Thật không thể tin nổi.

Raid3r
8/6/2020 14:51Phản hồi: 30
Thật không thể tin nổi.
Thật không thể tin nổi.
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1e960day
TÍCH CỰC
4 năm
1 cái tát mạnh vô mồm Quảng và tony gì ý nhỉ. Và vẫn bài cũ của Lạc là anti. Hết
Video này đủ để cho thằng quảng và bè lũ tay sai đi tù đc chưa nhỉ ???
Hienle0512
TÍCH CỰC
4 năm
Haha. Ngta chụp 3s cầm tay còn ngon hơn 4' cấm tripod. Ôh cái tầm vũ trụ. Haha
Quả này thì bọn chim chốc gáy kiểu gì nhỉ.
Raid3r
CAO CẤP
4 năm
@Nguyen linh 1993 Kể từ đó họa mi không còn hót nữa.
@Raid3r 😁😁😁
Ờ thế mà thằng ku em Phùng nó ăn trứng gà 1 cặp nó nâng bi ghê vậy, hủy kênh của nó và dislike nó luôn anh em ơi. Không chấp nhận cái thằng ăn hai quả trứng gà nhựa mà nó vác loa hàng tổng được.
Đúng là ở tầm vũ cmn trụ luôn các ông êi, "tripod là công cụ tác nghiệp" nữa kìa 😆
Nếu đã nói là dụng cụ tác nghiệp thì lúc nào chụp cũng phải mang ra và sử dụng kết hợp đúng hông ta?
asvet
ĐẠI BÀNG
4 năm
Kênh thằng tony lại sáng nữa rồi 😆
Huy.bn
TÍCH CỰC
4 năm
Có cơ số người đứng ngồi không yên 😁😁
Qvinhlee
TÍCH CỰC
4 năm
ko ko ko ko ko ko thể nào mà t tin nổi
N.T.Trung
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đã nói đúng còn nói to, ra đường cẩn thận vỡ alo anh ơi, Bfan giờ đông lắm nha😆
nguyenthehd
ĐẠI BÀNG
4 năm
ông này nên làm thêm cờ líp so sánh chụp đêm B86 vs con Nokia hay con Vsmast nào tầm 3tr đi
đề nghị tăng lương cho đồng chí vũ :v
lovanten
TÍCH CỰC
4 năm
Quả nhạc kết chơi bài Anh da đen chuẩn vkl ra ý.
vãi thật, mất 4 phút chỉ để chờ nó chụp xong 1 cái bức ảnh mọc rêu. Xứng đáng đc vào kỉ lục guiness.
4' là để gom hết các chi tiết vào tạo thành 1 tác phẩm chuẩn chỉnh nhé. Ảnh Bphone chụp đc A.I ngon lành cành đào, không phải đi pts như mấy bé S20 đâu nhé.
Raid3r
CAO CẤP
4 năm
@Lạc Việt 2020 Cố quá thành quá cố đấy.
@Hắc Tiều Phu ủa, bác cho hỏi thằng lạc việt là con gái à ? mặt mũi ra sao bác, tự nhiên em lại tò mò nó còn hơn cả bòm phone luôn.
@iphone2g lock Là con gái mà bác, có cả link facebook luôn này 😁 :D trc có bác tìm ra em nó là ai rồi mà, ko thì bác vào BFC là cũng thấy :D
@Hắc Tiều Phu em có rảnh đâu mà vào cái BFC chi cho ngu người ra. Hóa ra là con gái đấy, ko biết mặt mũi ra làm sao. ha ha
Tripod là dụng cụ tác nghiệp của Bfan. Có gì lạ? Chuyên nghiệp thì phải vậy. Anti sao mà amateur quá. Phải học nhiều nữa nhé.
@Lạc Việt 2020 Snight mà 4phút chụp ra ảnh như mứt, không bằng máy tàu, kiến thức cháu hạn hẹp quá, ko nói còn đỡ nói để cho người khác khinh
lovanten
TÍCH CỰC
4 năm
Cũng thật không thể tin nổi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019