Em có khoảng 45 triệu nên mua xe gì

locnguyen123456
6/6/2020 2:28Phản hồi: 13
Xin chào các bác em có khoản 45tr đổ lại ,định mua con xe để đi làm 1 ngày em đi khoản vừa đi vừa về tổng là 80km, có thể sau vài tháng sẽ ngắn khoản cách lại, chủ yếu từ bình dương lên thành phố ạ, em cao khoản 1m68 xe gì có thể chạy bền lẫn đi xa được ạ
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng
hảo0676
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xe số thì mua ex hoặc winner tay ga thì ab vậy đi cho nhanh
Jack Dam
ĐẠI BÀNG
4 năm
Con win ra giấy gần 45tr thêm tiền rửa nữa là vừa đủ
Olie LA
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ex đi bác, đường xa mà, dáng bác thấp đi ex đẹp hơn win. Ex thì sắp ra bản mới nhưng mới ra sẽ đội giá nhìu. Ex hiện tại vẫn đẹp rồi
@Olie LA Mà Ex đi xa hơi nóng bác ạ.
Olie LA
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Big Chicken Thoải mái bác ơi, 80 km đi về dù là wave cũng làm tốt công việc
@Olie LA Wave đi xa hơi đuối nhưng vẫn mát bác ạ, Ex đi lâu thấy khá nóng
Olie LA
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Big Chicken Nhìu khi đặc trưng của yamaha. Sirius cũng nóng bác. Mà cũng có ảnh hưởng gì đâu
TuanDatSet
ĐẠI BÀNG
4 năm
Jupiter Fi đi Ad, lợi xăng đi đường trường tốt!
Nếu bạn thích thể thao, 1 chút mạnh mẽ thì chọn dòng xe côn tay (Yamaha Exciter khá ổn), thích lái đơn giản, không nhiều thao tác thì chọn xe số tự động, Yamaha có mẫu gì ấy, mình không nhớ tên (Airblade thì giá hơi cao hơn con số của bạn) 😁
Ráng thêm ít tiền làm con toyota luôn bạn ơi
lordzedo
TÍCH CỰC
4 năm
thường xuyên đi xa thì nên mua xe côn tay đi sẽ bốc và thú vị hơn chứ chạy 80km/h từ đầu đến cuối chỉ có vặn ga nó chán lắm...chạy xe côn quen sẽ thấy thích và nhiều khi không muốn về tay ga nữa...về xe côn tay bạn có thể chọn winner x vì thiết kế mới, còn nếu thích Ex thì nên chờ khoan hẵng mua vì Ex chuẩn bị ra mắt bản mới hoàn toàn rồi...
Em cũng tìm mua 1 chiếc tầm 45tr, nhưng em lại thích xe số mà chiều cao em 1m6, k biết có chiếc nào phù hợp k ạ ? Em thì thích kiểu dáng thể thao hơn ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019