#GamePC: 10h tối nay GTA V sẽ miễn phí 100% trên Epic Games Store!

P.W
14/5/2020 9:32Phản hồi: 161
#GamePC: 10h tối nay GTA V sẽ miễn phí 100% trên Epic Games Store!
Trên Epic Games Store, mục game miễn phí đang có hai tác phẩm, một là Death Coming, và cái tên thứ hai còn chưa được công bố, kèm theo đồng hồ đếm ngược đến 10h tối nay 14/5 theo giờ Việt Nam. Nhưng chính trang Twitter của Epic Games Store đã hớ hênh công bố sớm qua đoạn Tweet tuyên bố GTA V sẽ là tựa game bí ẩn đó. Đoạn tweet đã bị xóa đi, nhưng về cơ bản gần như 100% chắc chắn rằng một trong những game được nhiều anh em Việt Nam hâm mộ nhất sẽ miễn phí hoàn toàn nếu anh em đăng nhập vào tài khoản Epic Games và nhận game từ nay đến ngày 21/5 tới. Nhắc lại từ nay đến 21/5 không phải chơi thử, mà là anh em vào ấn nút "Get Game" là sẽ được chơi thoải mái, vĩnh viễn.

Đến tận bây giờ, sau 7 năm ra mắt, GTA V vẫn là một trong những con gà đẻ trứng vàng cho Rockstar Games, vì không chỉ có cốt truyện và thế giới mở hấp dẫn, mà game còn sở hữu chế độ chơi mạng GTA Online tuyệt hay, kết hợp nhiều thể loại nhiệm vụ từ hành động, đua xe hay thậm chí vào phá làng phá xóm cũng được. Thời gian qua cũng có vài server role play cho anh em vào vai những nhân vật giả tưởng, được nhiều anh em Việt Nam theo dõi, rất vui.

Chi tiết đăng ký tài khoản và nhận game miễn phí anh em có thể tham khảo thêm tại đây: https://www.epicgames.com/store/en-US/
161 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mặc dù mình chẳng chơi game mấy (máy tính cùi, tốn tgian) nhưng từ khi nổi vụ tặng tặng này tạo luôn account là thỉnh thoảng vào store mua mấy cái cho vui
ht12
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mrquangthang98 Trên web làm sao coi các games đang miễn phí như trong bài nói nhỉ?
ThanhfTins
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ht12 vô epic games rồi kéo xuống là thấy mục free games thôi
@Mrquangthang98 Đủ hết steam, epic, Ubi, Battle.Net, thêm mấy trăm game từ các chương trình giả lập NES, SEGA, SNES, PCX mà chẳng mấy khi có cơ hội chơi

P/s: Epic bị DDOS luôn rồi kìa, từ lúc đó tới giờ ko mở được trang chủ luôn
Mr Seen
CAO CẤP
4 năm
@Mrquangthang98 hì hì game vui thật nhưng hông có thời gian chơi tải về chơi được vài lần là dẹp gòi
Hấp dẫn đấy, nhưng không có máy để chơi 😭

Macbook pro 2012 có "get game" được không bác kiểu như "mua" để đó bao giờ có máy tải về chơi như của appstore
minhduyy
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nh0ktam01 bên này k cần bác, đăng ký account rồi đến ngày giờ vào get thôi, nó tự lưu vào account mình, khi nào muốn chơi thì mới phải tải launcher của nó về
MrCent
TÍCH CỰC
4 năm
@nh0ktam01 Giờ steam cũng chả cần cài, cứ vào acc trong web rồi get thôi
@nh0ktam01 Làm gì có, bên steam cũng vậy mà cứ get là đc rồi. 3 năm nay vẫn vậy còn trước đó mình k rõ
duaIshoсk
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nh0ktam01 Được mà bạn. Cứ login vào rồi bấm là được thôi. Chừng nào chơi thì mới phải cài launcher của nó.
Có pc mà k đủ mạnh để chơi game này 😃
@raindal Vậy phải mua thêm ổ cứng ak 😃
@marilonluu Có thời là ge test cấu hình mà, k phải cao lắm nhưng mà cũng cao hơn trung bình 😃
@anhmk95 Chắc up thêm vài món chơi cho đã
marilonluu
TÍCH CỰC
4 năm
@Lê Hoàng Huynh lúc trước xài con acer 7100u + gt 940m vẫn set 900p + medium high tốt.
libieu
CAO CẤP
4 năm
Động thái gì đây chuẩn bị ra Gta VI chăng 😆
baohoangfc
ĐẠI BÀNG
4 năm
@libieu dễ lắm nha 😃)
libieu
CAO CẤP
4 năm
@baohoangfc the sims 5 với gta 6 trễ hẹn lâu lắm rồi 😁
@libieu Thì sắp ra PS5 phải có GTA VI chứ
libieu
CAO CẤP
4 năm
@Duy Đạt nguyễn hi vọng vậy 😁
hastock168
ĐẠI BÀNG
4 năm
không biết macos có chơi được không
@marilonluu Ko cùi thì ngon gì bạn, con card ghẻ bán giá 1củ thì có gì xịn hả bạn.
@beatlove Show đc hàng lên + chữ ký hãy nói chuyện ha
marilonluu
TÍCH CỰC
4 năm
@king_of_mar1311 mua hàng trâu cày nát bươm ra còn ba hoa làm gì.
beatlove
TÍCH CỰC
4 năm
@king_of_mar1311 Cần quái gì phải show hàng rồi nói chuyện, rườm rà.
mình hết tuổi chơi game rồi, ôi :'(
pokemega
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tyller end mình cũng vậy nhưng vào game này lấy xe tông người cho cảnh sát dí đỡ buồn đấy thím
raindal
TÍCH CỰC
4 năm
@tyller end mình thì không chơi game mấy, thời gian chủ yếu để làm game thôi, một năm chơi game được vài tiếng 🙄
marilonluu
TÍCH CỰC
4 năm
giờ bắt cài thêm cái Rockstars launcher, mà cái launcher đó thì đăng nhập chập chờn, bực cả mình
Có macos ko ta ?
@Kin Bul có nhưng vừa chơi vừa chiên trứng 😆
@Kin Bul Cài Win thì chơi được, nhưng nóng như phá máy luôn
duaIshoсk
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chờ con RDR2 giảm giá sốc ^^
Sumoqn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@duaIshoсk =)) bác muốn nó giảm đến mức nào
duaIshoсk
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Sumoqn Tầm 250k. Chắc năm sau.

Mình toàn chơi game 3, 4 năm trước cho rẻ cả tiền game và tiền máy. Giờ đang chơi con Darksoul 3 vừa mua đợt giảm giá 165k ^^
xxdeathxx
ĐẠI BÀNG
4 năm
@duaIshoсk Rdr2 đang bán 800k là ngon rồi.
pippi17
TÍCH CỰC
4 năm
10h down chắc lag lắm thôi để đêm cắm máy down vậy.
😆, a e chuẩn bị trải nghiệm cảm giác chơi cổ phiếu nào.
ngon quá.Mà máy mình cùi k chơi dc
akb48
TÍCH CỰC
4 năm
Tặng game để bán thẻ cào rất may là mình ko nghiện thể loại game nạp thẻ mua item 😁
@P.W ko chơi whoisyourdaddy đc à 😁
akb48
TÍCH CỰC
4 năm
@raindal Về phần nội dung chính thì ko ảnh hưởng nhưng GTA phải onl và tạo party chat mới vui còn mình thì single vẫn chưa chơi tới mission cuối cùng vì thấy phần này nó dở hơn bản IV nội dung tách ra 3 nv nên ko nhập tâm lắm.
tung2050
TÍCH CỰC
4 năm
@P.W Chơi online ntn đấy bác. Trc có vào thử xong cái intro chả biết chơi tiếp ntn. Thỉnh thoảng đầy thằng lvl 100 nó cứ vào múc đến chán luôn. Xem youtube thì nó kêu game nên chơi với bạn trong bạn bè cả lũ chỉ biết mỗi lol thế là bỏ.

Sau này mua red dead 2 cũng chơi hết phần cốt truyện là bỏ.
xxdeathxx
ĐẠI BÀNG
4 năm
@akb48 GtaV chơi story thì đâu cần nạp, bác này chẳng hiểu game là thế nào
Free story mode, muốn online bỏ 17$ ra nhé
Kusuki
ĐẠI BÀNG
4 năm
@mrgior hình như có á chứ sao ko XD
@Kusuki Lúc mới có thông báo thì nhiều người bảo muốn chơi online thì phải bỏ 17$, xong đến lúc chính thức thì nó tặng hẳn bản premium luôn
Kusuki
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Bạch Hưng Hoàng chơi hoành tránh thật. 😆) coi như là tặng nguyên bộ game XD lâu rồi muốn chơi online mà ko tìm trò hay thấy cái này là trò mình cũng thích nên quất luôn XD
@Kusuki Với tổng cộng đến giờ gần 5000h chơi GTA V của mình thì chưa bao giờ hối hận vì mua nó, thực ra mình là một trong nhiều người Pre Order, thức nguyên đêm canh ngày R* cho tải nốt 400mb decode để vào chơi.
Đã chơi từ thời còn con ps3 lậu mà vẫn thấy hay
xxdeathxx
ĐẠI BÀNG
4 năm
@daugauhp911 Bác cứ chơi lại bản pc mods đồ họa các kiểu đẹp hơn trên ps3 cả trăm lần
Ngon quá, vẫn còn đang chơi lại nhiệm vụ game này
@junjihoon Mình còn đang cày chơi chơi GTA San andreas
Tran TuanVan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Á đù, hàng hót vậy, thanks mod nhiều nhiều nha
Công nhận hồi mới ra mắt thì game này làm mình sốc thực sự vì sự đồ sộ của nó 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM