Anh em đang xài Iphone Xr chia sẽ tí về màn hình với ạ.

PhuocThinh2611
23/5/2020 12:58Phản hồi: 18
Màn rất đẹp, nhưng đương nhiên k đẹp bằng xsmax. Mình dùng cả hai cũng ko hề thấy khó chịu khi đổi giữa hai máy
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

winter1989
TÍCH CỰC
4 năm
Màn rất đẹp, nhưng đương nhiên k đẹp bằng xsmax. Mình dùng cả hai cũng ko hề thấy khó chịu khi đổi giữa hai máy
anhianh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Màu đen không sâu nhé bạn! Nhưng nếu bạn ko dùng màn của các flag ship khác rồi thì màn hình vẫn đủ dùng, không xấu đâu!
LongTran76
TÍCH CỰC
4 năm
-Màn Xr => chán ,giải trí ,xem phim không Ngon. Mình dùng đúng 3 tuần bỏ đổi XsMax
-Màu đen không sâu , chì có Oled là đen sâu ,tuyệt đẹp
@LongTran76 Lúc đầu định mua X, nhưng mọi người bảo X hay lổi vặt, nhất là lỗi màn, rồi bảo mình mua Xr. Nhưng chắc mua Xs cho vừa tay. 😆
Muốn thì cứ ra TGDD hay FPT trải nghiệm đâu có ai cấm đâu bạn
@Nguyễn D Tân Bên TGDD hết hàng rồi, bên FPT thì chổ có chổ không. Không xem dc
@PhuocThinh2611 à cũng căng ha hay bác xem IP 11 nó cũng gần như nhau,mình dùng IP 11 lúc đầu về xem Youtube cũng hơi khó chịu (anime thì vẫn nét nha) nhưng sau dần quen với nó thì thấy bình thường.Màu đen không sâu nhưng cũng không đến mức lộ hẵng ra chú ý kỹ thì mới thấy
@Nguyễn D Tân Mình đang phân vân giữa Xr với Xs. Nhưng chắc chọn Xs quá, thấy Xr chỉ được mỗi quả Pin trâu 😔(
@PhuocThinh2611 Uh nếu nhu cầu bác không chơi game thì XS ok hơn
Màn hình nó LCD nên đen ko sâu đc đâu bác. Màn hình kém xa XS Ma
Xài oled rồi nhìn lại lcd chan
Đang xài P30P ra trải nghiệm màn hình 11 nhìn buồn lắm 😆
Nếu bác đang xài 7 trở xuống thì lên xr không quan tâm lắm đâu, còn nếu đang xài những máy có độ phân giải cao, những thiết bị màn hình và độ phân giải cao thì nhìn xr khá ức chế.
Nói thật là màn hình Xr xấu hơn iphone màn oled nhưng nó không có gì đáng ngại đâu. Cũng chẳng thấy rỗ gì cả. Xem phim không lộ tai thỏ
Iphone nó tính toán rồi. Chấp nhận màn đẹp, pin yếu( Màn Oled)- chấp nhận màn hơi đẹp 😃 ( LCD), viền dày, pin trâu. Mình dùng XR thấy màn cũng được chứ ko đến nỗi. Có tiền thì mua XSMax ko có XR mà chọn bạn nhé
LCD thì đen k sâu. nhìn bt vẫn đẹp và mịn như bt. nếu bạn nhìn sát mới thấy nó k dc nét căng như fullhd
Mình xài iphone 11 lúc đầu thấy cũng hơi xấu, không đẹp bằng xsmax.... Mình đổi từ xsm sang 11.... Chủ yếu pin trâu hơn, nên phải chấp nhận thôi.... Có sự đánh đổi..... Bù vài triệu nữa... Thêm con a13 so với a12
vuchung192
ĐẠI BÀNG
4 năm
chưa dùng màn oled bao giờ thì dùng bình thường chả có gì. nếu đã dùng từ X trở lên rồi thì thôi nhing sang xr chán luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019