Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Huawei Mate X đang rao bán trên Nhattao.com giá 48 triệu

cuhiep
29/11/2019 5:38Phản hồi: 157
Huawei Mate X đang rao bán trên Nhattao.com giá 48 triệu
Mate X là chiếc điện thoại có màn hình gập rất sexy, là đối thủ trực tiếp của Galaxy Fold mới chính thức rá mắt ở Việt Nam giá 50 triệu đồng. Điểm khác biệt của Mate X so với Fold là trong khi Fold gấp vào trong thì Mate X gấp ra ngoài. Mate X và Galaxy Fold được cho là làm ra với số lượng không nhiều và thường cháy hàng nên có đến 3 con bán trên Nhật Tảo là cơ hội tốt cho anh em muốn trải nghiệm công nghệ mới.

Mình ở SG xa quá chứ không là mình đã hốt rồi.

Link: https://nhattao.com/threads/sieu-pham-huawei-mate-x-5g.8612677

Anh em có thể xem thêm về MateX ở đây:

https://tinhte.vn/threads/mwc19-tren-tay-huawei-mate-x-man-hinh-gap-8-mong-gon-dep-hon-galaxy-fold.2919849/
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Với hàng sl ít, thiết kế đột phá thế này thì mua để đó cũng k sợ lỗ
degiadaosi
TÍCH CỰC
4 năm
@Đạt Phít Một https://www.thegioididong.com/tin-tuc/iphone-doi-dau-nguyen-seal-duoc-ban-voi-gia-nua-ty-dong-924451
Mình ko rõ lắm nhưng đọc báo thì thấy to hơn 2k kha khá :D
@degiadaosi Bây giờ cơ mà bạn @@ đầy ông để lại new fb bán 1k5 còn chật vật @@
@nguyenmanh287 Để 20 năm sau bán. Hàng chưa khui hộp á
wire_EDM
TÍCH CỰC
4 năm
@peterh Vãi bác kkkk
Raspberry
TÍCH CỰC
4 năm
điện thoại thì iphone, máy tính bảng thì có cái iPad mini, đọc sáchs thì kindle, mua cái này về chỉ show công nghệ mới thì không đáng lắm
@Raspberry Iphone ipad chung cổng sạc mà bác. Còn android laptop có thể chung cổng usb c.
@nguyenmanh287 Đt đọc sách thì làm sao mà so vs máy đọc sách được chứ bạn, đt nào giờ chả được 3 in, trừ stupid phone, nhưng máy đọc sách vẫn bán ầm ầm đấy thôi.
@Raspberry ifan có khác lúc nào cũng iphone thôi
Raspberry
TÍCH CỰC
4 năm
@Đông June thói quen tiêu dùng thôi bác. vì thấy nó dễ dùng, ko quá nhiều thao tác 😆))
vs mình ipad là quá đủ rồi
akiralnb
ĐẠI BÀNG
4 năm
Trời ơi tin được không?
bupbechanh
TÍCH CỰC
4 năm
@akiralnb TIN GIẢ ĐÓ, thằng bán dân HẢI PHÒNG LỪA ĐẢO lấy thông tin từ WEB China đem về xào nấu lại rồi đăng lên. Ai dại dột chuyenr khoản hết cả cục 48 tr là mất luôn số tiền đó.

Bài post lúc 2019-11-20 09:54:41

https://www.vmall.com/product/10086831441169.html
namdq123
ĐẠI BÀNG
4 năm
@bupbechanh Cũng nghi ngờ là không có hàng lắm. Mua trên nhật tảo hên xui lắm.
Con Galaxy mua chính hãng bảo hành 1 năm màn hình có hư còn mang ra thay được con này mua về hư thì vứt =))
@Cá Rô Xào Măng Trong thời gian bảo hành, Samsung sẽ thay hoàn toàn miễn phí màn hình khi hỏng hóc, sau khi hết thời gian bảo hành, họ sẽ giảm tiền thay xuống còn 150$ cho lần thay thế đầu tiên. Tất cả những lần sau mốc đó đều tính phí 600$. Thật sự mà nói thì với màn hình gập từ trước ra sau này, khi sử dụng chúng ta phải thật sự cẩn thận để bảo về nó. Tinh tế đã có một bài review chi tiết Galaxy Fold, anh em có thể xem thêm để tham khảo.
@tin_truc22 Nói như bạn thì mua về cào hư màn hình xong nói trong thời hạn bảo hành cho thay free. Cứ 1 ngày thay 1 ngàn cái mh chắc ss sập tiệm
@Đặng Trọng Nhân Mình xài laptop, điện thoại màn hình bị hư đi bảo hành hoài, gần đây nhất là laptop bị 1 điểm sáng xài trầy cào đã luôn nhưng vẫn được thay màn hình mới. Cào hư có tác động ngoại lực thì không được bảo hành còn gì.
@tin_truc22 Ô ở tren bạn nói hỏng hóc gì cũng thay. Bạn không biết trên thế giới có rất nhiều trường hợp xài fold bị thụng màn hình rồi à
made in China 😔
Ngon, nhưng em không có tiền
Có tiền nhưng ko ủng hộ thể loại làm chuột bạch kkk
latoan339
TÍCH CỰC
4 năm
nếu có mua thì mua fold cho an toàn 😁
SỐ tiền ko phải ai cũng đủ khả năng như a Hiệp đâu😁
pessi
TÍCH CỰC
4 năm
@cuhiep Thích công việc của anh quá!
@thanhhoangc Ông hâm vừa thôi, quản trị trang công nghệ thì mua là bình thường. Tiền ít tiền nhiều gì ở đây
nam470
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cuhiep Nhấc điện thoại lên alo cho người bán, giới thiệu chút cái là nó giữ lại cho anh liền. Hoặc nhờ người qua lấy. Thiếu gì cách. Mình vẫn hay mua qua mạng nên thấy dễ òm
@navy.seal Hâm quái gì tui ko có khả năng thì nói ra thôi còn ông đủ khả năng thì cứ mua ai cấm.
hư rồi đi đâu mà sửa 😁
@thanhphat95 Dòng này dành cho đại gia hư bỏ làm gì phải sửa bạn :D
@thanhphat95 Qua tàu b nhé. riêng bọn gập này phải chơi chính hãng và có ưu đãy thay thế màn rẻ thì chơi đc
Scared6789l
ĐẠI BÀNG
4 năm
Admin lắm tiền nhỉ. Chắc cái Macbook Pro 16inh chỉ là con kiến với cuhiep.
@Scared6789l Tiền quảng cáo banner trên Tinh Tế mỗi tháng hơn 500 củ chưa kể các khoản thu từ việc kinh doanh khác của bác hiệp nữa thì chuyện mua smartphone >=50 củ là chuyện bình thường 😁
Thua Fold chính hãng 2tr, còn số lượng giới hạn nữa. Yêu em nhưng ko với tới
robben05
ĐẠI BÀNG
4 năm
xa quá! phải ng bán kế bên nhà mình là mình mua rồi (quăng bom giống bác phía trên ^^)
Anh cứ chuyển tiền đây em hốt cho 😆 @cuhiep
Hấp dẫn quá, xúc thôi AE Chớp mắt.gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Làm con ipad 7tr là đủ
thích cách gập kiểu này hơn, tận dụng màn hiệu quả hơn
@p.a.tuan Kiểu này chỉ đẹp để ngắm chứ dùng ko xước tè le mới lạ
Kabm
CAO CẤP
4 năm
@p.a.tuan con này mỏng nhẹ hơn Samsung, không cần mở ra màn cũng to. Con SS gần giống như 2 điện thoại chồng lên nhau!
SHiNE -n
ĐẠI BÀNG
4 năm
@p.a.tuan Dễ xước màn hình lắmm
kaoaye
TÍCH CỰC
4 năm
@p.a.tuan Kiểu này đẹp hơn thật, nhưng không thực tế.
Mua xong lỗi cái biết than ai 😆 ngang cái xe chứ ít gì cái này có mấy anh dư giả mới chơi nổi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019