Đây là Galaxy Tab S7 Plus với màn hình 12"4

Didu
17/6/2020 3:59Phản hồi: 113
Đây là Galaxy Tab S7 Plus với màn hình 12"4
Samsung được cho sẽ ra mắt hai tablet mới trong những tháng cuối năm, một trong số đó sẽ là Galaxy Tab S7 Plus với màn hình rất to, lên tới 12"4. Kích thước đó đảm bảo cho máy là một trong những chiếc tablet Android to nhất hiện nay, nó gần bằng kích thước màn hình của iPad Pro 12"9, chiếc iPad lớn nhất của Apple.

Tab S7+ sẽ có thiết kế khá tương đồng với dòng S6 bao gồm viền màn hình mỏng đều nhau. Chúng ta thấy có cụm gồm 2 camera ở mặt lưng với hai dải ăng ten ở trên và dưới cho bắt sóng 4G. Kích thước của máy sẽ rất lớn, 285mm x 185mm x 5.7mm độ mỏng, ngoài ra máy được cho sẽ có pin 9800mAh, màn hình tần số 120Hz và hỗ trợ bút S Pen.

Samsung_Galaxy_Tab_S7_Plus___3_2__1_.jpg Samsung_Galaxy_Tab_S7_Plus___4_2.jpg samsung_galaxy_tab_s7_plus_1.jpg
Nguồn: 9to5 Google
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Viền mỏng như con pro ấy nhỉ, lựa chọn tuyệt vời cho bác nào thích dùng android
Carnage
TÍCH CỰC
4 năm
@zz jj zz jj Chắc chán vì k có quả táo sau lưng chứ tab s6 thì trải nghiệm quá sướng
vn_soft
CAO CẤP
4 năm
@trainoitrull Nếu không cạnh tranh về giá thì không ăn được táo, hoặc có bộ app đi kèm cực ngon. Chứ app trên Chplay thì...😎
@see022 Không bán được mà tuần nào nhà máy SEVT cũng sản xuất? Chả lẽ Samsung dư tiền làm chơi?
@Leubaovitien Có số liệu bán ko bạn ơi? Bán dc fai công bố cho ae công nhân phấn khởi chứ?
Mặt trước nhìn y ipad pro khá đẹp 😆 ai mà mê android dạng Tablet thì con này quá đẹp
@ThietKeWebChuyen-Com Cần giá lite và cấu hình lite chứ ko phải cấu hình rác ok
@Đặng Trọng Nhân Bạn ko mua Lite thì thôi chê rác cái gì? Mỗi ng một nhu cầu! Mà hỏi thật bạn có mua bản cao cấp ko hay chỉ chém cho vui?
@Đặng Trọng Nhân Đừng mua Tab S nữa, mua Tab A giá rẻ cấu hình yếu, xấu đó! Đòi đẹp mạnh giá rẻ thì ko có đâu!
@Leubaovitien Ồ chứ ko biết dòng lite đó là dòng a đổi tên cho sang à
Đẹp quá, đẹp ngang ngửa ipad rồi!?! Ko biết lần này cây bút hít đằng sau hay lại ra cạnh như i đó
trungnv8
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy Anh br Samsung có dex mà bác
MUFCVN
TÍCH CỰC
4 năm
@Dong_ho_the_ky_com "Who's need stylus?" tưởng đ cần bút cơ mà, h lại đem cái bút ra để khịa à 😆. đ' đúng chỗ rồi cháu ơi
@MUFCVN Thằng ấy có truyền thống tự ị tự ăn rồi bạn! Ku Hiệp gọi nó bằng anh thì biết nó cựu trào ở itinhte thế nào rồi đó!
@MUFCVN Ipad nó sài bút từ đời hoánh nào mà ai kêu ko cần bút vậy e? Hay e ngáo rồi
Mẹo gây war 😁 (Bài gốc không có)
@Darklord.Py Thì cũng là cung cầu thôi, người Việt lên mạng thích cãi cọ đì nhau nên Mod dịch bài thêm chút cho nó phù hợp với “khẩu vị địa phương”
@Darklord.Py Bản chất thì khó thay đổi. Sống chung với lũ vậy thôi bác
@Darklord.Py Nếu không lầm thì Samsung có truyền thống làm tab màn to hơn 12” từ xưa nay với các mẫu tab pro, notepro trước cả khi Apple ra mắt Ipadpro.
Lolo69
TÍCH CỰC
4 năm
@Darklord.Py Thằng mod này bị chửi đều vì cái tật thích gây war ấy mà. Giờ ai cũng biết danh nó rồi chán chẳng thèm chửi.
Mặt trước trong đẹp mà mặt sau chơi 2 dải anten hoành tráng quá trông thô.
@xuantruong1992 2 dải anten cung ok nhưng mà nhiều dải phụ quá nhìn ko đẹp
Reah
TÍCH CỰC
4 năm
@xuantruong1992 Cũng chẳng sao. Đa phần người xài tablet đều xài bao da hoặc ốp lưng.
Ủa Sàm vẫn còn làm máy tính bảng à ?
@dualshoсk Vẫn còn bth mà, con s6 cũng ok đó chứ 😆
@dualshoсk Làm mạnh chứ, làm vì đam mê mà
Mạnh™
ĐẠI BÀNG
4 năm
@dualshoсk Còn kiếm đc tiền, Còn có lợi thì còn làm. Hoặc có tiềm năng thì họ vẫn đầu tư. Thấy khó mà bỏ cuộc thì họ đâu phát triển đc như bây giờ đc
Thiết kế đẹp.
Sao Sam sung keo quá ... giờ vẫn còn LCD cho mấy con này ... con S6 màn lcd hơi dỏm
@Bão Sài Gòn Nói gì vậy ??? S6 dùng super amoled, s6 lite mới dùng TFT
khoaqn0000
TÍCH CỰC
4 năm
@Bão Sài Gòn iPad Pro cũng LCD thôi mà.
Mạnh™
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Bão Sài Gòn Công nhận mấy con sampad đôi chục củ vẫn LCD nhỉ. 😉
@khoaqn0000 Chúng nó khen LCD Apple đẹp hơn Oled Sam!
nha luu
TÍCH CỰC
4 năm
Khoảng 1 tháng sau giảm giá 50%. Như s20
@nha luu 60-70% chứ bạn
trungnv8
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nha luu Mua ở đâu giảm 50% hay vâỵ trời
Mạnh™
ĐẠI BÀNG
4 năm
@p.a.tuan Cũng giảm ác mà bác. 30 củ giảm còn 16 17 trong ít tháng là cũng giảm mạnh r
Mạnh™
ĐẠI BÀNG
4 năm
@trungnv8 Ko đến 50 % Bạn mình mua 17 củ. Có trương trình giảm mấy ngày. So với 30 củ hồi mới ra là cũng giảm mạnh r. Còn ultral đó
điện thoại có thiết kế và tỉ lệ màn hình như vậy thì tốt, viền 2 bên mỏng hơn nữa là oke.
aloso8
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đẹp, cấu hình ngon, cuối năm gom tiền mua
Có thay được laptop công việc văn phòng đơn giản ko?
khoaqn0000
TÍCH CỰC
4 năm
@centernc Văn phòng ĐƠN GIẢN thì được 😁
@centernc Nếu việc văn phòng là check mail với gõ văn bản thì ổn.
yldbk
TÍCH CỰC
4 năm
Đẹp gióng ipad nhỉ?
Tăng tần số quét làm pin tăng dữ ta 😃
Giống ipad nhưng gắn cái tên Sam vào thấy xấu hẳn
MUFCVN
TÍCH CỰC
4 năm
@daugauhp911 anti thì iPhone gắn logo samsung vào cũng xấu thôi.
@MUFCVN Đúng rồi, thật sự là logo sam xấu hơn logo táo nhiều
@MUFCVN sự thật nó đúng là thế, cái logo ss nhìn rất bình dân, nếu so sánh thì nhìn còn k đẹp bằng logo của HW, xiaomi, blackberry
procreate có chạy trên con này đc k mọi người
Đang dùng Ipad pro 12.9, mà thấy nó bí mở rộng kết nối bộ nhớ quá.
@DrTMA92 Ui xùi ui, tải vài chục bộ phim về là hết sạch 1 TB có gì mà căng. Tui dùng thì chả bao giờ đủ
DrTMA92
TÍCH CỰC
4 năm
@daugauhp911 Mình chỉ dùng ipad để học nên vài app và file pdf thoải mái. Chứ nói như bác thì máy nào chẳng k chịu đc chứ riêng gì ipad.😆
@piepadjob Cho phim lên mây lúc đi lên xe bus hay máy bay dùng 4G để xem à?
piepadjob
TÍCH CỰC
4 năm
@Leubaovitien Phim thì xem netflix thôi bro à 😃 . Giờ ai đâu chép phim mà xem v chi cho cực vậy 😃
Được mỗi cpu 865
quân ken
TÍCH CỰC
4 năm
Giờ còn mỗi mảng tablet samsung còn lay lắt và xiaomi, huawei ngáp ngáp nữa thôi 😅

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019