TIKI Freeship June

3 tiếng với Macbook Pro 13 inch chip M1: pin tuột 15%, app chạy nhanh gấp đôi, không nóng, không kêu
Rất hay và hữu ích!/9 người
ndminhduc
7 thángBình luận: 303
Kê Bi
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Pro 13 inch mới chii M1 này vẫn có quạt phải ko ạ?
@nb3105 Có 1 quạt nhé, bản Air mới ko có quạt
Không all in được. Nhưng một số đối tượng thì vẫn ok. Win vẫn đáp ứng nhiều nhu cầu mà mac không thể có được dù là mac intel hay mac arm
Giá macbook pro = giá iphone 12 promax 256Gb. 1 sự cân nhắc khó
Ủng hộ để có sự cạnh tranh
quyit84
TÍCH CỰC
7 tháng
Tiền đâu mua con pro xám không gian này tả.
Chờ tiếp . Mấy bạn mua trải nghiệm cho apple có kinh phí phát triên thêm các dòng mới 😅
rualg
TÍCH CỰC
7 tháng
khủng thật
Không biết chạy Xcode 12.2 , build simulator thì thế nào nhỉ?
vxhonghui
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@DinhHung8x Cùng câu hỏi và bạn này đã trả lời ở đây nhé https://tinhte.vn/posts/58343848/
leo.cuong
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Như vậy là apple ko nổ như cái bài báo j trên pcworld
Hóng mod review thêm về test gamings, đồ họa. Với dung lượng ram như vậy đã ổn chưa?
Quá ngon
vẫn mong cái office 😃
baodng
TÍCH CỰC
7 tháng
Đang đợi model 16GB hỏi goka và Lâm Phong Store chưa bên nào về hàng.
phổ cập macair
Em hóng con chip M1 lên iMac trông nó bảnh bao đẹp trai như thế nào rồi nuôi heo 😂
Mình ko nói về Chip M1. Mình chỉ nói cái Big Sur dùng thấy Êm hẳn với Cata là Thật. Mình dùng macbook pro 13 2017 gray space. Thấy khá thích thú
ntfknd
TÍCH CỰC
7 tháng
Không biết Apple sẽ làm gì với dòng 16 inch đây. Chuẩn bị lúa xong hết r 😁
Hóng @Duy Luân review dev trên con m1 này mãi ko thấy đâu, toàn thấy review pin với cả mở app có sẵn 😔
Dù hiệu năng ngon cỡ nào thì hệ điều hành MacOS vẫn ko thể sử dụng nổi, đụng gì cũng phải mua, nghe nhiều dân code và thiết kế khen MacOS, mình ko phải cái nào nên ko ý kiến. Nhưng mình chơi cổ phiếu và ngoại tệ, cài app vào phải nói là cực hình, mà cố đấm ăn xôi cài Win thì chạy cà giựt ko ổn định, chỉ được cái ra quán cafe mở máy lên thấy logo có vẻ hơi phách. MacOS thật sự quá phế đối với mình, chỉ mong 1 ngày ra MacBook chạy Win ngay từ khi xuất xưởng vì về mặt thiết kế chưa con Win nào qua nổi Macbook.
@Nars Elemental Beast Cr*ck có đầy mà bác
1 con iPAD ko cảm ứng và có bàn phím dính liền =]]

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019