Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Anh em có nhiều đồng hồ, smartwatch hay smartband sẽ thích cái này

vn_ninja
4/6/2020 5:17Phản hồi: 93
Anh em có nhiều đồng hồ, smartwatch hay smartband sẽ thích cái này
Anh em có đang dùng nhiều đồng hồ không? Mình đang dùng 1 smartband 1 smartwatchMi Band 4Haylou LS01. Lúc trước khi đeo xong về mình thường đặt lên cái đế gỗ dựng điện thoại có chỗ gác đồng hồ như thế này.

Hai cái để cùng thì thấy cũng hơi chật chật rồi nhưng thôi kệ. Sau này có bạn cùng phòng về, bạn ấy mang về thêm 1 cái smartband và 2 cái đồng hồ cơ nữa, thành ra phòng có tận 5 cái. Lúc này không có chỗ để nên hay để lung tung trên bàn, thế là mình hỏi thằng em bán phụ kiện điện thoại có cái đế hay cái gì để treo nhiều đồng hồ một lúc không, thế là nó ship về cho mình cái này, tổng thiệt hại 30k.

Mình tạm gọi nó là "giá để đồng hồ", kết cấu là nhựa thôi cũng không có gì để nói 😁. Anh em nhìn hình dáng là hiểu cách dùng sao rồi hen, cứ treo vào 2 "cánh" 2 bên là xong. Bao các thể loại đồng hồ, trên thanh ngang bọc lớp da gì sần sần, khá bám, anh em có thể cột dây đồng hồ sát vào rồi điều chỉnh các góc mặt đồng hồ thoải mái. Mình treo thì khoảng được 6 cái là hết cỡ 😃

Bên trái là thể loại “smart”: Haylou LS01, Honor Band 5, Mi band 4, còn bên phải là loại “truyền thống”: Comedy và Daniel Wellington. Hoặc có thể để những cái hay dùng một bên để tiện lấy, cái ít dùng để một bên, tuỳ anh em tận dụng. Kích thước cũng nhỏ gọn, không chiếm nhiều diện tích mặt bàn.

Còn một chỗ trống chắc sẽ rước em Haylou Solar về :D. Anh em có dùng nhiều đồng hồ không? Nếu có thì xài cái này tiện lắm nhé, hoặc có cái nào khác hay hay thì chia sẻ nhé 😊
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái cục này mà sạc ko dây cho đồng hồ được luôn thì ngon nhỉ
@trainoitrull gửi ảnh cho mấy anh làm đế xạc học hỏi đi bạn!
@trainoitrull Công nhận,có thêm chỗ gài sạc của apple watch chẳng hạn thì ngon
@trainoitrull Vừa cmt i chang xong thì thấy cmt này
@trainoitrull Có loại có sạc mà bác. Cái này lâu lắm rồi. E có cái tương tự vậy. Có chổ để sạc luôn. Nhưng để thì đẹp chứ ko tiện lắm.
minhtienbk
TÍCH CỰC
4 năm
@skyline87 Bạn ấy có cái đễ gỗ cũ , cái đó gài đc cái sạc của AW đó, tội là danh sách này ko có AW 😁
Ơ không, phải thừa nhận là cái này tiện thật sự đó.
Ngon, vừa tiện và vừa trang trí luôn. Đỡ thất lạc và đi tìm nữa.
em không đeo cái đồng hồ nào thì sẽ không biết phải làm gì với cái này 😁
Mình k đeo đồng hồ mua về quấn dây sạc được k ta.kkk
gia tài có mỗi cái đeo quanh năm suốt tháng nên cũng đơn giản, khoan 1 phát xong
@minhtymeo uh. nói chung không xịn xò bền bỉ. được cái rẻ, đẹp trẻ trung, hợp văn phòng và dễ lên đồ
Ta Hy
ĐẠI BÀNG
4 năm
@caffeinezzZ Mình thích cái nào nó đơn giản thôi chứ không thích mấy cái hầm hố lắm
@Ta Hy bác tìm "dress watch" là ra toàn đồng hồ đơn giản
minhtienbk
TÍCH CỰC
4 năm
@minhtymeo Chuẩn. đẹp hơn DW nhiều.
Junghans chẹp chẹp
Ku Phúc
ĐẠI BÀNG
4 năm
Em thấy giá như chỉ phải gác lên thôi, chứ mỗi lần cứ phải cài dây nữa thì cũng hơi phiền nhỉ...
PGISs
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ơ bạn cùng phòng mod đeo đồng hồ nữ hả
@PGISs Khác giới bạn êi 😁
Mấy cái cơ thì bỏ vô hộp quay, còn SW thì quăng từa lưa 😃 đồ công nghệ mình xài hơi phá không giữ kỹ bằng mấy con cơ được.
@zozolozozove Con cơ cả đống tiền xài chục năm vẫn đc mà😃) chứ ba cái con sw chắc 3-4 năm là hết cỡ quá. Hộp quay bác mua bao nhiêu thế, xoay đc mấy cái bác. Nhà đang có 1 con cơ với 1 con quarzt mà thỉnh thoảng đeo quarzt mấy bữa quên đeo cơ lại chỉnh lại mất công ghê.
@jindowing hộp xoay mình mua ở shopee, 1tr2 chứa được 4 cái xài ổn lắm
Rất tiếc ngộ đang xài toàn cơ 😆😆😆
Cái này thì ko lên cót dc rồi 😆
Có điều kiện.
Thêm chức năng sạc ko dây theo tầng nấc nữa hết bài
Cái này 25 nghìn , để đc nhiều lắm 😁
@Red Apple Dọn ra ăn thôi hả bạn :D
@vn_ninja Đó là mấy khi chăm ngồi xếp xếp vậy thôi chớ bình thường tiện đâu treo đó ah :D
@Red Apple Nhìn khắm v 😀
Shin Lee
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Red Apple Khoe cả sịp 😆
dmnthai
ĐẠI BÀNG
4 năm
2k
@dmnthai Đóng đinh thôi hả bạn? 😁
dmnthai
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vn_ninja treo treo tiết kiệm được nhiều không gian bạn ạ
zonzongl
TÍCH CỰC
4 năm
@dmnthai bác dân chơi đàn hay sao mà để capo chung với ví thế
lúc nào ra đường cũng dắt theo capo à. 😆))))
dmnthai
ĐẠI BÀNG
4 năm
@zonzongl Thực ra là có cây guitar treo bên cạnh bạn nên tiện tay vứt vào 1 ổ thôi 😁
Vẫn trung thành với Seiko 5 trầy xướt tè le, sai số 5ph/ngày, được cái zin nguyên con 😁
@hnadov Vãi, sai số ghê thế bác, sao k mang ra tiệm cho nó tra dầu căn chỉnh lại đi ah
@jindowing Ngày nào sáng thức dậy cũng kéo cót ra chỉnh lùi về 5ph, quen rồi bác 😁
Rimy Fạm
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hnadov Vãi, con caballero tuần nhanh 5' đã thấy ghê rồi, ông đem ra tiệm họ tra dầu đi, rẻ òm ah
kellykent
TÍCH CỰC
4 năm
@Rimy Fạm Vãi, đồng hồ cơ sai số cỡ đó thì mua mấy con pin dùng cho rồi. Con này hơn 20 tuổi, sai chưa tới 1s trên ngày đây.
Rimy Fạm
ĐẠI BÀNG
4 năm
@kellykent Ôi ông ơi, sao lại đem con seiko 997 này so vs con của t vs ông cm đc 😆)
Tỉnh lại ông ơi 😃)
alone03
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cá nhân em chỉ khoái đồng hồ. Không cần lo sạc pin, gần như trường tồn theo thời gian. Xài cũng gần 10 năm hơn nếu xài kỹ. Quan trọng là kỹ niệm
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
Có 2 cái mà toàn đeo apple watch

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019