu này k
Mặt em cũng dài như cái Xpedia 1 này ha.
Mr.ChaLa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Yêu em Phước ư ư
Không quan tâm đt. Mẫu này bt bén như lưỡi lam, khi dùng đến cơ miệng thì lộ má hơi nhọn 😃
P/s Phụ nữ xinh là để nhìn ngắm chứ không phải để chê và so sánh nha các mem
Mẫu xinh quá!
rongict
CAO CẤP
5 năm
Dâm. Có fa chút nam tính. ----)( càng dâm.
Khá đẹp, rất hợp với dáng em.
Số điện thoại của em Phước là gì vậy @cuhiep?bác cho e xin dc ko.
Verified
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kawakami ^^ có số của chồng em ấy
@kawakami Số là 0123456789, còn sắp xếp như nào là tuỳ b
@Verified Lại gái có chồng ah mà đăng làm gì @@
biaa
Trứng
5 năm
@kawakami Xin để làm gì,trong khi người ta đã có chồng
@biaa Có chồng thì vẫn giao thông, học hỏi những điều mới lạ khi rảnh được mà bác 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019