Trên tay và tặng bộ sạc không dây 3 trong 1 Mophie

cuhiep
11/6/2020 14:45Phản hồi: 1.308
Trên tay và tặng bộ sạc không dây 3 trong 1 Mophie
  • Sạc cùng lúc không dây cho: iPhone, Airpods và Apple Watch
  • Sạc được cả cho Airpods và Airpods Pro
  • Đi kèm bộ sạc cho Apple Watch không cần dùng bộ của anh em
  • Chất lượng hoàn thiện chắc là xịn nhất trong các bộ sạc không dây 3 trong một
Đây là bộ sạc không dây cho anh em đang dùng cùng lúc 3 sản phẩm của Apple là iPhone, Apple Watch và Airpods. Có nhiều bộ sạc không dây da thiết bị cho các sản phẩm của Apple. Tuy nhiên chất lượng cao như bộ Mophie này thì không nhiều. Mình có dùng qua vài bộ nhưng thích bộ này nhất. Được tặng hai bộ nên để xài một bộ và tặng anh em một bộ.

Sạc được cung cấp điện bởi một cục adaptor riêng nên đảm bảo điện đầy đủ cho các cổng sạc. Trong các thông tin sạc thì anh em sẽ có iPhone nhận sạc 7.5W và Airpods và Watch thì ít nên không đề cập. Như vậy là anh em để cái này ở nhà để tối lấy đồ ra sạc rồi mai mang ra xài là ổn.

Do sản phẩm có thiết kế khá đẹp mức độ hoàn thiện cao nên anh em có thể dùng để trang trí trên bàn hay tủ đầu giường cũng được. Riêng cái để đồng hồ thì nó nghiên lên chứ không nằm thẳng nên nhìn đẹp hơn.

Thông tin trên hộp về sạc cùng lúc 3 thiết bị. Hiệu Mophie, là hiệu làm phụ kiện gần như xịn nhất hiện nay. Mình có sử dụng nhiều phụ kiện Mophie và đều hài lòng về chất lượng và trải nghiệm.

Nó được thiết kế để vừa khít Apple Watch, Airpods và iPhone có sạc không dây. Trong hình là iPhone Xs.

mophie_3_in_1_charging_pad_tinhte-15.jpg Mình để thử Airpods Pro lên thì nó cũng sạc luôn.

Adaptor cung cấp điện riêng, không xài qua cổng USB. Tiêu chuẩn cắm theo thị trường Việt Nam.

Bộ sạc Apple Watch có sẵn trong hộp, anh em không cần dùng cục sạc Apple Watch của anh em.

Vị trí để Apple Watch hơi nghiêng.

Có một chút nghịch lý là Mophie chừa một chút để phần crown của đồng hồ xoay xuống dưới. Nhưng mà khi xoay xuống dưới đúng vị trí thì mặt đồng hồ không hiện lên, hoặc là anh em phải chuyển đồng hồ về dùng tay phải. Mình thấy lạ vậy thôi chứ trải nghiệm không ảnh hưởng.

Quảng cáo

Khá là nhỏ gọn

Game: anh em cmt thiết bị anh em đang dùng để sạc iPhone vào đây nhé, cmt tên hay hình gì cũng được. Kết thúc lúc 23:59 ngày 14 tháng 6 năm 2020. Mod sẽ chọn ngẫu nhiên the cmt để xác định ai là người may mắn. Nhớc check inbox sau đó.

Thêm hình ảnh:

Hình đây đồng hồ trong bài là Dây da SEN của Khacten.com. Anh em có mua dây da cho Apple Watch thì mua dây này ủng hộ mình để mình kiếm quà tặng lại anh em 😁

Kết quả Game:

Quảng cáo

Chúc mừng bạn @giacay đã trúng giải

1.308 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em thì xài củ pd Zmi và dây baseus 😊
ductoan.np
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xài sạc zin và cáp zin theo máy
minh.pham
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình đang xài sạc và dây của ZMI 😁
Run4yrlife
TÍCH CỰC
4 năm
Đang dùng dây cable chính hãng để charge iPhone.
Xin hết
minhduyy
ĐẠI BÀNG
4 năm
mình xài combo cáp sạc của Anker luôn
tophit
TÍCH CỰC
4 năm
iphone, ipad, airpods, macbook đều sài xạc zin theo máy ....
TiT_71
ĐẠI BÀNG
4 năm
Em xài củ sạc 30w ZMI + dây lightning to C cũng của ZMI
Cũng đang dùng pin cáp Mophie rất hài lòng 😁
Mình dùng sạc sin cáp zin theo máy iphone 😁
tuantuthan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình xài sạc Zmi và cáp baseus
Tuyệt vời. đang dùng cáp default của apple
Run4yrlife
TÍCH CỰC
4 năm
Nói chứ trúng thì quá vui rồi. Không trúng chắc cũng phải đi mua cái này dùng. Tiện lợi cho cả 3 món Apple lận
KunGT
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vẫn xài hàng zin thôi, có kèm pin dự phòng ko dây xiaomi
Em xài dây sạc zin theo máy (cable lightling-Type C), còn lúc nào thích thì chuyển sang sạc không dây bằng đế sạc Xiaomi 😁 thấy cũng khá ổn
bohemian
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình đang dùng sạc zin kèm theo máy 😃
jarvis
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xài sạc của ipad và cáp anker
hiepsicoi
TÍCH CỰC
4 năm
Đang dùng sạc zin