Apple đã khoá sign iOS 12.4 chính thức

Mikeknowsme
12/9/2019 17:11Phản hồi: 107
Apple đã khoá sign iOS 12.4 chính thức
Apple vừa mới khoá sign bản iOS 12.4 chính thức. Đồng nghĩa với việc nếu như bạn đã lên iOS 12.4.1 thì không còn downgrade được nữa.

Apple đã ra mắt bản iOS 12.4.1 cũng chỉ để ngăn người dùng jailbreak khi iOS 12.4 đã có hacker xâm nhập để tạo ra bản jailbreak. Ngoài ra tính đến lúc này chỉ mỗi duy nhất iOS 12.4.1. là bản iOS chính thức và có thể là bản cập nhật cuối cùng trong dãy iOS 12.

iOS 13 sẽ được cập nhật chính thức vào ngày 19/9 sắp tới, với nhiều tính năng thú vị và giúp ích cho trải nghiệm mỗi ngày - rất đáng để chúng ta quan tâm.
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Toang. Xongg
@Lexuancuong95 có gì mà xong ai jb rồi thì họ cũng ko lên và họ chỉ lên khi 12.4.1 bị jb thôi 😁
Đang để chế độ iOS 12.4 nhưng chưa JB, để sau này cần thì mới tính.
Re0
CAO CẤP
5 năm
@Bạn và 500 Anh Em mình cũng thế @@!
lạc minh
TÍCH CỰC
5 năm
@Bạn và 500 Anh Em Chơi chim ( chimera) mà jb , xài phê
@lạc minh Chimera không bằng uncover. Cảm giác vậy.
lạc minh
TÍCH CỰC
5 năm
@Bạn và 500 Anh Em Un nóng máy hơn , đã bỏ un và sang chim rồi
Đã lên và cũng ko muốn xuống
truonghuydn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lên đi chứ giờ JB cũng không còn nhiều nhân tài, đợi phải lâu lắm mới có JB, thanks bác
@truonghuydn Bạn nhầm,công cụ JB giờ siêu ngon.
vnv88
TÍCH CỰC
5 năm
@duonghungmanh89 Bây giờ thì bản iOS mới nhất đã bị jailbreak là một điểu vô cùng hiếm có mà người ta cho là Apple nhầm. Chắc phải vài tháng sau, như 11.4.1 thì 12.4.1 mới jb được. 😃
truonghuydn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@duonghungmanh89 Đúng là công cụ JB siêu ngon nhưng thời gian chờ các dev ra ban JB thì chua lắm bác, mình nhờ đợt ios 11 rất lâu
@truonghuydn Hơ. Do bên bảo mật tìm ra lỗ hổng lâu thôi
leeyang
CAO CẤP
5 năm
Lên cho khoẻ
toolkit
CAO CẤP
5 năm
Đúng là iOS bảo mật rất tốt, luôn quan tâm đến người dùng
@phúc chồn 12.4 bị bẻ khoá đó thôi
Apple2612
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phúc chồn Sao ko bẻ khoá Android nhỉ ? Hay là nó mở toang rồi
@Huy cầu đường ^_^
bangtoto
TÍCH CỰC
5 năm
Đang jb con iphone 7 để vuốt cho tiện, đỡ phải bấm home
@bangtoto Cái iphone viền màn dày cui mà vuốt cử chỉ thì trông buồn cười nhỉ.
bangtoto
TÍCH CỰC
5 năm
@contimyeuthuong Quen x rồi
Nên khoá từ sớm để các anh tài bú tí đừng có vênh mặt lên bảo JB là thánh không JB xài ip làm gì =)))
@John Chris Có ông kêu gọi người khác jb, trong khi ổng chỉ dùng ip làm máy phụ 😁
@John Chris họ nói đúng rồi còn gì thanh niên ko jb thì khác nào ở tù t dùng ip đã lâu nói cũng dc mà 😃
duonghpy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@John Chris Gì mà tiêu cực vậy, ai thích JB thì họ jb rồi, giờ Apple khoá thì cứ khoá đâu ảnh hưởng gì, mình đang xài cả JB và không jb đây, chỉ là cái đt thôi mà, làm gì để nó phục vụ mình tốt nhất là đc.
KMIL307
TÍCH CỰC
5 năm
@supervisor 03m Tôi dùng iPhone đây, và cũng chẳng cần JB, tôi ko rõ JB nó dc cái gì hơn nhưng tất cả các nhu cầu của tôi hiện giờ thì iOS đều đáp ứng ngon, bạn bè đông nghiệp cũng nhiều người dùng iPhone và họ cũng ko JB gì cả, cho nên ông cũng đừng áp đặt ý kiến của mình. Ông thấy như ở tù nhưng có thể người khác sẽ thấy như ở nhà
Cứ có 1-2 FW mới là khoá FW cũ, đâu phải nguyên nhân do 12.4 bị lỗi & bị JB mới khoá? Khỉ (72).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Screen Shot 2019-09-13 at 08.24.47.png
@crazysexycool1981 Apple nó bắt buộc xài FW mới. Không như ai kia đợi mỏi mòn gào thét chẳng được update =))
@John Chris bắt buộc z thím mua dt để bị người khác cai quản à 😃
nxt96
ĐẠI BÀNG
5 năm
@John Chris Để nó bóp hiệu năng lại để bắt mua điện thoại mới luôn, app lại dính vụ mới kìa
vnv88
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Nó thả cho cả tháng luôn ấy. 😃 Đáng lẽ ra bản mới ra phải khoá ngay bản cũ như mọi khi.
peterh
CAO CẤP
5 năm
Rất thích darkmode, nhưng ở 12.4 jailbreak thì darkmode giả. Đợi 13 có jailbreak rồi tính.
@peterh darkmode giả nhìn k đẹp, nhiều ứng dụng k hỗ trợ nhìn như đảo ngược màu thông minh ấy
@Trungsao1987 tào lao vừa thôi thím jb dùng tweak eclipse nó là dark mode thật chứ đảo gì còn thím nói app ko hỗ trợ thì ios 13 nó cũng có hỗ trợ app bên thứ 3 đâu chỉ app mặc định thôi thậm chí còn thua eclipse là nó hỗ trợ cả app bên thứ 3 nữa 😃
@supervisor 03m Hỗ trợ app thứ 3 rất dễ bạn à. Dự là 80% app thứ 3 sẽ hỗ trợ trong 1 tháng đầu tiên. Chỉ cần build lại với SDK mới là được
Khoá hết cho khỏi xuống!
@phucprolangtu Đang jailbreak lưu shsh vẫn xuống ios khoá sign đc nhé ^^
Vẫn ở 12.3 nè anh em
Đang rất hóng iOS 13
Vẫn ở 10.3.3 tha hồ jb :p
@maidng Bản này thích thật
Bản GM ko cài được, điên thiệt 😁
@vn_ninja 13.0 GM ngon tuyệt nhé
@Khaihoanhao76 cài sao thế bạn?
@vn_ninja Cắm 3utools xong restore nếu đang ở 13.1 còn đang 12 thì download 13.0 GM về xong flash. Nhớ backup dữ liệu
vuogpham
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vn_ninja 12.4 GM cũng vẫn ngon :v
Lên là lên là lên.....đường. Uh mà lên đi chứ cho băng chị bằng em.
anhnho0109
ĐẠI BÀNG
5 năm
ố lala... mình ko xài ios

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019