SteelSeries ra mắt tay cầm không dây Nimbus+, dành riêng cho thiết bị Apple

P.W
18/5/2020 6:42Phản hồi: 76
SteelSeries ra mắt tay cầm không dây Nimbus+, dành riêng cho thiết bị Apple
Bản nâng cấp Nimbus+ của SteelSeries đạt chuẩn MFi của Apple, và sẽ chỉ dành riêng cho những thiết bị Apple để chơi game như iPhone, iPad, Mac và Apple TV. Bên cạnh thời lượng pin 50 giờ chơi game liên tục, Nimbus+ có thêm vài tính năng mới như hai cần analog giờ đã bấm được, hai cò trigger ứng dụng hiệu ứng Hall, chơi game đua xe đã hơn, và sẽ tặng kèm iPhone Mount để gắn điện thoại. Việc hỗ trợ chuẩn MFi cho phép người dùng Nimbus+ kết nối thiết bị nhanh hơn, và chỉnh lại được cả nút bấm để phù hợp với nhu cầu của từng trò chơi. Chiếc tay cầm này đã có thể đặt mua trên trang web của Apple, và sẽ bán online trên trang web của SteelSeries vào ngày 26/5 tới.

Tinhte_Nimbus1.jpg Tinhte_Nimbus2.jpg Tinhte_Nimbus3.jpg Tinhte_Nimbus4.jpg
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Việc hỗ trợ chuẩn MFI thì em này giá không êm tí nào rồi
Vẫn còn nguyên em này đời trước trong hộp. Anh em nào thiện trí mua mình để lại
thanhkc
ĐẠI BÀNG
4 năm
@laingockien giá ntn bạn ơi?
LoiDaiGia
TÍCH CỰC
4 năm
@laingockien Inbox giá nhé
kingv9x
TÍCH CỰC
4 năm
@laingockien Giá đê bác.
@laingockien Inbox phát mua về chơi Apple Arcade
ha26
TÍCH CỰC
4 năm
@laingockien Xin giá
Chi IP
bác nào có lựa chọn thay thế từ a hàng xóm mà ngon ngon tí giới thiệu e với 😃
@baohoangfc Mình gà về game lắm, nên k biết game nào trên PC có chơi với tay cầm để test cho bạn. Bạn nói tựa game nào nhẹ, có trên Microsoft Store để tối về mình test rồi báo bạn sau.
baohoangfc
ĐẠI BÀNG
4 năm
@from team b with love ông thử test Asphalt 9 trên PC thử xem
@baohoangfc K đọc kỹ cmt hả trời??? Nói là game nhẹ, ông lại đòi game asphalt9 trong mùa đứt cáp thì bó tay rồi. Haizz.
@from team b with love Phí vậy, hjx
Tay cho android box tivi nên chọn loại nào anh em games thủ
@nbqvdp Bác hỏi ae bth thôi chứ game thủ hổng có chơi game trên android box tv đâu bác! 😆)
@nbqvdp Tay nào có blutooth là đều chơi dc
@devilending Game thủ chỉ cxem JAV trên tv thyi
@nbqvdp Mình dùng 1 cái Xiaomi như bạn bên trên, chất lượng gia công rất tốt, chơi được vài game giải trí. Một số game thì nó không tương thích phím.
@nbqvdp Có thể xài tay PS4. Mình ko có android box nhưng đang xài tay PS4 cho đt android.
matrix8145
TÍCH CỰC
4 năm
Không rõ bản này ra sao, chứ bản 1 bấm không đã bằng tay xbox one S, lại còn mau bị mòn cần analog trái.
ShiLveR
ĐẠI BÀNG
4 năm
Với việc IOS13 đã hỗ trợ chơi game bằng tay cầm DS4 và xbox one S thì mình thấy chả có lý do gì xuống tiền mua con này, khi mà chỉ chơi dc trên các thiết bị apple, còn chơi game trên window thì ko biết có hỗ trợ ko 😁
hãng này làm đồ ngon
bachang91
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tay cầm chơi game của hãng này thì có tiếng tăm quá rồi...giá chắc cũng không hề rẻ !
@bachang91 chắc tầm 2 triệu 😁
Giá sẽ rất êm đây
@kevinmobavn Chắc đc nhỉ?
@kevinmobavn Được bạn. Ngon lành luôn. Mình đang dùng combo dualsock4 + macbook + arcade thấy quá ổn luôn. À giá cái controller trong bài này 70$ nhé bạn, mắc hơn 10$ so vs DS4 (apple store đang bán cả hai controller này)
@Đức Khánh Mình muốn hỏi là iphone và ipad bạn ơi
@kevinmobavn dùng được ngon lành đó bạn, nguyên văn từ Apple là "iOS 13 or later, macOS Catalina, iPadOS, or tvOS 13 or later"
Link cho bạn tham khảo: https://www.apple.com/shop/product/HNKS2VC/A/sony-playstation-dualshock4-wireless-controller
Chơi game trên IPhone đã nâng lên tầm mới.
mua SE 2020 và em này là ngon nhỉ, khỏi sợ tay che mất màn hình bé khi chơi game
Ziêng apple, kkk
Không có của android à :|
Cug ngon. Mà sao tay ps4 vs ipad thì ngon ngon time cũng chán
trc mình có dùng nvidia shield portable nhưng không phải game nào cũng hỗ trợ tay cầm.

Nhưng h chắc khác vì game di động có apple arcade khá chất lượng
Không biết nó hỗ trợ những game nào, mình cần chơi trò Street Fighter IV bằng tay cầm mà không đc. Chơi trên iphone vướng phím bấm trải nghiệm ko đã lắm và chắc chắn là khó bấm hơn nếu kết nối đc với tay cầm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019