Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

GPRS 3.0 là gì?

wuynhvu
23/11/2009 1:43Phản hồi: 23
Hôm qua xem TV thấy có dv nhắn tin đăng ký GPRS 3.0 bằng tin nhắn, em thắc mắc ko biết nó là cái gì. Có phải edge mình đang xài ko các bác nhỉ, mà egde thì cần gì phải đăng ký............ Bác nào thạo công nghệ giải thích giúp em với.Thanks!😃
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

GPRS 3.0 thì cũng như GPRS bình thường thôi bạn! tại nhà mạng quảng cáo thế thôi không có sự khác biệt
funny0208
TÍCH CỰC
14 năm
nó cũng chỉ là gprs thông thường nó quảng cáo như vậy để mình tưởng nhầm đến công nghệ 3G 😁
chúng nó quảng cáo láo đấy gprs là công nghệ truyền số liệu của mạng di động 2.5G,còn edge là công nghệ truyền sốliệu của mạng di động 2.7G nhanh hơn gprs
quảng cáo câu khác đó một tin nhắn 15k đó,dang cho mấy chú gà
Trên tivi lừa dc khối người ko rành về 3 cái gprs này.Oan mạng nộp biết bao nhiu là tiền cho họ.
Kinh doanh chính đáng,k bit nói j.
mio1986
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quảng cáo thì nói làm gì đến vòng Titan giá có 4K đưa lên tivi quảng cáo đủ thứ,chữa bệnh này nọ bán giá cả triệu. Pó tay.
mấy cái vụ nhắn tin lùm xùm đó là dụ mấy người không rành công nghệ thôi.
trước giờ em chỉ nt 1 lần đến 8703 (15k) để thành mem vip cua vn88 để nghe nhac 320kbps thôi. không biết chừng nào tinh tế có vụ nt như thế để thành viptinhte?
forever3
TÍCH CỰC
14 năm
Cái này lừa những người nửa biết nửa không thôi. Cho nhầm GPRS 3.0 chính là 3G.
Từ ngày dùng điện thoại, chưa bao giờ mất tiền cho cái kiểu nhắn tin thế này.
nokiisa
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quảng cáo như vậy mà không bị phạt, chẳng hiểu bộ làm cái gì không biết.
VN mà bác,với những chiêu quảng cáo mập mờ thế này phải phạt nặng để lần sau không dám lừa người nữa.
GSM là mạng 2G, GPRS là mạng 2.5G,EDGE là mạng 2.75G, UMTS là 3G, LTE là Super 3G. Làm gì có GPRS3.0.
soạn tin GPRS gửi đến số 0987466647 để được hỗ trợ đăng ký GPRS miễn phí 😁
hahaha GPRS 3.0 là phiên bản quảng cáo cài đạt GPRS thứ 3 của cái công ty quảng cáo đó =))))))))))))).
Hic. Lần đầu thấy khái niệm gprs 3.0. Nhà mạng nào qc thế này thì lố quá.
trandinh1
ĐẠI BÀNG
13 năm
quảng cáo láo thế mà cũng đưa lên tv được.......
mà cần quái gì phải cài gprs cho tốn tiền cơ chứ, cứ bỏ sim vô máy là máy nó tự động cài cấu hình GPRS cho mình mà
Toàn bọn lừa lọc.haha

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
Mấy vụ nhắn tin cho số 1800xxxx gì đấy để đăng kí GPRS hình như không còn nữa rồi nhỉ. Thời buổi này ai cần internet cũng tự biết search, chả phải mất tiền cho mấy cái linh tinh này nữa.
hugoboss
ĐẠI BÀNG
13 năm
quảng cáo lừa đảo trên tv lúc này đầy rẫy GPRS mà nó còn dám dịch ra G là game ,P là picture ,R là ringtone ,S là song đúng là bọn bố láo lại còn nói là công nghệ mới nhất , ko biết ai quản lí mấy vụ này mà để bọn này móc túi thiên hạ ngang nhiên như vậy
Dung nghe nhung j quang cao cac bac oi,hang quang cao la hang kem chat luong.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019