Ứng dụng YouTube Kids nay đã có cho Apple TV

Nam Air
27/5/2020 4:46Phản hồi: 35
Ứng dụng YouTube Kids nay đã có cho Apple TV
Ứng dụng YouTube Kids dành cho trẻ em nay đã có cho Apple TV, anh em dùng thiết bị này có thể truy cập App Store để tải về cho máy của mình.

YouTube Kids được ra mắt năm 2015, là app được thiết kế dành riêng cho trẻ em dùng để xem các kênh YouTube được giới hạn lứa tuổi, cha mẹ các cháu dễ dàng quản lý những gì con em mình xem dễ hơn, hạn chế được tình trạng xem trúng các kênh nhảm nhí, độc hại.

Hiện tại YouTube Kids đã có phiên bản cho smart TV, android box, mobile, tablet... nay có thêm phiên bản trên Apple TV nữa thì quá ngon luôn.

Theo Google
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tv mình có roi, lâu lâu mấy cháu qua coi
Run4yrlife
TÍCH CỰC
4 năm
Quá ngon
iamcuong
TÍCH CỰC
4 năm
Youtube Kid nhưng nội dung chẳng kid tí nào. Mình cho con xem tí rồi hốt hoảng bỏ luôn. Giờ tự tải về về cho xem offline, mình kiểm soát được nội dung
Tuan_ipad2
ĐẠI BÀNG
4 năm
@iamcuong Ở phần cài đặt ban đầu nó có chức năng cài cho phụ huynh mà bác
@iamcuong Bạn phải chỉnh hồ sơ của con, tuổi của con là bao nhiêu nó mới hiển thị được nội dung tương ứng
iamcuong
TÍCH CỰC
4 năm
@buihai83 Mình biết, nhưng thậm chí nội dung của nhóm tuổi đấy có nhiều nội dung không lành mạnh lắm. Nhất là kênh VN thì ôi thôi đủ trò.
@iamcuong Bệnh vùng qua us tiện thể cho con học tiếng Anh luôn, kiểm soát cũng tốt hơn một tí
Thấy Việt Nam! Đám nhí toàn vào thẳng youtube chứ hiếm khi vào YouTube kid mình thấy giờ coi mấy chương trình thiếu nhi trên youtube cũng có mục yêu cầu qua YouTube kid
Tuan_ipad2
ĐẠI BÀNG
4 năm
@sharinran141 Trẻ con mà bác, phải quản lý nó, xem gì là em quản quản lí hết, YouTube kid nó đỡ nhảm nhí hơn YouTube
@Tuan_ipad2 Do phụ huynh cả và đa phần ko ai quan tâm vấn đề này ở vn
wwww
ĐẠI BÀNG
4 năm
@sharinran141 Chỉ có bạn không quan tâm thôi
Tuan_ipad2
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ơn giời đây rồi, mong mãi mới có
Thật ra youtube kid đã có trên apple TV rồi, sau đó ko hỉu lý do gì nó lại gỡ ra, nay lại up lên lại.
ngon nè
tuantit244
ĐẠI BÀNG
4 năm
chán mỗi cái youtube trên apple tv lại chưa hỗ trợ 4k 😔
@tuantit244 Đúng vậy. Mình thắc mắc vấn đề này từ khá lâu rồi. Chắc Google không muốn thiết bị của Apple phát ở định dạng video cao nhất (sẽ ngon hơn những thiết bị của hãng khác chạy Android TV chẳng hạn) 😄😄
tuantit244
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mr. Đăng Giáp không phải bạn ạ, trước mình có vào trang của google họ giải thích là do hệ điều hành ios nó không tương thích với cái mã code để xem được ấy (nôm na là thế) chứ không phải google không muốn nâng 4k đâu
Mừng quá!
qua2007
TÍCH CỰC
4 năm
quảng cáo quá nhiều
manhtantg
TÍCH CỰC
4 năm
Co rồi mà
Gd165
TÍCH CỰC
4 năm
Tốt rồi, chứ không có cái này không dám cho con nít trog nhà coi, toàn nhảy ba cái clip nhảm gì không
MrNghiaIT
TÍCH CỰC
4 năm
Chưa thử bao giờ
Carnage
TÍCH CỰC
4 năm
Vl, bh mới có à
aceracer
TÍCH CỰC
4 năm
Ngon rồi
Ngon quá
kids nhưng trên đó vẫn còn nhiều, rất nhiều rác từ người lớn, đặc biệt là các nôij dung tiếng Việt.
neobb
ĐẠI BÀNG
4 năm
Gen 3 có không nhỉ. Chưa về nhà check được
Ông con nhà mình 6 tuổi mà xem YouTube toàn xem stream game mới đau

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119