Samsung ra mắt phiên bản màu đỏ cho Galaxy Buds+ cho thị trường Mỹ

AudioMate
12/3/2020 7:18Phản hồi: 74
Samsung ra mắt phiên bản màu đỏ cho Galaxy Buds+ cho thị trường Mỹ
Galaxy Buds+ là chiếc tai nghe True Wireless mới của Samsung được dùng như quà tặng kèm khi người dùng pre order các sản phẩm Samsung Galaxy S20. Ra mắt với 3 màu cơ bản là trắng, đen và xanh ngọc, người dùng giờ đây đã có thể lựa chọn thêm phiên bản màu thứ 4 có nước sơn đỏ cực đẹp.

Galaxy Buds+ đỏ đã ra mắt tại thị trường Hàn Quốc từ trước nhưng phải đến tận tháng này, cộng đồng Sam fan ở Mỹ mới có thể đặt mua chính thức trên trang web của Samsung hay Amazon. Tuy nhiên, số lượng sản xuất của phiên bản màu đỏ nói trên khá hạn chế khi sản phẩm đặt trực tuyến luôn ở trạng thái hết hàng và ngày ship gần nhất là 20 tháng 3.

Đọc thêm:

Thử kết nối tai nghe Galaxy Buds+ với 2 thiết bị cùng lúc, tại sao Samsung không nhắc tới nó nữa?

Chia sẻ trải nghiệm nhanh tai nghe Samsung Galaxy Buds+: bóng bẩy hơn, pin trâu hơn, đàm thoại tốt

Tuy bị delay khá nhiều nhưng nếu anh em đã pre order Samsung Galaxy S20 hoặc đang tìm một chiếc tai nghe TW phù hợp cho các thiết bị Samsung thì không nên bỏ qua phiên bản Buds+ này vì giá thành vẫn được giữ nguyên là 149$.
Nguồn: 9to5Google
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Việt Nam chỉ là thằng làm và n đéo bàn ở Việt Nam
StradiMai
TÍCH CỰC
4 năm
@trung76 Có ai thèm mua đâu nên phải bỏ vào quà tặng đôn giá, còn khôn lỏi hay không thì chưa biết người dùng đâu phải ai cũng ngu mà không biết ra sao, làm tốt thì tự dưng có người mua àh. Bỏ ra một số tiền không nhỉ mua cái chả ra gì thì ai mua.
@StradiMai Đã khôn lỏi lại còn hay tự ái nữa chứ
@trung76 Tại sao người ta mua airpot nhiều ? Mà aripod đâu có sx tại VN ?
StradiMai
TÍCH CỰC
4 năm
@trung76 Đung rồi tự ái vì không Thèm nhìn vào cái chả ra gì, tự ái quá
Dùng đen thôi, đỏ cho nữ thì đẹp
Có anh em nào dùng bud+ cho hỏi cục sạc của nó là 5v- 600mA à. Mấy bữa nay tìm ko có toàn dùng máy sạc cho luôn. Bán mà ko kèm theo cục sạc ki bo vãi Sam
@cuongtao2016 Nó có tụ điện bác à giảm xuống mức nó quy định. Giống như bắc cấm cục sạc 5v mà điện dân dụng nhà bắc tới 220v đó thôi.
@Duy Khánh Ultra Thanks
@cuongtao2016 Ô trời bác cắm cục 45w vào nó cũng chỉ nhận đúng số điện nó cần thôi bác lo gì, tất cả thiết bị bây giờ đều có mạch thông minh mà, bác muốn cho nó nhận nhiều hơn cũng chả được. bud tiện cái sạc ko dây lẫn có dây đều dc, cắm chung vs sạc dt hay sạc qua mặt lưng dt SS hay dock cũng dc ... rất tiện.
@boyngo1988 Thanks, cũng đang dùng sạc qua lưng đt là chủ yếu, tại tìm cục 5v 600mA ko có. Giờ yên tâm rồi. Trước giờ cứ làm theo khuyến cáo của nsx thôi. Như nhà có iphone ipad ko dám lấy cục ipad sạc cho ip vì thấy nó nóng máy hơn sợ nhanh chai pin thôi, chư cháy nổ không sợ
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
Con trai xài đỏ bao buê đuê
@Bui Duy Loc iP 8+ màu đỏ rất đẹp!
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
@JaegerH.. Bác đang xài à.
@Bui Duy Loc ava bác đang mặc áo màu gì đấy 😃 chơi bede ko bác ei kkk
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
@boyngo1988 Haha😭😭
Giáo Vũ
TÍCH CỰC
4 năm
Đỏ có đẹp gì đâu ta
@Giáo Vũ Dành cho người thích màu đỏ
hungmap0090
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sau khi xài nhiều tai nghe thì mình thấy đúng là màu đen vẫn hot nhất, dơ khó thấy. Một cái tai nghe mà đeo lâu, dính bụi bẩn, ráy tai nhìn kĩ vẫn gớm lắm hic. Nhưng mình mua thì vẫn mua màu trắng, màu xanh vì mình thích màu mè haha
Chưa nghe thử
Em này đi với S20 đỏ thì đúng bộ luôn rồi
Truong.ld
TÍCH CỰC
4 năm
@Hiếu_Sad like
Ủa bán xong có ủng hộ quỹ ung thư không mà để màu đỏ vậy cha ? :/
@hjepsi_culan cứ màu đỏ là liên quan đến quỹ ung thư à @@
@hjepsi_culan quỹ AIDS nhé bác ko phải ung thư.
@hjepsi_culan Đú theo Apple, người ta làm từ thiện, còn hắn đú
Thèm ghê. Note 10 trước cũng thế. Mua đen đợt đầu sau vài tháng có đỏ. Tiếc quá
Truong.ld
TÍCH CỰC
4 năm
@Phuongkak mà giờ kiếm note 10 đỏ ssvn hơi khó, ko biết bán lại có được giá hơn ko vì nó hiếm
@Truong.ld trước tgdd bán đó bác
Màu nổi bật quá
Đi kèm s20 đỏ chăng
Jason845
TÍCH CỰC
4 năm
Mấy em gái đẹp đeo cái này nhìn đẹp lăms
Mình thích màu đỏ nè
Đỏ nhám thì iu luôn
S20 u giờ chỗ nào giá tốt nhất nhit
Buds+ phải nói quá ngon 😆

Xu hướng