Những chiếc laptop thú vị nhất 2019: anh em thích cái nào?

Duy Luân
1/12/2019 21:46Phản hồi: 152
Những chiếc laptop thú vị nhất 2019: anh em thích cái nào?
Đây là những chiếc laptop mà mình thấy thú vị nhất trong năm qua, và Microsoft cùng với Asus là hai công ty dẫn đầu. Anh em xem qua xem có thích chiếc nào không, vì sao, và có mẫu laptop nào anh em thấy lạ, thú vị mà không có trong danh sách không? Hãy comment vào bài này nhé.

Anh em chờ xíu nó load ra nội dung nhé. Mấy nay mạng quốc tế hơi chậm, chắc sẽ ảnh hưởng chút.

Ảnh đầu bài: The Verge
152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MacBook Pro 16
Chỉ có MacBook Pro 16" 2019 mới ấn tượng nhất, vì thứ duy nhất là bàn phím mà Apple h chịu thay đổi thì mới đáng ăn mừng, thứ 2 là Surface Neo vì đó là cả 1 tương lai của Windows do chính Microsoft tự tay phát triển nên chứ ko phải chờ ăn học các ông khác như Google
@MrMedic229 Ấn tượng nhất vì một pha sửa lỗi hết sức cồng kềnh đến từ nhà táo với việc. Dùng lại bàn phím từ 2015? =))))))
Nomadman
ĐẠI BÀNG
4 năm
@phuonglinks dùng lại cơ chế và có cải tiến, tuy nhiên khi nói về bàn phím cũ thì phải phân biệt cảm giác bấm và độ bền. Nói chung mình thấy nhà táo dạo này lỗi phần mềm phần cứng nhiều hơn mà vẫn chưa bỏ được =))
Paimon
TÍCH CỰC
4 năm
Group Windows thì đương nhiên là đăng về Windows rồi, đâu ra lôi Macbook vô chi vậy 2 bạn?
@Alan Moschus Để có war chứ mần chi!
@Alan Moschus Bài này có cả win cả mac, theo bác thì nên đặt nó vào đâu nhỉ?
@Alan Moschus Group win thì phải nhóm riêng ra chưa sao lại đăng lên dòng chính của tinhte thì người ta chẳng nhẩy vào bình luận.
@dlv.pro.thick.game Trang chủ cũng chỉ là chọn ra những bài viết hay để đưa lên thôi mà bác?!?
Bình thường mỗi bài viết đều được phân nhóm mà.
Bài viết thuộc bất kì nhóm nào cũng có thể đưa lên trang chủ, và cái khái niệm "dòng chính của tinhte" không tồn tại.
Bác chắc ít viết post. Nhiều khi đăng bài đếch biết cho vào đâu bác ạ. Nên cũng phải thông cảm cho người ta tí.
Đã dùng khá nhiều laptop của các hãng nhưng cuối cùng chỉ thích có Surface (cả về kiểu dáng và hiệu năng)
Macbook pro 16’😃
tichuot215
TÍCH CỰC
4 năm
Hlv Thái lúc này
@tichuot215 Quỳ bác 😁
Thích hết . Con nào cũng hịn
Simple is da bét! Macbook Pro 16” quá đẹp nhưng quá mắc 😆
Vẫn thích nhất là Suface Neo.
Hóng ngày mở bán, để xem như thế nào.
P/s: vừa comment vừa cỗ vũ tuyển nữ thắng TL 😃
Đang gõ cmt này trên Surface Laptop 15"
Mình đáh giá đây là cái laptop windows lạ do cái màn hình tỉ lệ rất vuông 3:2 trong khi các máy windows khác đều có tỉ lệ màn hình rất rộng 16:9.

Build máy cũng như mọi thứ đều khá là ngon lành 😁
@nguyenquan1505 nhìn bàn phím chán luôn :D hahaha không biết xài layout đó
@cuhiep Kaka. Ở nhật k bán bàn phím us bác ơi, nhiều ký tự như @,+,- các kiểu gõ theo thói quen chứ bàn phím nó có ghi đâu. Được cái ở Nhật giá rẻ :D
@nguyenquan1505 Bn bác ơi.
@tuanwell_izme Tính ra tầm 28tr5 bác à. Em mua ở nhật
Con nào cũng đẹp
Mình thích surface nhưng thấy nhiều a e chê dòng này hay lỗi
Penn
TÍCH CỰC
4 năm
@DzungNguyen170389 từ dòng pro 5 trở đi thì tỉ lệ lỗi đã giảm nhiều. Tuy nhiên với anh chị em ở nhà thì cũng hơi khó mua, vì không bán và bảo hành chính hãng.
@DzungNguyen170389 Mới lấy bác ơi 😁
TqTTpT
TÍCH CỰC
4 năm
sao lại có mac ở đây @@
mà mình vote mac 😆
mình vote cho surface Neo :")
LuuVanCM
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ai tặng cho mình cái nào cũng thích
Auto đẹp nên chọn Mac 😁