Rò rỉ thông tin về Galaxy Buds Plus: Tích hợp Spotify và Gaming Mode

AudioMate
7/2/2020 4:24Phản hồi: 62
Rò rỉ thông tin về Galaxy Buds Plus: Tích hợp Spotify và Gaming Mode
Vào ngày 11 tháng 2 tới đây, Samsung sẽ công bố chính thức 2 sản phẩm mới của mình là Samsung S20 và Samsung Galaxy Buds Plus. Sau đây là một số thông tin về các tính năng dự kiến có mặt trên tai nghe True Wireless mới của Samsung được leak bởi Max Weinbach.

Trong một đoạn clip ngắn dài vẻn vẹn 5 giây, chúng ta có thể thấy thao tác chạm trên Galaxy Buds Plus để bật Spotify được trình bày. Câu hỏi được đặt ra ở đây là bên cạnh Spotify, liệu Galaxy Buds có hỗ trợ các phần mềm stream nhạc tương tự hay không.

Bên cạnh đó, có vẻ Samsung cũng sẽ trang bị cho sản phẩm mới của mình một tính năng “Gaming Mode” giúp cải thiện âm thanh trong khi chơi game. Tính năng này hiện tại vẫn còn rất bí ẩn, tất cả những gì mình phỏng đoán chỉ dựa trên một leak icon như tay cầm console mà mình cho rằng đại diện cho mảng gaming.

Tính năng cuối cùng được Max Weinbach đề cập trong khâu leak của mình là việc case của Galaxy Buds Plus sẽ thay đổi màu dựa trên thời lượng pin. Xanh là đầy pin, vàng là gần cạn và đỏ là cần sạc ngay lập tức. Đây là một thông tin hơi kì quặc vì tính năng này vốn đã hiện hữu trên bản Galaxy Buds.

Hiện tại Galaxy Buds Plus đang được tặng kèm theo Galaxy S20 cho các khách hàng pre-order. Vậy nên, nếu anh em đang có trải nghiệm tốt với Galaxy Buds và cân nhắc nâng cấp điện thoại thì không nên bỏ qua dịp này.
Nguồn: AndroidAuthority
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Locgk8
TÍCH CỰC
4 năm
Bạn gái trong hình bấm lỗ tai đẹp quá!
thiencrack
ĐẠI BÀNG
4 năm
Khuyên tai đẹp thật
Có thấy video nào đâu ta?
Giá cả hợp lý, chất lượng âm thanh tốt. Nói chung Galaxy Buds nếu ai dùng Android nói chung hoặc Samsung nói riêng thì nên sắm. Sẽ không hối hận đâu. Rất đáng đồng tiền.
pdmhung
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Anthonie Le Dùng Android thì Galaxy Buds là lựa chọn hợp lý, giá cả phù hợp, chất âm ổn, kết nối ổn định, đặc biệt là với Samsung.
ngtrhai91
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Anthonie Le Xác nhận, cá nhân mình thấy nghe hay và pin lâu chỉ là lâu lâu bị tình trạng đang nghe nhạc có người gọi đến thì khi kết thúc cuộc gọi thì nhạc chạy tiếp với âm thanh kì kì, phải ngắt kết nối rồi kết nối lại mới hết.
MVA39
CAO CẤP
4 năm
@Anthonie Le Mình chỉ sợ nhất khoản pin có mau xuống cấp hay không thôi...
@MaiVănÂn√ Pin dòng Galaxy Buds rất ổn luôn nhé bạn. Nếu giữ nguyên của bản cũ cũng đã tốt rồi, bây giờ họ cải tiến thêm còn tốt hơn. Yếu điểm lớn nhất của dòng này là đeo lâu hơi bị đau tai 1 chút với lại chỉ sử dụng được Full tính năng với nhà Samsung thôi. Android dùng ổn, riêng với iOS thì phế hoàn toàn.
MVA39
CAO CẤP
4 năm
@Anthonie Le Mình chủ yếu nghe nhạc cho gọn nhẹ thôi. Pin ok chứ mấy tr ko có lúa đâu mà mua hoài đc
Hóng
Xem thời lượng pin đã kết rồi
@ka me to ko Pin bọn này đời cũ đã ngon lắm rồi b. cần cải tiến cho việc đeo lâu đỡ đau tai là ok.
Busd nghe hay nhưng nghe lâu hơi đau tai. Ưng nhất mấy cái thao tác chuyển,dừng,quay lại bài khá thông minh.
congchi1979
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dòng cao cấp này có bị trễ âm thanh qua bluetooth không nhỉ. Mình thử mấy loại đều bị trễ nên không chơi game được
@congchi1979 Cao cấp đến mấy mà ko hỗ trợ codec aptx LL thì đều bị delay âm thanh khi chơi game nhất là mấy game bắn súng như pubgm.
DF.thangld
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nguyễn Tuấn 2504 Airpods với Apple thì sao hở bạn? Có bị trễ không?
@DF.thangld Mình ko dùng loại đấy vì nó ko xứng với giá tiền. Nhưng mình nghĩ là 90% là bị. Airpod phù hơph với nghe gọi thôi chứ game thì bỏ đi.
ảnh cover bạn gái bấm lỗ tai chất quá
Anh Sam đẻ mắn quá
blizzaro
TÍCH CỰC
4 năm
@songthuong09 Có hãng nào theo bạn là không đẻ mắn ? Có thể chỉ ra giúp mình với 😆
@blizzaro Như thắng gu gờ pixel chả đẻ mỗi pixel thui..
@songthuong09 Vậy doanh số với lượng người dùng của nó như thế nào bạn.
blizzaro
TÍCH CỰC
4 năm
@songthuong09 😆 Thế thằng pixel đấy nó có pixel 1 2 3 ko ?
Gaming mod chắc giả lập 7.1 mà chắc ko có chuyện đó nhỉ 😆))
iupxlam
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Ngothien123 game mod chắc là giảm chất lượng âm thanh xuống để giảm thời gian delay
Đeo lâu hơi đau tai
@Phuongkak Lâu là cỡ bao lâu bạn ơi, vì mình tính mua một con buds này
@kedote Mình đeo 1h là nghe khó chịu rồi, apple airpod có thể đeo cả buổi hay cả ngày vẫn thoải mái hơn nhưng nghe k hay bằng
@Phuongkak Cấu trúc tai của mỗi người khác nhau, thiết kế 2 loại tai kia cũng khác nhau hoàn toàn mà bạn. Inear đeo lâu đau tai là chuyện đương nhiên rồi.
sáng sớm 12/02 chờ xem có gì hay không
TrungVietIDM
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không biết bản mới có thêm màu mới không . Chứ bản màu trắng dễ bám bẩn quá
tung2810
TÍCH CỰC
4 năm
Nên nâng cấp về chất âm tốt hơn buds
@tung2810 Chắc tốt hơn á bác vì đc bổ sung thêm 1 cái driver.
tung2810
TÍCH CỰC
4 năm
@Quân Mã Mong vậy. Chứ con cũ bass quá yếu
@tung2810 Đúng nhưng ông chỉnh trên phần mềm đỡ hơn xíu mà.
se7enx18
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quả này AirDots lại vứt xó rồi :3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019