Anh em sẽ mua Galaxy Note 10 chứ?

Duy Luân
31/7/2019 21:45Phản hồi: 471
Anh em sẽ mua Galaxy Note 10 chứ?
Galaxy Note 10 hứa hẹn sẽ là một sản phẩm đáng quan tâm trong nửa cuối năm nay, vì nó sở hữu thiết kế mới, mới hơn và đẹp hơn cả Galaxy S10, và đương nhiên là khác biệt hẳn so với các đời Note trước. Anh em thích Galaxy Note chắc chắn nên cân nhắc Note 10 cho lần upgrade kế tiếp của mình. Mới đây hình ảnh phiên bản màu trắng và màu hồng của chiếc điện thoại này lại tiếp tục lộ diện, mình post lên đây sẵn tham khảo xem có bao nhiêu anh em dự tính mua Note 10, và anh em nghĩ sao về chiếc smartphone mới này.

Galaxy Note 10 sẽ chính thức ra mắt vào tuần sau, anh em nhớ hóng nhé. Tinh tế sẽ sang New York để trên tay con máy này cho anh em xem.

Galaxy_Note_10_trang.jpg Galaxy_Note_10_hong.jpg
471 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sẽ mua, nhìn đẹp hơn dòng cũ. Ưng ý nhất là camera dựng đứng lại nhìn nó hợp lý hơn để ngang
ngthequynh
TÍCH CỰC
5 năm
@heomia Tiki quà ngon nhất. Đc thêm cái vc mua hàng 1800k :D
@kiencuong001 Bạn nói chuyện nghe có khác trẩu ko?
Ai chê như vậy mời bạn dẫn chứng.
@ngthequynh Mình thấy quà của FPT ngon hơn
Đang phân vân không biết nên đặt gạch bên nào. TGGD, FPT, MaiNguyen
@dungussh khác nhau chứ. như thế này bán hàng chéo đc, 6tr cũng là tiền của khách nhưng coi như Harman bán đc 1 cái loa. bớt 6tr thì samsung cũng chả thêm tí nào trong khi bán loa kiểu gì chẳng đc Harman chiết khấu, ví dụ 1tr 1 loa chẳng hạn
@Phú1991 Quà tặng giá 6tr và 6.2tr trừ thẳng vào giá khác nhau mà chế!
@dungussh Giá đó chắc bản thường thôi chứ nhie😆
@dungussh Chắc là bản thường rồi. Mua android thường được cả rổ quà
Minh k8
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu có chương trình thu Note 8 cũ thì sẽ cân nhắc..
Minh k8
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ghostkinglee Thật vậy á bác??
@Minh k8 Lỗ lắm. Thu lại giá thấp.
@Minh k8 Thu chả được bao nhiêu thà mua mịa đợt đầu còn đc giảm giang con note 8
AE có nghĩ thế ko: viền mặt trước quá mỏng, dễ tạo cảm giác như máy của Sony Gấu trúc (1).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
masterss0
TÍCH CỰC
5 năm
@samsunggalaxy tui cung thấy giống Lumia =))
@crazysexycool1981 Sony đâu mỏng vậy.thấy giống note
@nem nướng nha trang Rồi rồi, giống Note Đầu tròn (4).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
alonelad
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 Em thấy cằm mỏng nhìn thì đẹp thôi chứ dùng thì không tiện. Thứ nhất là độ cao bàn phím thấp gõ chữ hay bị sai. Thứ hai là khi dùng mắt chúng ta có xu hướng nhìn lên trên nhiều hơn là nhìn xuống dưới nên viền mỏng cũng không có tác dụng thêm nội dung cho lắm.
Mua note 10 khi note 11 ra.
@Mèo Vô Thường Phận nghèo như mình thì đợi Note 11 ra mắt rồi + thêm 3-4 tháng nữa thì mua Note 10 xách tay lúc đó chắc còn tầm 9-10 triệu như S10 hiện tại (tầm 11 triệu như giờ)
@Julient B muốn mua xtay bản nước nào?
@Mèo Vô Thường Va ra 11 thì chờ note 12 để mua 11
Pandathai
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đặt gạch mua ngay thôi. Chờ đợi cả năm nay rồi! măm măm
@Pandathai Bác nói thật đó chứ.
Giá dự kiến 27 củ thì bác nào nhiều đạn lắm mới quất đc. Dù nhìn mê nhưng đành nhìn em nó thôi
@Scorpius DLord Muốn giá rẻ thì tầm tháng 12 mua sẽ có giá ngon thôi b
17benthuy
TÍCH CỰC
5 năm
@Scorpius DLord 40 củ ko quà còn quất đầy kia kìa, 27 có gì mà xoắn
@Scorpius DLord Có quà và được trừ tiền nếu k lấy quà😆 cũng quanh quanh tầm 22-23m thôi!
Giá khác gì lúc bình ổn mà k có quà đâu!
@Đạt Phít Một Biết vậy những vẫn cần nhiều đạn mới quất được. Đành nhìn em nó thôi
baophan26
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang đặt gạch trên Tiki kìa
@taulongaodu Đúng rồi. Mà con tai nghe giá web samsung là 4.5TR, Mainguyen cũng bán giá vậy. Thấy bên HoangHa với CellPhones có 2-3TR, không biết hàng như nào mà rẻ thế.
Do tui cũng thích con Bud với cả Dock sạc không dây. Không biết giờ mua luôn hay chờ thêm 1 time xem có ra cái gì mới không nữa,
taulongaodu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nguyễn Hiếu Trung cứ đặt thôi. ko mua dc trả cọc mà
@taulongaodu hoàng hà cũng ổn đó, cũng loa harman 4 thôi nhưng thêm cái tai nghe. ko thích tai thì mua bên fpt đc ông 6
hfff1080
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sẽ lên đời thu cũ đổi mới từ note9 lên nếu thấy hợp lý
@hfff1080 Ban note 9 ib nhé bác 😃
hailongan
TÍCH CỰC
5 năm
Quà năm nay nhìn không ngon lắm.
@hailongan Xem lướt qua thấy quà không thiết thực. Cho cái bảo hành 3 năm hoặc tặng phiếu mua hàng 6 củ (trừ vào giá) thấy ngon hơn
khanh216
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cienkang Ở đâu có trừ 6 củ vậy bác
xxAngelxx
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khanh216 Ko lấy quà bên Hoàng Hà trừ 5tr vào giá bán ngay nha bạn.
khanh216
ĐẠI BÀNG
5 năm
@xxAngelxx Tưởng có chỗ trừ hơn 5 củ. Kaka
@khanh216 Cũng đang hóng coi có chỗ nào k
xuanlinh
TÍCH CỰC
5 năm
Nhìn ngon sexy quá
@xuanlinh Xuống tiền thôi
xuanlinh
TÍCH CỰC
5 năm
@cienkang Đang xài cặp S10+ với bạn gái rùi bác. Cũng muốn mà chưa đủ lúa 😁
@xuanlinh Đổi S10 lên n10 chắc cũng k nhiều tiền
Đợi ra chính thức rồi tính, mọi thứ vẫn còn mong lung lắm. Cũng còn nhiều lựa chọn mà
Giá bằng iphon XI rồi. Đợi iphone XI rồi mua
@samsunggalaxy Haha
@samsunggalaxy Sao bạn lại nhét iPhone vào mồm anh Hiệp vậy hiiiii
@cienkang nói thấy quê rồi. ko xài thì bán lại cũng có tiền. còn hơn bán mắc mà ko tặng gì mới ghê
@ragefighter Lại mất công rao bán
Vamp1re
TÍCH CỰC
5 năm
với cá nhân nhu cầu của mình sẽ không mua. thích S10e hơn. cần vẽ vời màn to thì ipad rồi. điện thoại cầm vừa tay nghe gọi nhắn tin sử dụng bản đồ + thi thoảng check mạng zalo fb và các thông báo thì S10e quá đủ dùng rồi :3
@KeniVinh em dùng on screen được gần 6h đến 15%. màn hình để 50% 4g luôn bật thi thoảng game gủng
@zenki1 Mình sạt đầy hôm qua lúc 1h30, mở wifi tải vài game, còn lại ít dùng lắm, sáng nay viết ghi chú vài tiếng đồng hồ, thỉnh thoảng nhìn lên thấy nó giảm một phần trăm, có cảm giác nó tụt khá nhanh. Hiện tại còn 57%.

Trước giờ đa phần dùng cục gạch cho nhẹ nhàng, thấy pin trên smartphone tệ thật.
@Vamp1re Bác thật tỉnh táo
Vamp1re
TÍCH CỰC
5 năm
@KeniVinh tại em dùng ít lắm. kiểu đến chỗ làm + ở nhà toàn dùng wìfi. 3g thi thoảng dùng khi đi xa ko biết đường đăng ký gói D5k mobifone nên pin cũng ổn. ngày sạc lần có khi để qua hôm sau lên chỗ làm mới cắm sạc lúc đấy vẫn còn tầm 1x % pin. Wìfi lúc nào em cũng để. game ko chơi. fb ko cài =)) dùng messenger + opera browser nếu vào fb. Cam ổn đút túi dễ. nhìn chung s10e cực kì hài lòng :3 bác thử vác đi bảo hành với giảm độ phân giải màn xem có đỡ hơn ko
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
Giá dự kiến cao quá
@tung2810 Giá này bao gồm quà luôn đó bạn. Nếu giá thật của nó tầm 20 thôi. Cũng ngon
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
@cienkang Bán hết đống quà đi cũng chưa về đc giá 20 đâu bác ơi
@tung2810 Bởi vậy Samsung bán 2 trong 1 lại được tiếng hào phóng tặng nhiều quà
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
@cienkang Cơ bản là giá này thì tạm biệt thôi bác. Càng ngày càng lên cao
@tung2810 Các hãng điện thoại áp dụng chiêu định giá cao để khẳng định thương hiệu lớn
Không chơi 😃
Bao giờ bán hàng không tặng kèm gì khi ra mắt thì ngó :p
@nnkjsc Không tặng kèm gì giá tầm 20 củ thôi bạn. Nếu vậy mất đẳng cấp lắm
@cienkang Gần 40 thì mới đẳng cấp.
@viet net Haaaa
huongvt85
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không biết mục đích bài viết là gì luôn, dạo này tinh tế ít có bài chuyên sâu quá.
@huongvt85 mục đích là để tám chuyện chơi, đọc bài chuyên sâu hoài chán lắm
ThTrà
TÍCH CỰC
5 năm
@huongvt85 Ý kiến bạn này hay. Ít ra làm cái vote để xem tình hình dự định của ae, chứ hỏi ở tiêu đề rồi để ae tlời ở cmt vầy sao đọc nổi
Mrlk88
ĐẠI BÀNG
5 năm
@huongvt85 Sao bác ko đóng góp những bài chuyên sâu cho tinh tế nhỉ 😁
Được cái là rất dễ vỡ đấy ạ
Quyết định mua.
@Nguyễn Bút Ngưỡng mộ bác. Trên tay cho ae xem nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019