Chúc mừng năm mới 2020

Duy Luân
24/1/2020 14:23Phản hồi: 216
Chúc mừng năm mới 2020
Chúc anh em cùng gia đình một năm mới nhiều sức khỏe, làm gì cũng thành công. Anh em nào đang còn đi học thì thi đâu đậu đó, qua môn ngon lành, anh em nào đi làm rồi thì kiếm được nhiều tiền, gặp được đồng nghiệp tốt, sếp tốt, kinh doanh hiệu quả. Cảm ơn anh em đã đồng hành cùng Tinh tế trong suốt thời gian vừa qua. Tinh tế mà thiếu anh em, chỉ có mấy thằng mod min chơi với nhau không thì chán lắm.

Năm 2020 này bọn mình sẽ có nhiều trò vui mới cho anh em, ví dụ như hệ thống huy hiệu và nhiệm vụ sắp tới sẽ tiếp tục "bùng nổ" nè, ngoài ra còn hàng loạt trò bí mật khác nữa sẽ tung ra trong tương lai gần. Anh em nhớ dành thời gian lên Tinh tế nhiều nhiều nha, năm rồi chạy KPI rát quá may mà vẫn kịp nên có tiền ăn Tết 😁

Đừng quên vào trang Tết Tinh tế 2020 để xem những nội dung hay về Tết nha:

216 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng năm mới mod min và anh em tinh tế ^^
kutenguyen86
ĐẠI BÀNG
4 năm
@dangchiviet Chúc anh em tinh tế năm mới vạn sự như ý sức khỏe an khang thịnh vượng
@dangchiviet CHÚC AE TINH TẾ NĂM MỚI NHIỀU THÀNH CÔNG MỚI, AN KHANG - THỊNH VƯỢNG
tokylo
TÍCH CỰC
4 năm
Đón năm mới trong sự lo lắng về dịch bệnh virus corona, còn ở HN thì đang mưa to, có nơi còn mưa đá
@tokylo Kệ mẹ nó đi. Kkk Năm mới thắng lợi mới.
@tokylo Năm mới vui vẻ lạc quan chút đi chứ
@tokylo Tết mà, bỏ sự đời mà ăn tết đi.
Nhớ uống rượu bia thì không lái xe. Đi chỗ đông người mà có tàu khựa thì đeo khẩu trang 3m là quẩy thôi
@N2X Thật, kệ mja nó đi. Vui đã
Chúc ace tinhte năm mới hạnh phúc, an khang, thịnh vượng. Chúc ace muốn iPhone có iPhone. Muốn iPad có iPad. Muốn Galaxy S, Galaxy Note có S có Note ... để không ai bị bỏ lại phía sau. Chúc tinhte có nhiều bài viết chuyên sâu về công nghệ, hoàn thiện app để đc đánh giá 4 sao trở lên và đặc biệt có cách nào đó thiết kế game hợp lý hơn để những ae tích cực chém gió trên tinhte có nhiều cơ hội thắng giải hơn.

Một lần nữa CHÚC MỪNG NĂM MỚI.
Chúc mừng năm mới anh em tinhte
mrchien86
TÍCH CỰC
4 năm
Chúc mọi người an khang thịnh vượng. Phát tài phát lộc
Chúc ace Tinhte năm mới nhiều thành công hơn nữa!
Chúc anh chị em tinhte và gia đình các bạn luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và có nhiều bài viết bổ ích hơn nữa!
Dream82
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chúc tất cả ace Tinh tế năm mới sức khỏe vạn sự như ý
Chúc ace tinhte năm mới mã đáo thành công
hndvietnam
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chúc mừng năm mới
Chúc mừng năm mới
tp131114
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chúc cả gia đình Tinh Tế sang năm mới bình an , mạnh khỏe và vạn sự như ý !!!!
Năm mới bình An và hạnh fuck nhé anh e
phantnang
TÍCH CỰC
4 năm
@cuhiep đọc thơ chúc mừng tết cho đồng bào đi bác chủ tịch
chúc mừng năm mới !
Happy new years every one
C family
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chúc tinh tế nhiều thành công!
Chúc anh em năm mới Bình An Phú Quý ,Lộc Tài Như Ý , An Khang Thịnh Vượng.
Happy New Year 2020!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019