TTBC20 is coming

TTBC20 is coming

2N IP INTERCOMS - Chuông cửa màn hình hàng Châu Âu cho anh em mê công nghệ
Peter Ngo
2 thángBình luận: 3
Mình đi thăm nhà bạn hoặc đến các khu villa xịn xò thường thấy nhiều gia đình lắp đặt thiết bị chuông cửa màn hình, có người đến thăm thì bấm chuông gọi vào, người trong nhà không cần phải chạy ra mở cửa mà chỉ cần xác nhận rồi mở khóa tự động, thậm chí đi ra ngoài vẫn có thể xem được ai đang đứng trước nhà, vô cùng tiện lợi, an toàn mà lại dễ sử dụng nữa.

bản thân mình cũng từng đi thăm thú nhiều chổ và biết được giải pháp 2N IP Intercoms này rất hay, hàng chuẩn MADE IN EU nên anh em yên tâm về chất lượng, chia sẻ anh em tham khảo nhé.
Giải pháp 2N IP Intercoms đến từ Châu Âu
2N IP Intercoms
là Nhà sản xuất thiết bị IP Intercoms (Chuông cửa màn hình thông minh hay còn gọi là hệ thống liên lạc nội bộ) hàng đầu Châu Âu và Thế giới, trụ sở tại Cộng hòa Czech, chuyên cung cấp các hệ thống chuông cửa màn hình, hệ thống liên lạc nội bộ IP Intercoms, kiểm soát ra vào, thang máy, thiết bị viễn thông, âm thanh đa vùng và các giải pháp quản lý tòa nhà hiện đại.

Với tư cách là thành viên của tập đoàn AXIS trùm về Camera giám sát và CANON group trùm về máy ảnh, 2N là nhà phát minh hệ thống LTE IP Intercoms đầu tiên trên thế giới, thừa hưởng công nghệ nhận diện hình ảnh hàng đầu của AXIS và CANON, 2N đã không ngừng đầu tư và nghiên cứu công nghệ, giúp cải thiện hơn 1086 tính năng hàng năm.

Đồng thời, 2N xây dựng công nghệ của mình theo các tiêu chuẩn mở, giúp người dùng có thể tích hợp chúng vào hệ thống mạng đơn giản và nhanh chóng. Bạn có thể tích hợp, giảm chi phí, tăng hoặc giảm quy mô và kết nối với các thiết bị, dữ liệu và người dùng dễ dàng.
2N IP INTERCOMS hoạt động ra sao?

Khi có người thân, khách hàng, người giao hàng, hàng xóm…các loại hàng 😃 đến thăm, họ nhấn nút gọi vào nhà, trường hợp bạn có ở nhà, Màn hình thông minh sẽ nhận tính hiệu, reo chuông và chiếu hình ảnh của camera bên ngoài để bạn xem người đó là ai. Lúc đó bạn có thể tùy chọn mở khóa mời vào hoặc trả lời trực tiếp qua màn hình thông minh.
Trường hợp bạn không có ở nhà, màn hình sẽ tự động chuyển tiếp cuộc gọi đến smartphone của bạn, bạn chỉ cần mở app và giao tiếp như bình thường. Vô cùng tiện lợi, an toàn mà không cần phải ra ngoài. Đặc biệt, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ hoặc người lớn tuổi, đi lại khó khăn, bạn hoàn toàn kiểm soát được từ xa tránh những vụ việc như kẻ gian thừa cơ tấn công nhà bạn.
Nếu bạn đang bận tâm về chất lượng hình ảnh hiển thị vào buổi tối không được như ý thì đó có lẽ là không cần thiết bởi vì camera quan sát ngoài cửa được trang bị LED hồng ngoại tự động bật trong điều kiện ánh sáng thấp. Do đó chủ nhà có thể thoải mái theo dõi hình ảnh từ lối vào cửa kể cả ngày lẫn đêm mà không phải lo lắng.
Có nên chọn 2N IP Intercoms là giải pháp an ninh cho gia đình?
Trong những năm về trước, thiết bị kiểm soát ra vào có lẽ là một sản phẩm rất xa xỉ và không phổ biến ở Việt Nam. Nhưng ngày nay mọi việc đã khác, cùng với sự tiến bộ của khoa học kỹ thuật nên thiết bị kiểm soát ra đã và đang ngày càng được ưa chuộng trong các doanh nghiệp, công ty cũng như các hộ gia đình Việt. Thiết bị với giá cả ngày càng hợp lý, đi đôi với đó là chất lượng sản phẩm không ngừng được cải tiến hơn.
Được chứng nhận là Nhà sản xuất giải pháp IP Intercoms hàng đầu Thế giới, thế mạnh của 2N là cung cấp các sản phẩm với ưu điểm vượt trội như:
  • Sản xuất tại Châu Âu. Bảo hành toàn cầu lên đến 3 năm.
  • 100% sản phẩm được kiểm tra nghiêm ngặt trước khi xuất xưởng.
  • Kết nối đa dạng: RFID (Wiegand, Mifare, Proximity), NFC (keyless), Bluetooth, touch screen, Fingerprint ID.
  • Mẫu mã sang trọng, đa dạng, vật liệu cao cấp, đồng sáng tạo bởi các nhà thiết kế hàng đầu.
  • Giao diện thân thiện với người dùng, dễ lắp đặt, dễ mở rộng. Điều khiển thông qua bàn phím, remote, smartphone (My2N).
  • Khả năng tích hợp với các hệ thống Intercoms, smarthome, VMS, BMS khác.
  • Tích hợp với các hệ thống smarthome, điều khiển trên cùng màn hình.
  • Giải pháp IP Intercoms Số 1 Châu Âu và Toàn cầu.

Vậy lý do gì mà không chọn IP Intercoms là giải pháp an ninh cho gia đình mình nhỉ? Bài viết trên mình vừa giới thiệu đến các bạn an ninh giải pháp IP Intercoms số 01 Thế giới.
Sản phẩm 2N có thiết kế vô cùng thẩm mỹ phù hợp với mọi công trình dự án, từ doanh nghiệp, công ty đến chung cư, nhà ở,…đảm bảo các yếu tố an ninh an toàn cho con người. Hy vọng bài viết này sẽ mang lại cho bạn nhiều thông tin thật bổ ích nhé.
Nếu các bạn còn thích các thiết bị an ninh như camera, báo động báo cháy, kiểm soát ra vào hoặc các thiết bị nhà thông minh thì có thể comment bên dưới, mình sẽ viết bài chia sẻ và tương tác.
Cảm ơn các bạn đã đọc bài, sorry nếu bài hơi dài 😃

Peter Ngo.
Dùng cho nhà ở hay chung cư cao cấp đều rất tiện và hiệu quả
Đánh dấu nghiên cứu sau, cảm ơn những chia sẻ từ bạn!
Peter Ngo
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@vrthanh Cảm ơn bạn nhiều, hy vọng có dịp anh em trao đổi về giải pháp này. tụi mình chuyên làm giải pháp của Châu Âu.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019