Nhớ dùng My Feed trên Tinh tế nha anh em

Duy Luân
9/12/2019 22:20Phản hồi: 49
Nhớ dùng My Feed trên Tinh tế nha anh em
Tính năng My Feed cá nhân hóa theo sở thích, thói quen của anh em giờ đã có trên App Tinh tế, mời anh dùng thử. Anh em hãy cập nhật app Tinh tế lên bản mới nhất để dùng (link down load nếu bạn chưa tải app), còn nếu đang ở trên web thì vào link Tinhte.vn/feed. Ở trang chủ web mình đã để sẵn link để anh em truy cập vào khu vực này nhanh chóng, không cần phải nhớ đường link làm gì.

My Feed sẽ là nơi rất phù hợp để anh em cày điểm Tinhte Rewards vì nó sẽ lấy ra các câu hỏi, thắc mắc của thành viên Tinh tế, gom chung vào một chỗ để anh em reply nhanh hơn. Điểm Tinhte Rewards có thể dùng để đổi lấy coupon giảm giá Shopee, coupon giảm giá khi mua giày Bitis Hunter và nhiều thứ khác. Xem thêm về các ưu đãi hấp dẫn của Tinhte Rewards ở đây.

Chức năng My Feed trong tuần qua cũng đã được update thuật toán một chút để đẩy lên lại các bài hữu ích, sắp tới sẽ có nhiều nâng cấp với My Feed như bổ sung thêm video, bổ sung các bài 1-2 năm trước nhưng vẫn có nhiều giá trị, cập nhật nhanh hơn...

Anh em dùng thử và có lỗi gì thì hãy góp ý cho tụi mình nhé.
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1 dạng như Newfeeds trên FB, hy vọng AE thấy vui vẻ 4380441 | Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
conghoda5
TÍCH CỰC
4 năm
Tính năng vô dụng, bằng chứng là mời gọi bao nhiêu lần rồi mà giờ vẫn không ai dùng nhiều.
protk2
TÍCH CỰC
4 năm
@conghoda5 sao biết ko ai dùng hay v bạn?
protk2
TÍCH CỰC
4 năm
@TênLàmGì nhưng câu trên ko có cái ý gì muốn nói tới: "tui éo muốn dùng" 😁 đang đánh đồng kiểu vô duyên!
@conghoda5 Mới mà, lối vào cũng chưa ngon, từ từ lên, lo gì

À mà vẫn nhiều người dùng nha, muốn nhiều hơn
@conghoda5 mình vẫn dùng mà 😁
why_not_3230
ĐẠI BÀNG
4 năm
App vô cùng cùi bắp
choen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình cũng chẳng thấy j hấp dẫn để phải tải app.
aloso88
TÍCH CỰC
4 năm
Vẫn đang dùng news feed để tổng hợp tin
Khoái nhất là vô Newfeed cái là hiện lên tất cả bài mới của các topic mình quan tâm 😁
nói chung giúp ae vô coi những tin chính theo từng chủ đề cho nhanh lẹ vậy thôi. còn như mình coi các thể loại nên ko quan tâm lắm. mình xài apps cho tiện.
tichuot215
TÍCH CỰC
4 năm
Chưa dùng luôn ý
Sau 2 lần cài app toàn lỗi vớ va vớ vẩn thì mình ko bao giờ còn quan tâm đến mấy thứ râu ria của tinhte nữa, đọc tin tức và chém gió đáp gạch, thế thôi
matter
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình có 1 góp ý nhỏ (thấy app cũng update nhiều version rồi mà chưa có)
Đó là thêm 1 tính năng vuốt sang phải để back lại trang trước, hiện đang phải bấm nút (khá bất tiện khi sử dụng 1 tay).
& hầu như app mobile nào cũng đã có tính năng đó rồi
Thanks
@matter Cái đó lên android 10 có sẵn, còn iOS có sẵn rồi nên mình không add vào
matter
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy Luân chà, sao mình vuốt k đc ta? lâu lâu hiếm lắm mới trúng 1 lần??? (mình sử dụng ios).
Các app khác như Zing hay Face mình vuốt bình thường.
@matter iOs thì mặc định app nào cũng hỗ trợ mà 😁
Vẫn đang dùng để cày điểm 😁
Re0
CAO CẤP
4 năm
Lâu lâu mới vô tại chỉ kịp vô coi bài mới hihi , sẽ lướt nhanh hơn để vô
Mình vẫn đang vào bằng browser 😁
namtran2410
ĐẠI BÀNG
4 năm
lâu lâu vào xem my feed của e thì toàn là bóc phốt BPhone, VinSmart
Lúc mới ra mục này, tinhte chơi trò phân biệt đối xử là từ đó chưa từng vào kích vào luôn
JizinT
TÍCH CỰC
4 năm
App tinhte mấy hôm nay liên tục thông báo cập nhật, vô kt thì có thấy cập nhật gì đâu.
Vẫn chưa dùng lần nào luôn
tuanphien
TÍCH CỰC
4 năm
Hay... lên có thêm nhưng tính năng khác.
VD như chat chẳng hạn để ae có gruop trao đổi hay hơn nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019