Giải pháp lắp đặt camera quan sát cho nhà ở gia đình

viethansecurity
11/9/2019 8:3Phản hồi: 7
Với cuộc sống bận rộn như ngày nay, hầu hết các bạn đều không có thời gian để quản lý con cái, ngôi nhà của bạn. Vì tính chất công việc nên bạn càng bận rộn, thường xuyên phải đi công tác xa nhà hay những lúc gia đình đi chơi xa, đi du lịch nước ngoài. Do đó, bạn sẽ rất lo lắng cho người thân, nhà cửa, tài sản vì không có ai chăm lo. Vậy có cách nào hữu hiệu để bạn quản lý con cái, ngôi nhà của mình?
Việc lắp đặt camera quan sát cho nhà riêng hay cửa hàng,công ty đã không còn xa lạ với chúng ta,ở mỗi giai đoạn,thời kì khác nhau mà mỗi hãng camera có chất lượng,độ bền,giá cả khác nhau.
Lắp đặt camera quan sát tại những vị trí nào trong ngôi nhà?
Nên lựa chọn loại camera nào tốt nhất để lắp đặt camera tại nhà ?
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lắp đặt camera quan sát tại những vị trí nào trong ngôi nhà?

Lắp trong nhà vệ sinh

Nên lựa chọn loại camera nào tốt nhất để lắp đặt camera tại nhà ?

Loại camera tốt nhất có thể zoom tận lỗ chân lông
rjshkkj
TÍCH CỰC
5 năm
@Vũ Vịt Nhựa Muốn quảng cáo nhưng thành phần lười chảy thây lên mạng copy luôn một bài rồi ném vào thành bài của mình. Copy xong dán thiếu nên được đoạn đầu mất đoạn cuối.
Những thành phần này toàn tha rác vào diễn đàn, mình làm Mod thì cho một phiếu biến khỏi diễn đàn này ngay.
@rjshkkj Nó còn 1 đống id clone nâng bi bợ đít cho nhau nữa ý bạn. Nói chung bọn nó ko có 1 tí đóng góp như đánh giá bình luận có tư duy chứ chưa nói đến biết phân tích giúp đỡ xây dựng.
rjshkkj
TÍCH CỰC
5 năm
@Vũ Vịt Nhựa Những đối tượng này nhấn nút báo xấu rồi thông báo cho khóa nick luôn bạn à.
Saoo
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhà mình lắp 1 cái ở cổng, 1 cái ở phòng khách, 2 cái phòng ngủ
Đăng Danh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Saoo Bác đã lắp hệ thống như trên của hãng nào ạ.?
Saoo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đăng Danh mình cũng k nhớ chính xác tên, bố mẹ ở quê lắp thì biết vậy thôi, không hỏi kỹ hãng nào ạ.Hình như Hikvision hay sao ấy bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019