@admin và ace cho mình hỏi cái, lần nào bật tinhte cũng báo như hình, là bị sao nhỉ, chỉ mình cách

anhthocntt
23/2/2020 3:15Phản hồi: 14
@admin và ace cho mình hỏi cái, lần nào bật tinhte cũng báo như hình, là bị sao nhỉ, chỉ mình cách
@admin và ace cho mình hỏi cái, lần nào bật tinhte cũng báo như hình, là bị sao nhỉ, chỉ mình cách xử lý.
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đây là cập nhật app Tinhte > bạn bấm tiếp tục để update app nhé
iOneThien
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Gaohong Dm lần nào bật nó cũng hiện lên
@iOneThien Ủa? Tự nhiên sao chửi mình trong khi mình chỉ trả lời câu hỏi của bạn trên. Thật k hiểu...
anhthocntt
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Gaohong Ko phải đâu bạn, câu cửa miệng của nam giới chúng ta mà bạn, câu đệm đơn giản mà
anhthocntt
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Gaohong Lần nào mở TT lên cũng update là sao
@anhthocntt Mình vào hiện vậy mình bấm tiếp tục và k thấy hiện nữa. Còn bạn vẫn cứ bị hiện mỗi lần vào thì bạn góp ý để được hỗ trợ nha.

Bạn vào link góp ý để được giải đáp nhé. Link đây ạ Góp ý app Tinh tế 8.0: https://tinhte.vn/thread/gop-y-app-tinh-te-8-0.2942838/
pingcu
TÍCH CỰC
4 năm
M cũng bị suốt, thường là lần mở app đầu tiên trong ngày
@pingcu Này là bản hot fix đó bạn, để đó cho nó cài chút là được, bạn không cần làm gì thêm
Là có bản update hot fix, nó sẽ đè lên bản hiện tại, bạn cứ để yên đó cho nó uodate là được nha
pingcu
TÍCH CỰC
4 năm
@Duy Luân Hnay thấy có lỗi mới Luân ơi, ko biết có ai cũng bị ko? Mở app tinhte lên đọc đc 1 lúc thì bị thoát luôn cả app tinhte và app mp3zing đang nghe nhạc chạy nền
@pingcu cả android và ios thì không can thiệp được vào app khác, nên chắc không phải.

bạn dùng máy gì thế? bị nhiều lần hay sao bạn?
pingcu
TÍCH CỰC
4 năm
@Duy Luân Đầu ngày hôm qua m bị liên tục, mở app tinhte là app zing bị, nhưng chiều qua đến hnay lại ok ko vđề gì. M dùng ip7, ios 10.3
@pingcu Chắc không liên quan rồi bạn ơi
Tiếp tục liền .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019