Honda Accord 2020 đẹp như Audi A7 Sportback
cuhiep
2 tháng trướcBình luận: 121Lượt xem: 45.291
xe này sửa sang có vẻ đắt đỏ hơn camry nhiều anh ạ, mà công nhận nhìn phê 😁
@viettan28 Bạn này nói chuẩn. Cẩm-ly chạy bồng bềnh, cho dù là bản nhập Mỹ. Đó là ADN của Toyota rồi.
@AGE-FX camry chạy êm hơn, nhưng đầm hơn thì không đâu bác. Đặc trưng cảm giác lái của toyota cá nhân mình thấy rất chán. Tay lái nhẹ quá nên cảm giác bồng bềnh lắm
@AGE-FX Phét biểu linh tinh.
@Ar.Truong Dĩ nhiên là linh tinh vs những ông chạy grab moto kiểu như chú e rồi😃
nhìn accord vẫn lực hơn camry mà
@zackichun Đang đi accord nè, trước kia đi camry, chung qui accord bốc hơn, ít tốn xăng hơn, nhưng ồn ào và không êm như camry.
Ko phải nhìn mà thực tế động cơ Honda vẫn bốc hơn. Camry thì ông Toy vẫn cho nó đi ỳ ỳ tí vừa tiết kiệm nhien lieu vừa tránh lộ khoản khung gầm rẻ tiền.
Mình cũng thích thiết kế của Honda hơn Toy. Nhìn trẻ trung và cá tính. Cơ mà thiết kế này thì tầm trung niên lại ko thích vì trẻ quá
@vodanhdaisu Vì ng trẻ dần có thu nhập cao để mua xe chứ sao nữa
@vodanhdaisu Thì vốn dĩ phân khúc accord nhắm tới là khoảng u30 mà ^^
Trẻ trung hơn có civic rồi 😁
Dùng ở xứ có khí hậu khắc nghiệt như canada mới thấy honda thua hẳn toyota , đặc biệt sườn mục sét chỉ sau khoảng 2 năm .
@dlv.thickgame Là bị rỉ sét lỗ trỗ đó. Ngoài đường ngta rải muối mà.
@AGE-FX Xe thằng khác đi không sao mà xe mình đi bị hỏng thì chẳng là lỗi còn gì? Có thể do dùng sơn hay thép kém chất lượng.
@dlv.thickgame Ko nói vầy dc bạn, mình luc đầu mua chiếc accord 2009, thợ nói nhìn gầm xe biết xe này chạy ngoài biển, mà đúng chủ sở hữu nhà gần biển thật, muối ăn mòn là bt thôi. Còn vỏ xe nói thật là mấy xe nhật vỏ khá mỏng, ra ngoài freeway chạy ko vững như mer audi hay bm. Cũng như mấy xe nhập từ Pháp về chạy bên Pháp ko sao, chạy ở Mỹ là banh tất do Mỹ chạy nhanh mà chạy xa ko ah😃
@AGE-FX Như thớt nói mọi loại xe không bị chỉ Honda bị thì chẳng là lỗi còn gì? Nếu tất cả các hãng khác đều bị như vậy thì sẽ không gọi là lỗi mà là hạn chế về kỹ thuật (trừ khi hãng muốn đày địa người tiêu dùng theo hướng không có não)
Bộ mâm nhìn đã quá
Nhìn đẹp
Có anh em nào làm bài trên mông em này cho mọi người review đi. Đẹp quá.
dáng đẹp quá, sợ ngồi sau đầu chạm nóc
@manchirua Ko đâu bác. Khoang nội thất accord mới rộng hơn camry mới luôn đó. Ngồi hàng ghế sau rộng rãi thoải mái cực kì luôn
Nhìn ngang quá đẹp
Đúng là nhìn đẹp và sexy
Dáng quá đẹp, ko hiểu sao người Việt mình chuộng Camry hơn.
So Accord với A7 khác gì lấy vàng so với kim cương 😃.
@Anhvu14 nhìn màn hình giải trí của A7 lởm vãi 😁 hahaha
@Anhvu14 chỉ so cái dáng nó nhìn giống thôi, a7 level khác mà hihihi
@Anhvu14 Người ta nói bên ngoài chứ ai nói cái cốt lõi bên trong.
@cuhiep Cùng thời với nó, BMW vs Mer cũng có hơn được đâu bro
@cuhiep Tại xe mình đời 2015, chứ 2020 A7 chất quá mà 😃
Công nhận
Mấy em này so với A7 vẫn còn phèn lắm !
@Thangmasaru So cái dáng thôi ông ơi. 2 level khác nhau
đẹp như là không thích rồi. Mỗi cái một vẻ chứ
Camry đâu cùng mâm nhỉ!
nghèo toàn phải ngồi ngắm xe với chảy nước miếng, đã thế gặp toàn ông kêu chi phí sửa cao, chán chả buồn nói, đời đúng là bể khổ mà
Mâm hơi xấu

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019