Samsung Galaxy Buds+ sẽ có thiết kế không đổi, pin trâu hơn

Knah
21/12/2019 9:36Phản hồi: 108
Samsung Galaxy Buds+ sẽ có thiết kế không đổi, pin trâu hơn
Một lập trình viên của XDA mới đây vừa phát hiện một ra đoạn video ngắn trong ứng dụng Samsung SmartThings về chiếc tai nghe true wireless mới có có tên gọi Galaxy Buds Plus. Đây chắc chắn là phiên bản kế tiếp của chiếc Galaxy Buds và dự kiến sẽ được ra mắt cùng với Galaxy S11 vào đầu năm sau.

Đoạn video cho thấy Galaxy Buds+ vẫn giữ thiết kế không đổi so với đàn anh của mình. Thực tế sử dụng thì mình vẫn đánh giá Galaxy Buds là true wireless có thiết mang đến sự thoải mái thuộc hàng tốt nhất hiện nay nên Samsung không phải thay đổi làm gì. Nó cũng tương tự như việc Apple vẫn giữ nguyên thiết kế của AirPods vậy.

Bên cạnh đó, thông qua biên bản đăng ký với FCC, chúng ta có thể dễ dàng thấy được chiếc true wireless mới của Samsung có cường độ dòng điện đầu vào đối với củ tai là 300mA và case sạc là 600mA, cao hơn 3 lần so nếu so với củ tai của Galaxy Buds. Điều này cho thấy Galaxy Buds+ chắc chắn có thời lượng pin tốt hơn. Ngoài ra, có nhiều đồn đoán phiên bản tiếp theo này có thể sẽ được trang bị thêm khả năng chống ồn. Thêm nữa là phiên bản này vẫn được làm tại Việt Nam như phiên bản đầu tiên.

Nguồn: TheVerge, XDA
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao nhét đc cục pin to thế vào nhỉ. Công nghệ pin mới chăng
@Phuongkak mới gì đâu, pin của nó có 40-50 mah thôi. bác nhìn nhầm cường độ dòng điện 300-600 mA à
@thanhcongwap Bản Buds hiện tại là 58mAh rồi, bản sau chắc nhiều hơn chứ nhỉ?
Làm sao cho nó ngon, kết nối tiện lợi như airpods là được
hnt.n007
TÍCH CỰC
4 năm
@Dong_ho_the_ky_com Ai xích lại giúp đi, thả rông mà không rọ mõ 😆
@khautrangdammau Khổ thân các cháu cào phím, cho tặng biếu thêm tiền mà ng ta méo thèm dùng
@hnt.n007 Sao thế e yêu.. showbit nó toài sài hàng hiệu thế này liệu cuối năm bọn e có lg ko đây? Tội nghiệp
chenyoung
TÍCH CỰC
4 năm
@khautrangdammau nó là bot i cuồng mà :v kệ nó đi bạn
Bán galaxy buds đã, chờ e này xem
@chjcken12 Ko biết nữa bạn, chưa bao giờ nghe liên tục. Mà thường ngồi nghe 2 3 tiếng 1 ngày thì khoảng 3 ngày mới phải sạc
Martin2016
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Carnage Những thằng ngu thì nó hay nói như thế bác ạ 😃😃
@lucifervnn sale chỗ nào vậy bác? để em mua.
@cupidangel3112 Shop.samsung.vn đó bác
Copy apple thì mới có ng mua. Chứ để nguyên thế này thì lại cho tặng kèm thôi
@MID217 Toàn tặng cho cầu thủ, mà cầu thủ ko sài mua airpod mới đau cháu
@Apple.Inc Cc
@Apple.Inc Kệ nó đi bác ơi, vào bình luận như thế thì người ta đánh giá nó chứ đánh giá mình đâu mà lo 😆
Có chống ồn ko vậy
trieutandat
ĐẠI BÀNG
4 năm
@chickeyone Có bạn
@trieutandat Chống ồn nhưng ko chủ động
Dùng ngon mà mỗi tội nghe lâu đau tai
HoangRogers
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nguyenmanh287 Nhét mạnh để bám chắc thì hơi đau thật
Thấy đánh giá nghe hay hơn airpods
@Carnage Ngon bổ đặc biệt lại rẻ mà méo ai mua thì biết nó phế thải kiểu gì rồi e ạ? Đắt mà bán đắt như tôm tươi thì đó là đẳng cấp bé hiểu hông?
Apple.Inc
ĐẠI BÀNG
4 năm
@iCừu 01 Vậy sao ế?
peterh
CAO CẤP
4 năm
@iCừu 01 Uả, sao hay và tốt vậy mà bán ế, phải tặng kèm?!
Sản xuất để bán chứ không phải làm từ thiện nhé, nên so là so doanh số, doanh thu nha.
dghbcjh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@peterh Mình thấy con này bên hàn người ta sử dụng nhiều.bên đó chỉ yêu dùng tai nghe dạng đeo cổ sau đó đến e bóp và con này.cá nhân thấy nó hơi thô cả tai nghe lẫn hộp sạc nhưng đeo thì nhẹ và thoải mái hơn wf1000xm3,hiện tại mình cũng có 1 cái màu đen nhưng ít dùng vì làm ở môi trường ồn ào nên hay dùng wf1000xm3 lâu lâu với động tới nó.
Tai mình nhỏ đeo con này ko hợp
Thêm âm bass nữa nà đc
@hung.nexus Bass con này e thấy dư dả chứ nhưng để mặc định rất chán, vô wear chỉnh thiên trầm, vô eq hệ thống chỉnh tube amp pro và bass nấc cuối ... đánh edm ngon lành, bass chắc nhưng ko lấn các dải khác.
der_titan
TÍCH CỰC
4 năm
Airpod đeo thoải mái hơn
vipkp3
TÍCH CỰC
4 năm
Mình nghe cả ngày chả thấy đau gì ko hiểu ông nào kêu đau tai với kết nối kém các kiểu
HoangRogers
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vipkp3 Dí mạnh để khỏi rơi thì lâu nó hơi đau thật : )))
dghbcjh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vipkp3 Con này chỉ có bệnh là pin hơi yếu thôi chắc khoảng 3h và sạc hơi chậm chứ chất âm cũng dk và đeo thoải mái.cgai tai nhỏ thi đeo vào nhìn hơi thô và thêm một điểm nữa là k có app bên ios
vipkp3
TÍCH CỰC
4 năm
@dghbcjh Nhu cầu cao thì ko biết chứ mình đeo phải 3 4 ngày mới sạc 1 lần thôi, tai nghe liên tục thì 3 tiếng chứ đeo vậy ko tốn
trieutandat
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xài hơn 1 năm, vẫn ngon, kết nối tốt, âm thanh ngon, vệ sinh thường vẫn còn mới cáo😆
@trieutandat Pin còn tốt ko bác. IconX của mình giờ còn hơn 3 tiếng xíu xiu. Thay ở đâu nhỉ
trieutandat
ĐẠI BÀNG
4 năm
@lucifervnn Tốt bác nghe nhạc tầm trên 6h
Cần cải thiện mic thoại
trieutandat
ĐẠI BÀNG
4 năm
@QXPro Đúng bác, khi đàm thoại nhiều lúc bên kia bảo nghe ko rõ
hnt.n007
TÍCH CỰC
4 năm
@QXPro Của mình chạy xe tốc độ tầm 40 vẫn nghe rõ mà nhỉ? Ở nhà thì khỏi nói rồi.
300mah vào củ tai có diện tích chỉ hơn 1cm² ?
Cái iconX mình đang xài chưa tới 60mah mà nghe hơn 4 tiếng rồi 😆)))
@lucifervnn thêm chữ h vào nữa à!?1
trieutandat
ĐẠI BÀNG
4 năm
@lucifervnn 58mah à bác, gần 300 là cái hộp sạc
Ngon
Quà tặng kèm mà cũng bày đặt lộ mã với chả lộ code!!
@QuanLyNhaNghi Ghi : lộ quà tặng cho nó máu
@QuanLyNhaNghi Vẫn là chiến lược cũ: đi kèm với điện thoại 😆) thế là được vào top 😃)
choen
ĐẠI BÀNG
4 năm
nhìn cục mịch được cái công nghệ đầy đủ
hnt.n007
TÍCH CỰC
4 năm
@choen Đeo chưa kêu cục mịch 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế