FPT SHOP: Giá gốc cho thành viên Tinhte.com
cuhiep
13 nămBình luận: 144
Từ ngày 6 tháng 11 đến ngày 11 tháng 11 năm 2009, thành viên Tinhte.com đến Trung Tâm Bán Lẻ Thiết Bị Công Nghệ FPT Shop số 10, Phạm Ngọc Thạch, Quận 3, HCM sẽ được mua sản phẩm với giá gốc.

FPT Shop sẽ đảm bảo giá bán rẻ hơn bất cứ cửa hàng chính hãng nào khác. Nếu anh em đưa ra giá nào khác rẻ hơn giá niêm yết tại FPT Shop thì FPT Shop sẽ giảm giá bằng giá thấp nhất đó. Thậm chí nếu đã mua về mà vẫn đưa ra được các cty, cửa hàng bán giá rẻ hơn thì FPT Shop sẽ hoàn lại tiền.

Cách xác nhận thành viên: Bạn chỉ cần vào một máy tính đã được nối mạng tại FPT Shop và đăng nhập vào www.tinhte.com/forum. Bạn đăng nhập thành công tức là bạn là thành viên Tinhte.com.

Giá một số sản phẩm tại FPT Shop: Trong tập tin đính kèm có thêm giá của đt khác và mtxt, anh em có thể tải về tham khảo.

Hình ảnh FPT Shop

Gia soc Tinhte.pdf
144 bình luận
ây cha cái này hay àh nha, có nhiều mẫu điện thoại để chọn không anh ? Hay chỉ có mấy cái đó ?
cái này không áp dụng ở hà nội ah bác
e thấy bên hoanghamobile.com vẫn rẻ hơn
như con kp500 có 2700000 corby có 2750000
không biết bên hoangha bán hàng j mà rẻ thế
Không chỉ điện thoại mà cả máy tính xách tay và các thiết bị công nghệ khác. Rất nhiều để chọn.

FPT Shop thông báo họ chỉnh so giá với các sản phẩm được phân phối chính thức tại Việt Nam.
sao ko đăng giá hết luôn nhỉ ?
ôi làm thành viên tinhte.com có lợi quá, đi mua hàng chính hãng thì được giảm giá, đi nhậu thì được uống thêm bia 😁
hí hí,anh Nam nói chính xác ghê.Mà dưới này có bán iPhone ko ta?:D:D
sao em chưa dc uống bia thêm free
man00iu
ĐẠI BÀNG
13 năm
ôh`, cái này hay đóa nha ^.^ quán nào thế bác :yes4lo:
Đi nhậu ở đâu được uống thêm bia vậy bác? hix, em là thành viên nè.
zozethaimat
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao chỉ có mỗi 5 mấu đt trên thui hả bác, mà em thấy giá vẫn chưa phải là gốc !
Con Nokia 6600i Slide ở Hoàng Hà còn rẻ nữa chỉ có 4.430.000 đ 😁
trong file đính kèm em thấy còn nhiều mẫu mà bác 😃
zozethaimat
ĐẠI BÀNG
13 năm
trong file đính kèm thì đt chỉ có 5 mẫu thui mà bác 😔 còn lại là laptop à 😁
ACE tinh tế muốn sắm đồ dùng công nghệ thì đến đây tham khảo cũng hay...

FPT cũng nhanh nhạy thật, thành viên tinh tế quá đông nên sẽ có một lượng khách hàng tiềm năng đáng kể...:p
Chỉ tiếc là FPT không có bán Blackberry, mà mình thì Fan của BB mất rồi...😁
Chúc ace tinh tế cuối tuần vui vẻ...:yes4lo:
cái này a e Hà Nội thiệt ah nha 😁
rồi , satio ở hnammobile có 12.320.000 VND hà 😁 FPT còn lời chán
Một bên là xách tay, một bên là chính hãng có bảo hành. LÀm sao mà so nhỉ?
Em thấy nó bảo hành 14 tháng mà anh 😁 vả lại em dùng điện thoại chẳng biết làm sao cho nó hư để còn đi bảo hành nữa :D
không biết hàng chính hãng có bền hơn hàng xách tay không ?
ptrithang
ĐẠI BÀNG
13 năm
trời ạ! zậy còn anh em dưới tỉnh làm sao hưởng ửu đãi này đây
Sốc gì đâu bác Hiệp ? Giá N6600i thì trường bán giá 4.550.000 vnd từ lâu rồi.
zombie4989
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao lại cứ so sánh như thế nhỉ, một bên là hàng xách tay, 1 bên là hàng chính hãng, làm sao giống nhau được mà cứ đem so sánh.
Bạn mua được bao nhiêu cái để mang về bán lại ? Mua nhiều giá thấp hơn đó chút nữa luôn .Đảm bảo hàng Cty,sai đền gấp đôi.
pvtq9
TÍCH CỰC
13 năm
mọi người có nhớ Thế giới di động không? cũng đưa ra cái chiêu giá thấp nhất này. nhưng xem ra chỉ thấp hơn thực sự có vài nghìn đến vài chục nghìn là cùng. chả nhẽ mua máy về rồi thấy thằng khác rẻ hơn vài nghỉ lại ra đòi lại vài nghìn đó. Còn nếu biết có thằng nào rẻ hơn thì ra đó mà mua cho xong.
ttahoang
ĐẠI BÀNG
13 năm
thế mới là tinhte.com chứ. thks các admin
hungtn197
TÍCH CỰC
13 năm
và đáng tiếc hơn là FPT k có iPhone 😔
1 thị trường khá tiềm năng lại bị bỏ sót ....
iPhone chưa đc phân phối ở VN bác ạ, iPhone ở VN cũng chỉ qua đường xách tay thui
ra hà nội có mà hoàn tiền hết ah, hihi. xem qua thấy mấy cái điện thoại đều cao hơn ở hoàng hà thật.
tuan_ake
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hà Nội lại đợi chờ vậy. .......😆
Hoan hô Tinh Tế .

Hoan hô diễn đàn Tinh Tế, để anh em có cơ hội mua hàng giá rẻ, cám ơn cu Hiệp !:laugh8kb:

hờ hờ..thế này tinh te lại có thêm nhiều mem mới đến từ HCM..gia đình lại đông vui
giá bán và giá gốc chênh nhau 100k :eek: :angry6wn: :laugh8kb:
bán cái đt lời 100k thì lấy gì mà sống hả trời,nói là giảm giá 100k thì đúng chứ sao lại nói giá gốc?

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019