300k cho cả chuột và bàn phím Xiaomi (thương hiệu MIIW), xài cũng được, cảm giác gõ thì thường thôi
Duy Luân
2 thángBình luận: 25
300k cho cả chuột và bàn phím Xiaomi (thương hiệu MIIW), xài cũng được, cảm giác gõ thì thường thôi
300k cho cả chuột và bàn phím Xiaomi (thương hiệu MIIW), xài cũng được, cảm giác gõ thì thường thôi, 300k nhìn trắng trắng đẹp đẹp vui vui, chứ không có gì nổi bật.
25 bình luận
bàn phím và chuột đẹp quá, mặc dù bàn phím ko có nút command nhưng mua xài trên macbook cũng ổn
@lehuuthe1202 Vậy là lúc cần di chuyển files chỉ cần b nút đó + V là đc rồi phải hem 😙
@Nick SAM trên bàn phím dành cho máy mac thì sẽ có cả 2 nút command và control, trên mac thì copy là command + V, khác với trên win nên cũng ko rõ nữa
@lehuuthe1202 Ý mình nói move file đó đi luôn ý, chứ ko phải copy

Trên Mac, nếu muốn move luôn thì bấm thêm nút alt. Nên tổ hợp phím sẽ là
alt (option) + command + V
@lehuuthe1202 Bàn phím trên nút control và command vẫn tách ra mà, có dính chung đâu ta?
Chỉ có nút alt và command mới dính chung
Mình tìm thì đều 400k trở lên mà Duy Luân nhỉ?
Con Silent M311 nghỉ xài rồi hả L ?
@hoangphi1650 Mình thấy bộ này rẻ mua về thử thôi, không so được với M331 haha
Rẻ nhĩ
Xài cũng êm phết, quá tốt so với tầm giá 300k cả bàn phím và chuột ko dây 😁.
Rẻ như bèo
truclc
ĐẠI BÀNG
2 tháng
đã từng xài, cũng ổn so với tầm giá chứ cảm giác sử dụng bình thường, gõ hơi chán.
Có vẻ ngon trong tầm giá 😁
Kì biết cảm giác gõ ổn không chứ nhìn cũng dc ấy chứ !
hàng xiaomi luôn rẻ 😁
Bàn phím này cứu hộ macOS bao đỉnh nha, kiểu gì nhấn phím Cmd cũng ăn do can thiệp bằng chức năng có sẵn trên nút phím. Đang dùng Logitech K580 đôi lúc không nhận Cmd khi chuyển chế độ macOS.

Còn layout cũng hay là giống bàn phím macOS: F1, F2 tăng giảm sáng màn hình.
Cũng đẹp
Blu tút hả bác. Cho xin link. Tính dùng cho ipad ari4
nút ( alt / command ) dính chung
Vậy lúc xài trên Mac muốn bấm ( alt + command + V ) để di chuyển files thì sao ta???
Hay là chỉ cần bấm nút ( alt / command + V ) là nó cũng di chuyển files được ta???

Hóng anh test thử rồi cho kết quả.

Trên iMac thì e set nút ( alt + command + space ) để chuyển đổi ngôn ngữ keyboard cho tiện. Cũng ko biết có ảnh hướng ko ta.
ckd
TÍCH CỰC
2 tháng
Rẻ như vậy chắc cũng k ăn thua
tên bàn phím là gì đó bác ơi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019