Huawei Mate 30 Pro bắt đầu bán ra tại Thế Giới Di Động, FPT Shop và CellphoneS từ 23/02/2020

Trung Dt
14/2/2020 8:2Phản hồi: 214
Huawei Mate 30 Pro bắt đầu bán ra tại Thế Giới Di Động, FPT Shop và CellphoneS từ 23/02/2020
Sau một thời gian phân phối online, Huawei Mate 30 Pro sẽ xuất hiện tại những bán lẻ ĐTDĐ lớn từ ngày 23/02/2020 với mức giá 21.990.000 đồng. Người dùng có thể đặt hàng sản phẩm này từ ngày 17/02 đến 22/02 tại các hệ thống bán lẻ của Thế Giới Di Động, FPT Shop và CellphoneS để nhận ưu đãi quà tặng gồm đồng hồ Huawei Watch GT, pin dự phòng Huawei 10.000 mAh, loa Bluetooth CM510 cùng ưu đãi trả góp lãi suất 0%.

Mate 30 Pro đã đem lại cho Huawei nhiều dấu ấn tại những thị trường quan trọng nhờ vào sự nổi bật từ cụm camera phía sau sở hữu cảm biến lớn, thông số chụp ảnh ấn tượng. Mate 30 Pro được phân phối tại Việt Nam sử dụng kho ứng dụng AppGallery dựa trên Huawei Mobile Services. Được biết kho ứng dụng này hiện đã có những dịch vụ phổ biến, bao gồm cả những ứng dụng từ các nhà phát triển Việt Nam.

214 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc sẽ có thêm dịch vụ cài GMS vào lúc mua máy 😁
vn_soft
CAO CẤP
4 năm
@BlackBerryz Giá này mà còn được khuyến mại cài sẵn virus thì thôi
@BlackBerryz Máy này nhập khẩu từ TQ sang VN giữa tâm dịch hở các anh
hoanglam3947
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vn_soft bó tay với ô! ha ha
Tuyệt vời ông mặt trời.
@trung76 Tuyệt gì, nhìn cụm cam mặt sau nhìn ko ra thể thống cống rãnh gì, thua cả iphôn 11
@trung76 quá đẹp, dự là cháy hàng! ra quất ngay 1 em
khai1910
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Hoang_HaoMinh Nhìn như cái ống cống kk
Woa chắc tiền cưa cao hơn tiền gỗ. Tiền thuê mặt bằng maketing nhân viên điện sáng hao mòn.1 tháng bán được 2 3 cái thì ok giá thì ảo tưởng
ThaiCaly
TÍCH CỰC
4 năm
@Bơm Lốp Tàu Hỏa ns vs bạn chỉ tổ tốn nước bọt. xem doanh số lợi nhuận dể thống kê nhé. nó chỉ nội địa đã vậy, nếu kg bị mỹ thọt thì chả phải đứng đầu doanh số sao. h nó có cả hội chơi riêng thì kỹ chả làm gì dk nó rồi. thôi nói ngan đây, nói thừa hơi vs bạn làm gì
@ThaiCaly Nếu tự tin như bác thì. Bảo hoaware tách ra làm tư nhân đi.như bọn oppo....j j đó ấy.xuống gặp diêm vương ngay...nói chuyện láo nháo vãi ...đọc bài giảm giá 40% đi.
@maituan1802 S20 Ultra thì mới có khả năng, nhưng hiện chưa bán ra nên vẫn còn quá sớm để nhận xét. Mà có thông tin HW đáp trả bằng con P40 pro sắp ra mắt trong tháng 3.
ThaiCaly
TÍCH CỰC
4 năm
@Bơm Lốp Tàu Hỏa ngay cái tên 1 hãng công nghệ lớn cũng viết sai thì đủ biết rồi 😃
Lank Ma
TÍCH CỰC
4 năm
Giá trả góp k biết thế nao nhỉ
Zultra
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cứ tưởng Huawei không được hỗ trợ dịch vụ Google nữa???
@Zultra Nhanh tay quá :p
@Zultra Ko đc cài dv google thì ko đc bán đt hả bạn? =.=
@Zultra Thì làm gì có gg nữa =))
@Zultra nói túm lại rất khó để chấp nhận mức giá trên
Nếu bán giá 2tr thì mình mua ngay
@anhlucky2 1tr9
QVinhAMD
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Tan5585 100k mua về làm cục gạch ...
@anhlucky2 Thế sao bảo máy Tàu nhiều công nghệ lắm. Giờ không có mỗi cái Google mà thành đồ chơi tán dép à ?
Tan5585
ĐẠI BÀNG
4 năm
@QVinhAMD Thật sự mình ít khi comment trên đây lắm, nhìu khi vào để cập nhật tin tức như 1 thói quen thôi, nhưng nhìu khi đọc 1 vài comment của 1 số bạn nhìu khi thấy ức chế ( có những ông sẽ nói là ko thích thì đừng đọc, lướt qua....đủ các kiểu), người ta làm ra sản phẩm mà cứ phán giá này mới mua, giá kia mới chịu...(vẫn có trường hợp nhìu sp ko hợp với giá thành ),không ai ép các bạn mua nhưng hãy nhìn giá trị sản phẩm của người ta làm ra cái đã ròi hãy tự mình nhẩm giá trị sp đó theo mình thì tầm khoảng bao nhiu là hợp lý, còn nếu nói tính nhẩm như mình thì làm gì có tương tác, trao đổi kiến thức, ròi các hãng biết để chịu lắng nghe người dùng để thay đổi ...v..v. Vâng, ko ai cấm các bạn nói lên suy nghĩ của mình nhưng hãy suy nghĩ trước khi nói ( tôi ko phải seeder gì đâu nha ae ^^).
Éo mua, điên mới đi mua
pphuctv
TÍCH CỰC
4 năm
@samsunggalaxy Bạn nói vậy là có nhiều bạn cmt trên kia bị điên lắm đó. Còn mình thì k bị điên. =)) Xài hàng Samsung Apple Google Nexus tui còn lo sốt vó, ham hố gì đụng vào điện thoại tàu.
@samsunggalaxy Đúng!
@pphuctv tui đang xài iphone mà lo sợ còn hơn điện thoại tàu, nào là apple, facebook đều thu thập dữ liệu của tui. Sợ mỹ thật
Sợ j, thông tin của bạn đã đc thu thập xong rồi. Yên tâm dùng tiếp đi haha
Ôi cái giá ! Ss nhìn rồi cười nhẹ phát !
@duykhiem86 Nghe phốt nhiều quá nhưng toàn nói mồm xin ít bằng chứng nào 😔(((
MrHải999
TÍCH CỰC
4 năm
@gauto988 Vậy mà có mấy thèng cố tình bỏ wa?
duykhiem86
TÍCH CỰC
4 năm
@DanteXXX2898 này thì bằng chứng
https://anninhthudo.vn/the-gioi/hang-cong-nghe-hang-dau-trung-quoc-lao-dao-sau-be-boi-gian-diep/794150.antd
https://www.techz.vn/166-1018-1-chip-gian-diep-hat-gao-tu-trung-quoc-gay-rung-dong-apple-amazon-ylt69416.html
Ko phải tự dưng nhiều nước tẩy chay Hua như vậy đc
Thằng Hua nó ăn cắp CN màn hình dẻo của SamSung chứ ai nữa
https://thanhnien.vn/the-gioi/cong-nghe-man-hinh-gap-duoc-cua-samsung-bi-lay-trom-ban-cho-trung-quoc-1029009.html
https://trithucvn.net/trung-quoc/cong-nghe-man-hinh-gap-cua-huawei-co-nguon-goc-tu-dau.html
Chứ bạn nghĩ con Mate X nó từ đâu chui ra =))
@duykhiem86 Xin 1 chiếc bằng chứng chỉ đích danh huawei nào, nãy giờ đọc bài toàn thấy nói TQ chung chung thôi 😔(((
Chúc may mắn, Huawei.
Zoom 5x của Huawei Mate 30 pro 😁, ko biết s20 của samsung zoom còn bá đạo thế nào nữa. Ảnh tự chụp nhé.
@iCừu 01 Con này lên 10x hơi kém b ạ. Cơ mà công nhận cầm trên tay cái camera nhìn đẹp hơn trên hình thật.
P/S: Biết mua nó chỉ 18t990k thôi nhé cả nhà
@nguyenmanh287 thấy bảo đợt này trừ quà đi còn 17.5 thôi, cũng ổn
Ko có google sao xài
Bạn là hoa hậu nhưng là hoa hậu tàu sinh nhầm thế kỷ.
fantinhte86
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lạ nhỉ
Ngon lành con này khá đã đã đc cầm
Quá xịn luôn, có Google Apps là mình mua rồi. Giờ mua sao xài được maps, drive, docs, gmail này nọ hả bà con ơi
@minhthanh255 note 10+ camera tuổi j so con này
@nguyenmanh287 Bác mua xách tay hay chính hãng thế và mua đâu chia sẻ vs
@Quang Minh jr Đây bác. Chính hãng VN chứ xách tay chắc 16t.
@honghai12a1 Trừ zoom ra thì mọi thứ ngang nhau .thậm trí chụp tối và cam trước note10 plus còn ngon hơn b nhé. Pin thì heo ngon hơn
Ừ! Ok! Huawei ngon? Đúng thiệt! Ko có google service? Thôi chào! Ai đảm bảo được cái lâu dài? 22tr mua về phập phồng hên xui?
revention
TÍCH CỰC
4 năm
Lo chứ, tiền mồ hôi nước mắt làm ra, ko giữ mà đi cúng cho đám kia ăn sao. Vẫn tin IP và SS nhé. Ba cái con ĐT tàu này chả tin được, cuồng tàu lắm mới mua thôi chứ chả ai rảnh mua cái cục gạch ko có CHplay rồi phải tự cài "mã độc" vào máy.
@revention Ôi dào! Túm cái váy lại hóa ra bạn không ưa điện thoại tàu, thế thì liên quan gì đến việc con Mate 30 này có cài được Google Services hay không đúng không? Kể cả nó có đầy đủ tính năng Authorized các services của Google thì bạn cũng vẫn chỉ xem nó là "con điện thoại tàu" đó là định kiến của bạn. Tôi không có định kiến giống bạn, ok?
@gauto988 Ng ta bỏ tiền ra còn phải suy nghĩ. Mua con này khác éo gì mua con ip lock. Bạn nói người ta dị ứng, định kiến hàng tàu. Còn tôi thấy bạn cuồng tàu đấy
@ngayhuanluyen Có cung thì có cầu! Có người muốn mua & thích mua thì đó là quyền người ta, bạn lo cho người ta làm gì nhỉ? Ok tôi cuồng tàu đây? Làm gì được nhau?
Mate 30pro lại cài được google service rồi nhưng bán chính hãng giá cao quá. Giờ mà có hàng xách tay thì hợp lý hơn
The_pirates
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dm, mai bán cổ phiếu tgdd.
Nếu giá tốt thì mua ngay
thinhpham_nt
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tyhn Giá tốt nhưng thiếu DV của google

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp