Mình không tặng hoa hay quà gì ngày lễ tình nhân cho vợ mình. Anh em sao?
cuhiep
2 tháng trướcBình luận: 28Lượt xem: 703
Mình không tặng hoa hay quà gì ngày lễ tình nhân cho vợ mình. Anh em sao?
Nhiều anh em còn tặng cả iPhone cho bạn gái cơ. Mà đúng là có bạn gái thì tặng iPhone cũng vui.
Tặng cái Airpods Pro hay cái Watch cũng đỉnh.
Đa số ngta tặng bồ thôi chứ ít ai tặng vợ hơn
mình thì tặng quà thực dụng ví dụ như tiền, vàng cho gấu nhà. còn đt thì đã bị bắt mua ngay từ lúc iphone mở bán cuối tháng 09 rồi nên ko mua nữa 😃
@thangthui0511 ý e là mua iphone lúc mới ra ấy, chứ vụ tặng tiền là đúng rồi
@sonha28 ha ha 😃 như 1 thói quen bác ơi, cứ iphone mới ra là gấu dùng trc, em dùng sau, chứ ko mua là ốm đòn
@thangthui0511 nhất gấu bác rồi, như vk e cũng thích máy mới lắm mà tiếc tiền nên lại đợi.
@sonha28 ko mua cũng đc nhưng mà mình mua dùng iphone mới, đường nào cũng lèm bèm bên tai, nào là đt mới đẹp quá, rồi là tính năng đỉnh quá....bla bla các kiểu, nên thôi mua cho gấu dùng trc cho lành bác ah ka ka
Mình nói vợ năm nay tình hình Covid-19 căng thẳng lắm nên chỉ có món quà siêu to khổng lồ 65kg tặng em thôi. Cả cuộc đời luôn rồi còn gì.
@Jamesbond 😁 như e tặng quà to hơn bác 75kg lận.
Ko có vk hay ny nên ko phải tặng gì cả 😁
Vợ ở quê, xa quá không tặng được. Đành tặng cho bồ vậy haizz =)
không có ai để tặng luôn,
Muốn tặng cũng k có ai..
Hôm qua ghé mua cái ví to tặng vợ. Gặp bác Hiệp nhận hàng gì đó của Grab. Í bác ly cf ma k nghe. Chán
Thì đúng chuẩn 14/2 là nữ tặng nam mà, thớt làm đúng lý thuyết rồi đó ^^.
Nhưng đời là mớ bòng bong, làm đúng lý thuyết suốt đời ở không , nên đành làm ngược lại thôi ^^
Me too
Tặng bản thân cho bạn gái em hehe =)))
Tặng cho mấy quả là phê ngủ ngay đó mà
Tặng quà đâu cần tới dịp, ngày nào tặng cũng được 😁
Giờ cứ tặng $ là ok nha ad. Hoa hoét làm gì cho phí tiền. Kakaa
Hoa đồng tiền
Bửa Noel lỡ tặng cái 11 Pro + đôi Addidas rồi, giờ thì ko còn xiền mua quà nửa =)))))
Cãi nhau với ng yêu, giận dỗi , đến giờ làm lành đc thì nó bảo: e chuẩn bị quà cho a, còn mình đã cãi nhau là ko để ý đến nên chưa có quà gì. Ae ai tư vấn nhanh cho mình nên kiếm cái gì tặng nhanh lại ko???
@minhtuan7610 đến tặng hoa súng bác ơi. thực tiễn đỡ rườm rà 😆
@Hơi Tinh Tế Cũng muốn công bằng cho e ấy, nó vì mình nhiều, nhưng có lẽ vì yêu quá nên hơi dễ tổn thương rồi sinh ra cãi nhau. Mỗi lần vậy kha mệt, nên muốn bù đắp chút. Chứ hoa súng thì tất nhiên rồi.
hoa súng nhé
Không có để tặng 😆

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019